Chuyên đề khóa chống trộm!

Bác Phuphale ơi.bây giờ em muốn phủ Pha Lê cho Liberty có được k ạ.và giá cả thế nào ạ

KuAnh

Xe tăng
Sao phải xoắn,pin thì lưc nào anh cũng có dự phòng nên ếch sợ luôn kể cả các chú đi chơi đêm hết pin gọi anh:))
vâng ạh anh nhớ nhé :)) 2 3 giờ sáng mà em hết pin em gọi anh :)) đừng tò te tý anh nha hehe đùa thôi chứ em được anh Chiến training rồi " trên cái chip có 1 cái đèn màu trắng khi nào sắp hết pin nó sẽ nháy đèn để mời các cụ đi thay, lúc đấy mà các cụ không thay thì em cũng chịu ạh :)) "

ducanh91

Xe điện
Chẳng là sau một thời gian cày cuốc em cũng đủ tiền để cưới một em Su Hào đời cuối 2006 về làm vợ. Mà tình hình dạo này trộm cắp nhiều như ranh nên cần phải lên mọi phương án để bảo vệ vợ mình. Sau một thời gian la liếm trên diễn đàn em cũng đã biết đến anh Chiến SK, một người tận huyết và nhiệt tình với công việc, thân thiện với mọi người. Cuối cùng em cũng đi đến quyết định tậu ngay một em khoá SK cho con Su Hào.
Hôm thứ 7 tuần trước có gọi điện và qua chỗ anh Chiến để lắp con Ver 1, nhưng khi đến nơi anh Chiến nói tuần sau là có bản Ver 2 để lắp rồi nên em đành nhịn mang xe về nhà vứt xó để cưỡi tạm con Dream chiến. Chứ bây giờ xe ko có bảo vệ mà ra đường ko để ý, mắt trước mắt sau là bốc hơi ngay  .
Cuối cùng, cho đến ngày hôm nay em đã được trải nghiệm bộ khoá SK Ver2 của anh Chiến. Bên cạnh đó, em cũng vinh dự là người thứ 2 được lắp đặt bộ này (chỉ sau mỗi anh Liêm thôi nhá :)). Dưới đây là hình ảnh quá trình lắp đặt khoá SK Ver2.

Đây là hình ảnh về bộ khóa mới.

Bộ nhận tín hiệu hơi to một chút

Bác Chiến bắt đầu quá trình lắp đặt

Muốn lắp đặt bộ này thì phải thảo hết cả áo nhựa ra nhé mới lắp được.

Bác Chiến đi dây rất cẩn thận nhé.

Tiếp theo là phải nối cao áp.

Đấu vào còi

Hoàn thiện việc lắp vỏ xe

Cuối cùng là quá trình test và nhận các thiết bị nhé. (Nhìn anh Chiến có vẻ rất tập trung)

Cảm nhận của em sau khi lắp khoá SK Ver2 đó là:
- Bác Chiến là một người rất nhiệt tình và cẩn thận, làm rất tỉ mỉ và an toàn. Bên cạnh đó, bác Chiến cũng là người vui tính phết, vừa làm vừa chém gió với em mãi. (Nhà bác nào có chuột thì bảo anh Chiến bôi mỡ chống chuột cho nhé. Nhà em ko có nên ko cần bôi)
- Mặc dù có đôi chút trục trặc nhỏ nhưng bác Chiến vẫn kiên trì lắp đặt đến bằng được thì thôi (kết nhất bác Chiến ở khoản này, không bao giờ chịu bỏ cuộc, quyết khắc phục đến cùng)
- Quá trình lắp đặt tương đối lâu, khoảng 40-50 phút cho bộ khoá này. Em thông báo trước để các bác chuẩn bị trước thời gian nhé.
- Đây là một bộ khoá chất lượng và hiện đại nhé, tuy chỉ còn một số lỗi nhỏ nhưng em nghĩ với độ tâm huyết của anh Chiến thì em nghĩ anh Chiến sẽ khắc phục hết các lỗi đó.
- Bộ này rất tiện lợi nhé không cần phải dí sát như bộ SK Ver1. Em chỉ vứt vào trong cặp là ok. Không có lỗi lầm j cả
Cuối cùng, em cảm ơn anh Chiến đã nhiệt tình, cẩn thận, bỏ nhiều công sức để lắp đặt xong bộ khoá Sk Ver2 cho em và giá mà bác Chiến niêm yết cho anh em trên diễn đàn là 1tr2. Quá xứng đáng với chất lượng và công nghệ.
Em đang thử nghiệm và sẽ cập nhật hằng ngày đề anh em trên diễn đàn có thể theo dõi độ ổn định của em khoá Ver 2 này.
Vodka bác :D

KuAnh

Xe tăng
Hehe em hẹn trước bác nhìu rồi vì hôm qua em phải đi làm nên không lên sớm đc mà :(

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ cứ đến đi còn giá thì em không được nói trên này.Nói chung là đáng đồng tiền bát gạo đấy cụ ạ

longvu

Xe tăng
Hì hì, em là ng thứ 3. Nhưng (theo như đồng chí Chiến nói) là lắp đơn giản nhât nên tạm gọi là ng đc lắp thành công nhất =D>. Có lẽ tại vì em đã chọn ngày + giờ đi mổ xẻ, tháo lắp. Nợ ảnh quá trình tháo lắp, tối em post sau các cụ nhá.

tuananh_free

Xe tăng
Hì hì, em là ng thứ 3. Nhưng (theo như đồng chí Chiến nói) là lắp đơn giản nhât nên tạm gọi là ng đc lắp thành công nhất =D>. Có lẽ tại vì em đã chọn ngày + giờ đi mổ xẻ, tháo lắp. Nợ ảnh quá trình tháo lắp, tối em post sau các cụ nhá.
Lót dép chờ bác show hàng.:D

Kythu688

Xe hơi
Lắp SK ở TpHCM chỗ nào các bác nhỉ?

dungthannong

Xe hơi
bác cứ vô google gõ smartkey hcm thì đầy đó mà.

pico

Xe máy
Bác ducanh91 cứ lo chứ em thấy khóa oto với nhiều loại khóa chống trộm , tìm xe cũng kiểu từ xa này mà bác :D .