[Thảo luận] Chuyện cách đây 3 ngày tại Việt Trì, em cay quá các bác ạ !!!

baoanhcmc

Xe buýt
Cụ ơi, update thông tin cho cụ. Giờ nộp phat ra ngân hàng nộp rùi, không cần đến kho bạc nữa đâu ạh.
Em cũng như cụ, ngượng lắm, chả dám nhận mình quê PT đâu mờ...
Hi hi hi...:D
Ra ngay chỗ ngân hàng Công thương chi nhánh Đền Hùng mà nộp cho gần !
Công ty E vừa rồi cũng dính 07 lít !
Cảnh bảo các kụ luôn đoạn qua TX Phú Thọ ( chỗ mấy bụi tre ) và đoạn qua Yên Kiện - ĐOan Hùng cũng đều bắt vạch liền ! Tốc độ thì ko nói nưa rồi !

Vợ lão Hói

Xe máy
Xin chia buồn cùng cụ chủ thớt nhé.

siuga

Xe tăng
Em thì bị dính tốc độ ở đầu Tp VT hướng về HN. Biết là đứt nên e dừng hẳn xe lại cách mấy trăm mét. Thế là 1 chú hộc tốc chạy tới, tay lăm lăm chuẩn bị rút súng bắn sơn ra ( chắc sợ em quay đầu ). May người nhà Gấu có thổ dân ở đây nên ko việc gì :)].

Em công nhận bắt đầu từ Vĩnh Yên cho đến VT là e căng thẳng vãi, chả biết nó thịt luộc mình lúc nào.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Bình thường thì phải ra kho bạc nộp phạt sau đó mang biên lai về giao cho xxx lây giấy tờ nhưng vì kho bạc cách khá xa 3-4km gì đó vì vậy bác chủ thớt cho thằng em xxx 50k-100k nói nó đi nộp hộ vào kb rồi lấy giấy tờ luôn, nhanh đỡ phải chờ.

giacmoxe4

Xe điện
Chia buồn cùng Cụ chủ thread nhé.Chúc Cụ mau lấy được giấy tờ

MaLong

Xe tải
Cái trạm đó còn gọi là trạm 19 cụ ạ, nó ở sát nhà máy bia Hà Nội chỗ đoạn đường đôi gần đến Đền Hùng, nếu cụ đi từ Hà Nội lên nó bên tay trái đó.Cụ có nhớ biển số cái xe tải đó không?Nếu nhớ pm cho em, thề danh dự với Cụ rằng em đập nát bẫy bọn CSGT trên đó.TSB chúng nó không lo giữ gìn trật tự giao thông toàn lo bẫy dân ăn tiền.Bọn CSGT trên đó bẩn lắm(mà nói thật CSGT chỗ nào cũng bẩn như nhau) ngày xưa em làm trên đó Sếp chúng nó gặp em trong quán còn sang chúc rượu, giờ em về Hà Nội công tác rồi hôm nọ về đang ngồi uống bia bọn nó đòi phạt xe em đõ sai quy định trong khi đó có tận 5 xe biển 19 thì nó không bắt.em điên máu bắt nó phải bắt hết số xe biển 19 lỗi giống em.Nó bảo tôi phạt anh trước rồi phạt họ sau em không chịu nó còn bảo tôi thích phạt anh chứ không thích phạt họ đấy và gọi cả xe đến kéo, lúc đó ông anh em mới từ trong quán đi ra 2 sau 1 hồi rủ rỉ với 2 chú xxx ko biết tâm sự những gì mà 2 chú xxx cúp đuôi đi thẳng. Hi hi đố các Cụ biết ông anh em nói gì đấy?????Mà hôm đó nêu cao tinh thần các Cụ nhà ta em ko thèm gọi điện thoại cho người thân chứ gọi thì chúng còn trả hộ tiền bia mình đấy chứ.
KÍnh cụ là em chả nhớ lắm đâu ,nhỡ phọt lên đây nhầm xe của người khác em mang tiếng chết. Em làm cái thớt này chủ yếu là để xả stress và mong các cụ đừng có RƠI VÀO TÌNH TRẠNG NHƯ EM ĐÃ BỊ DÍNH . Còn nói thật với các cụ là có cáu lên thì cũng chả làm gì được, chẳng nhẽ chặn đầu xe túm cổ cái thằng bò ra đường đấy mà nện nó 1 trận à, người ta chỉ cấm đi nhanh chứ có cấm đi chậm đâu hả cụ =)) Mà cụ cho em hỏi ông anh cụ rủ rỉ gì với xxx thế =P~, cụ đố khó quá cụ ạ

oto.giacmoxa

Xe điện
Nghĩ đến cảnh cụ bám đuôi rùa đi quãng đường dài thế mà thấy hài, biết là bẫy mà vẫn sập bấy. Tôi mà gặp trường hợp như cụ thì vào quán nước ngồi, chuẩn bị powershoot, chụp biển số của những con mòi của xxx để lấy tư liệu cho off

jolie1701

Xe buýt
Sáng cafe, trưa Bia hơi, chiều nấu cơm + rửa bát
Tuân thủ luật GT đường bộ chứ, theo em chữ nhẫn của Cụ chắc thiếu cái gì rùi, lếu Cụ có chữ nhẫn đầy đủ thì xxx chỉ có cách nuốt nước bọt cho no thôi....

notveryniceguy

Xe buýt
em cũng bị ở đấy một lần rồi, ức gần chết, *** nó chứ cả một đoạn dài như thế mà nó cứ để vạch liền đường thì nhỏ, lần đấy em cãi nhau với nó cuối cùng mất 2 lít, nghe cụ nói em vẫn còn cay( cho cả em và cụ) :D

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
em cũng bị ở đấy một lần rồi, ức gần chết, *** nó chứ cả một đoạn dài như thế mà nó cứ để vạch liền đường thì nhỏ, lần đấy em cãi nhau với nó cuối cùng mất 2 lít, nghe cụ nói em vẫn còn cay( cho cả em và cụ) :D
Chia buồn luôn với cụ :D

béo_ngố_2310

Xe đạp
KÍnh cụ là em chả nhớ lắm đâu ,nhỡ phọt lên đây nhầm xe của người khác em mang tiếng chết. Em làm cái thớt này chủ yếu là để xả stress và mong các cụ đừng có RƠI VÀO TÌNH TRẠNG NHƯ EM ĐÃ BỊ DÍNH . Còn nói thật với các cụ là có cáu lên thì cũng chả làm gì được, chẳng nhẽ chặn đầu xe túm cổ cái thằng bò ra đường đấy mà nện nó 1 trận à, người ta chỉ cấm đi nhanh chứ có cấm đi chậm đâu hả cụ =)) Mà cụ cho em hỏi ông anh cụ rủ rỉ gì với xxx thế =P~, cụ đố khó quá cụ ạ
Phải nện chúng nó 1 lần nó mới chừa cụ ạ.Em sinh ra đã có máu trương phi rùi, còn nhớ cách đây 7 năm em lẽo đẽo sau *** 1 con xe tải biển 22 từ thị trấn Hương Canh Vĩnh Phúc về tận thành phố Tuyên Quang phập nó 2 nhát rồi chạy về Việt Trì vì tội nó ép xe em tý chết tại phúc yên, em xin vượt nó cũng không cho vượt thế là em ứ vượt nữa cứ đi theo nó đến tận đất nhà nó chơi luôn.Em cảnh báo các cụ luôn về trên Phú Thọ hoặc Vĩnh Phúc thấy bên đường có chiếc xe nào bật nắp capo lên như là đang sửa xe là coi chừng nha bọn nó ngồi trong đó bắn đó, đoạn gần trạm 19 nó còn ngồi trên cả nóc ks hương giang bắn nữa cơ.Ông anh em nói câu mà tất cả các loài chó đều sợ cụ ạ,em bật mí thế cụ đoán đc ko?

ninhcd

Xe tăng
Cái Đờ CM nhà chúng nóa, bọn khốn nạn, XH bi giờ đúng là ko thể tin đc ai>:P

dulex

Xe tải
Các cụ "mắng mỏ" nhiều quá, theo em mình cùng nghĩ cách gì để có thể dẹp được cái trò mèo này nhỉ :D

dulex

Xe tải
Phải nện chúng nó 1 lần nó mới chừa cụ ạ.Em sinh ra đã có máu trương phi rùi, còn nhớ cách đây 7 năm em lẽo đẽo sau *** 1 con xe tải biển 22 từ thị trấn Hương Canh Vĩnh Phúc về tận thành phố Tuyên Quang phập nó 2 nhát rồi chạy về Việt Trì vì tội nó ép xe em tý chết tại phúc yên, em xin vượt nó cũng không cho vượt thế là em ứ vượt nữa cứ đi theo nó đến tận đất nhà nó chơi luôn.Em cảnh báo các cụ luôn về trên Phú Thọ hoặc Vĩnh Phúc thấy bên đường có chiếc xe nào bật nắp capo lên như là đang sửa xe là coi chừng nha bọn nó ngồi trong đó bắn đó, đoạn gần trạm 19 nó còn ngồi trên cả nóc ks hương giang bắn nữa cơ.Ông anh em nói câu mà tất cả các loài chó đều sợ cụ ạ,em bật mí thế cụ đoán đc ko?
đừng cụ ơi, uýnh ở đây sợ lắm, nó đã làm chim mồi thì nó có quan hệ rồi :-ss

gia doi

Xe điện
Thì anh cụ nói sẽ cho chúng nó về nuôi lợn có đúng không ạ.>:D<

Kia6582

Xe buýt
Còn xxx ko cứ Việt Trì mới thế đâu, cụ chịu khó đọc các Thớt liên quan để có thêm tý kinh nghiệm... Giống nhà em
Không riêng xxx Vịt Trì bửn đâu, toàn cuốc đới các cụ ợ! quê em Vịt trì mờ, chả nhẽ chỉ có mỗi xxx quê iem bửn , các cụ nói thế iem tủi thân...
Nhà em cũng ở Việt Trì 10 năm mờ (em cũng bùn và xí hổ lắm chứ, cụ đừng nói ai bít nhé:-$), cụ đọc chưa kỹ em rùi@-)

El Kun

Xe tải
Cảm ơn cụ chủ thớt đã chia sẻ kinh nghiem cung đường này và nhân thể cũng xin chia bùn với cụ >:D<