[Funland] Chuyện cái xe wave thái 110

Dan du an

Xe ba gác
Cu em cũng hay nhỉ, mượn xe cụ để đi mà mất cắp cũng chả báo với cụ câu nào, đến khi cụ hỏi mới nói.

Mất cắp xe mất cả đăng ký luôn nữa mới tài @-)
Công nhận, chắc mất xe xong thì gửi đăng ký cho thằng ăn cắp để nó gửi tiền hậu tạ cho ạ. Thế là bị nó lừa nó trả có một ít tiền mình mất cả xe và đăng ký cụ nhở.... Tài quá là tài

Triển Chiêu

Xe tăng

kitty phương

Xe máy
Cụ bảo cu em ra công an để báo mất cắp là ra ngay ấy mà.

thich_j

Xe tải
Cháu có cái xe wave Thái không đi đến. Cu em sang mượn đi. Cháu đưa tất cả xe cộ giấy tờ.
Đột nhiên người ở quê sang xin cccd để sang tên.
Cháu hỏi cu em là xe đâu, nó bảo bị mất cắp. Cháu chỉ muốn lấy lại xe vì xe ấy bố cháu mua từ 2002 coi như kỷ niệm ông để lại.
Cái ông sang xin cccd của cháu thì bảo cái ông chuyên buôn bán xe ở xã bên nhờ ( chụp đăng ký xe của em). Em nhờ người hỏi ông buôn xe kia thì ông ấy sợ xe trộm cắp lọ kia. Và bảo xe đang ở mãi Bến Tre.
Xe cháu biển Hải Phòng, và cu em bảo mất ở Hà Nội. Cháu và cu em đều đang ở Hà Nội.
Xe mất cắp bay nhanh và xa thật các cụ ạ
Thôi cụ tin là mất đi cho đời nó đẹp, còn giữ tình anh em.

Mà em nó không có xe đi, làm mất cái xe máy, cụ cho nó mượn nốt con trâu đang lái để nó đi nhé. Nhớ đưa đầy đủ giấy tờ cho nó không ra đường CA phạt

Dan du an

Xe ba gác
Thôi cụ tin là mất đi cho đời nó đẹp, còn giữ tình anh em.

Mà em nó không có xe đi, làm mất cái xe máy, cụ cho nó mượn nốt con trâu đang lái để nó đi nhé. Nhớ đưa đầy đủ giấy tờ cho nó không ra đường CA phạt
Cụ này thâm thật... đọc xong em cứ cảm giác nếu em là cụ chủ thì hơi không khôn mấy nhỉ

thich_j

Xe tải
Cụ này thâm thật... đọc xong em cứ cảm giác nếu em là cụ chủ thì hơi không khôn mấy nhỉ
Cụ thông cảm, mùa này nước lên. Nhà cháu đi đánh rậm suốt nên nó thâm tím tái ạ :(