Chuyên đề về dòng Pi (rung giật)!!!

thuybim00

Xe đạp
Gần chợ Ngọc Hà,qua đèn xanh đèn đỏ 30m đường Sơn Tây bên tay trái cụ nhé(đúng đường ra Kim Mã)
thnaks u bác . em vừa làm về đến nhà xong . ga đi êm sướng lắm :)):)) . mà tay ga hơi nặng lúc về mới để ý chắc hôm nào tiện qua đấy chỉnh lại phát mới được .

namversace

Đi bộ
Các cụ cho cháu hỏi . Cháu lấy li ie sau tết . Lúc đầu đi bt . Giờ đi tầm < 40km/h thì k sao . Nhưng cứ lên đến >45km/h là bị sần sật ở đầu xe như kiểu xe đạp hết hơi đấy ( k phải do lốp non hay mắc vào gì đâu ợ ) . Xe đi đc 1600km rồi (Đã thay dầu 250k ở 500km ) .

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Các cụ cho cháu hỏi . Cháu lấy li ie sau tết . Lúc đầu đi bt . Giờ đi tầm < 40km/h thì k sao . Nhưng cứ lên đến >45km/h là bị sần sật ở đầu xe như kiểu xe đạp hết hơi đấy ( k phải do lốp non hay mắc vào gì đâu ợ ) . Xe đi đc 1600km rồi (Đã thay dầu 250k ở 500km ) .
Xe nào cũng thế thôi bác à, cái này là do bị côn rồi, bác có thể mang qua 55 Sơn Tây nhờ xử lý hộ, chắc chắn sẽ hết ngay nhưng mất tầm khoảng 1 củ cụ nhé.

series3

Xe tăng
Sáng thứ 7 vừa rồi em cũng mang xe qua chỗ bác Sơn, em muốn làm từng phần để xem hiệu quả riêng thế nào nên trước mắt chỉ thay mỗi bi côn, bác Sơn cũng rất thoải mái chỉ làm đúng như yêu cầu và vẫn giải thích rõ ràng, cặn kẽ các bước :) hiện tại xe đã hết giật cục và chỉ còn hiện tượng sần sật nhẹ, để giải quyết triệt để theo như bác Sơn nói phải xử lý bố và thay lò xo côn, để đi thêm ít hôm nữa em sẽ qua làm nốt :)

htkhanh

Xe tải
bi zin là 9g bác ak :D còn bác thích bốc thì thay bi 10g hoặc bi zin hoặc bi 8g ..... Độ ntn là do mình mà bác :D thích bốc thì có bốc ,thích êm có êm .
Còn e khuyên các bác nên độ làm sao cho cân bằng giữa độ êm và độ bốc ko nên thiên về cái gì wa :D ( cái này do cảm nhận từng ng nhé ,ko ai giống ai cả)
Chỗ Cụ có sửa Dio ZX ko ạ, con xe còi của em nó cũng giật tung cả người

ducanh91

Xe điện
Sáng thứ 7 vừa rồi em cũng mang xe qua chỗ bác Sơn, em muốn làm từng phần để xem hiệu quả riêng thế nào nên trước mắt chỉ thay mỗi bi côn, bác Sơn cũng rất thoải mái chỉ làm đúng như yêu cầu và vẫn giải thích rõ ràng, cặn kẽ các bước :) hiện tại xe đã hết giật cục và chỉ còn hiện tượng sần sật nhẹ, để giải quyết triệt để theo như bác Sơn nói phải xử lý bố và thay lò xo côn, để đi thêm ít hôm nữa em sẽ qua làm nốt :)
chúc bác có con xe ngon nhé :D

Chỗ Cụ có sửa Dio ZX ko ạ, con xe còi của em nó cũng giật tung cả người
Bác alo thẳng a.béo coi sao :D

azthang

Xe hơi
Oánh dấu bác nì, sắp làm em pi, có vấn đề gì còn biết đường nhờ vả:)

6xalo

Xe hơi
Oánh dấu phát, lúc nào mang vợ nhỏ đến làm

leduythanh

Xe đạp
con Lx nhà e dạo này đi tốn xăng quá. bác có bài độ nào cho tiết kiệm xăng k ạ. pm cho e với. thank bác. nhiều. e đang cần nhé bác

LiemBlue

Xe lăn
con Lx nhà e dạo này đi tốn xăng quá. bác có bài độ nào cho tiết kiệm xăng k ạ. pm cho e với. thank bác. nhiều. e đang cần nhé bác
Dạ bác có thể qua chỗ bác Sơn hoặc alo cho bác ý và bác ý sẽ tư véo nhiệt tình cho cụ ạ.Xe cụ là Lx đời nào sử dụng bao nhiêu km rồi vậy ạ?

viet_kaka

Xe đạp
thưa cụ con vợ giống hệt như vợ cụ,cũng uống ghê wa.nhưng giờ đỡ rùi ko đến nỗi nữa đó là e cho nó ở nhà còn e thì đi con ớt ra đường vắt vẻo.
cụ cứ làm như e đảm bảo vợ cụ ko uống xăng nữa đâu.
e hứa-e thề-e đảm bảo đấy.:-"

leduythanh

Xe đạp
xe em đời 2008 bác ah. đi cũng xấp xỉ 3van. xe dạo này di cũng giật lắm ạ. e định xem chi phí dư nào để e qua xử lí 1 thể luôn