Chi hội Chuyên đề dìm hàng các thành viên hội FIAT và nơi show hàng các hoạt động off chui...

Trạng thái
Thớt đang đóng

Taplai_07

Xe container

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Vưng, ở nhà có bình và núm roài dưng hết sữa. Lên chuyến lày cụ ấy xách tay zìa cho ló đỡ đỡ tốn, miễn thuế mừ.
Các cụ ở nhà chỉ đoán mò! Ở bển, bầu vú thì to, núm vú thì vừa, sữa lúc nào cũng căng nung núc! Cụ L mà không cẩn thận thì coi chừng chết ngạt rồi chết đuối trên cạn ý chứ lị!
Nói túm cái váy lại là cụ ý chả phỉ lo về khoản sữa đâu mà sẽ có nhiều thời gian để lo mua rịu và cigar cho anh em. Cụ ý mà no bụng thì còn nghĩ đến anh em, chứ nếu mà bị bỏ đói như bữa trước mợ 3L bỏ ngang xương thì cụ ý tức tối và quên hết ráo trọi! Nhớ nhớ!!!! :))

Frech

Xe điện
Các cụ ở nhà chỉ đoán mò! Ở bển, bầu vú thì to, núm vú thì vừa, sữa lúc nào cũng căng nung núc! Cụ L mà không cẩn thận thì coi chừng chết ngạt rồi chết đuối trên cạn ý chứ lị!
Nói túm cái váy lại là cụ ý chả phỉ lo về khoản sữa đâu mà sẽ có nhiều thời gian để lo mua rịu và cigar cho anh em. Cụ ý mà no bụng thì còn nghĩ đến anh em, chứ nếu mà bị bỏ đói như bữa trước mợ 3L bỏ ngang xương thì cụ ý tức tối và quên hết ráo trọi! Nhớ nhớ!!!! :))
Sáng nay thấy cu Dũng lắp bắp nói về vụ "Vina sát" em tưởng là Việt Nam lại bùng phát cái dịch cúm gà. Mãi sau mới biết là cụ L nhà ta bị Fiat dìm hàng nhiều quá nên kéo ae Vi en pi ty qua bển đốt hỏa tiễn. Thấy bảo cụ ấy mồi cigar rồi đem châm vào dây cáp như ae mình hay đôt pháo thăng thiên ngày xưa! ;))
...
Chẳng biết bây giờ đã được ra khỏi phòng an ninh chưa nữa! :))
Cụ nào có tin thì nhớ phọt nóng để em đỡ lo nhé!

Phú Ông

Xe container
Sáng nay thấy cu Dũng lắp bắp nói về vụ "Vina sát" em tưởng là Việt Nam lại bùng phát cái dịch cúm gà. Mãi sau mới biết là cụ L nhà ta bị Fiat dìm hàng nhiều quá nên kéo ae Vi en pi ty qua bển đốt hỏa tiễn. Thấy bảo cụ ấy mồi cigar rồi đem châm vào dây cáp như ae mình hay đôt pháo thăng thiên ngày xưa! ;))
...
Chẳng biết bây giờ đã được ra khỏi phòng an ninh chưa nữa! :))
Cụ nào có tin thì nhớ phọt nóng để em đỡ lo nhé!
Mấy lần nhậu vừa rồi, tuyền rịu ngon nên nhà cháo quên chưa phổ biến quy định mới,... ấy là cụ nào có rịu ngon phục vụ anh em thì được phờ-ri nhể??? :42:
Có thế mới động viên được anh em vác rịu từ bển về ợ!!! :41:

Cháo fun tý.... thấy xe Vẹn-giừ của cụ Lờ... ngon qơớ các cụ ợ!!! :))

[video=youtube;O01iY254f5o]http://www.youtube.com/watch?v=O01iY254f5o&feature=player_detailpage[/video]​

Chỉnh sửa cuối:

Taplai_07

Xe container
Cháo fun tý.... thấy xe Vẹn-giừ của cụ Lờ... ngon qơớ các cụ ợ!!! :))

[video=youtube;O01iY254f5o]http://www.youtube.com/watch?v=O01iY254f5o&feature=player_detailpage[/video]​
Bác cuối cùng xem xe chuẩn và kĩ thật. Nể, iem mừ ở đấy iem cũng xem kĩ hơn và mở nắp capo xem máy dư lào. Túi khí thì ngon roài, xăm lốp căng quá thể.

Phú Ông

Xe container
Bác cuối cùng xem xe chuẩn và kĩ thật. Nể, iem mừ ở đấy iem cũng xem kĩ hơn và mở nắp capo xem máy dư lào. Túi khí thì ngon roài, xăm lốp căng quá thể.
Xe Vèn-giừ nhà cụ Lờ mấy chấm mà nom thích nhể,.... chạy tầm 60phút/ giờ thì... ngon cực đới!!! :)) =))

GreatestTiger

Xe tăng
Ơ thía cái vụ xem mắt cô gái cho cụ Gờ Bè gì đóa hum qua thía lào rùi hở mợ Nái? Niệu có cưới được hun?

Taplai_07

Xe container
Ơ thía cái vụ xem mắt cô gái cho cụ Gờ Bè gì đóa hum qua thía lào rùi hở mợ Nái? Niệu có cưới được hun?
Mựa Kave hoàn lương cụ ợ, thía mừ cụ ấy bẩu ngon. Iem đến lắc sái cả hàm, cụ Méo đến cái mở cửa thò chân xuống rồi lại rút chân lên đóng cửa cài số lùi và bẩu: Zìa xem chọi chóa đê mấy cụ ơi.

GreatestTiger

Xe tăng
Mựa Kave hoàn lương cụ ợ, thía mừ cụ ấy bẩu ngon. Iem đến lắc sái cả hàm, cụ Méo đến cái mở cửa thò chân xuống rồi lại rút chân lên đóng cửa cài số lùi và bẩu: Zìa xem chọi chóa đê mấy cụ ơi.
Dưng mờ đến coi tận mắt cũng tốt để mình còn đưa ra quyết định cho ló sáng cái con suốt mừ cụ. :)

ducmanh

Xe điện
Nhà cháu thấy Kave hoàn lương hợp với dáng đồi trọc của cụ mà :))

SHD

Xe điện

GreatestTiger

Xe tăng
Nhà cháu thấy Kave hoàn lương hợp với dáng đồi trọc của cụ mà :))
Lài lài lài... Nhà mụ Đục vuốt mặt thì phải lể mũi nớ!!! Đồi trọc bi rờ để thả gà, nhưng mờ lị thích ăn mì (má mì) cơ nớ! :)

GreatestTiger

Xe tăng
Coi tận mắt có phải đeo kính ko ?
Cụ biết òy còn hỏi móc! Cụ luôn coi tận mắt nhưng cụ có đeo kính bao rờ đâu! Cháo thắy cụ toàn cởi... tụt kính từ cái ức ra, đeo lỏng lẻo trên cổ người ta, hoặc là cụ ném phịch nó xuống gầm rường không kia mà! =))=))

ducmanh

Xe điện
E cảm ơn A nhiều nhé
Hôm nay về chăc A bị dính mưa to ạ?
Em khách sáo quá hihi, hôm qua anh phải ngồi đến lúc tạnh mưa mới về em ạh, được hôm ngồi uống bia ngắm mưa vui đáo để :P

GreatestTiger

Xe tăng
Em khách sáo quá hihi, hôm qua anh phải ngồi đến lúc tạnh mưa mới về em ạh, được hôm ngồi uống bia ngắm mưa vui đáo để :P
Nhà lão Đục lại đi đục chui với mợ 3L ở đâu mà còn khai inh củ tỏi thía??? :))

ducmanh

Xe điện
Lài lài lài... Nhà mụ Đục vuốt mặt thì phải lể mũi nớ!!! Đồi trọc bi rờ để thả gà, nhưng mờ lị thích ăn mì (má mì) cơ nớ! :)
Nhà cháu có nói gì đâu ạh, nhà cháu chỉ bỏa hợp thôi mừ :P

Nhà lão Đục lại đi đục chui với mợ 3L ở đâu mà còn khai inh củ tỏi thía??? :))
Nhà cháu công khai chứ chui lủi như cụ đâu mà cụ lại nghĩ oan cho nhà bọn cháu :P

Makeno

Xe tăng
Người ta uốn bia ngắm gái, Mềnh uốn bia ngắm mưa? Rõ khộ!

Trạng thái
Thớt đang đóng