[Funland] Chuyện bất bình lúc nửa đêm

ca_kiem

Xe container
Giang hồ mạng Phú lê đóng vai vua nhà Thanh diễn trò cười thì đáng ra cư dân mạng Trung Quốc bất bình còn cư dân mạng Việt cười khúc khích ;)) đây tự nhiên bất bình hộ cư dân China làm gì.
Okie đồng ý không cho phú lê tổ chức trung thu các cháu…. Thế thì ai xẽ tổ chức trung thu các cháu?
Bây giờ hỏi các cụ trên này làm chuyến phượt tổ chức đưa quà cho các cháu trên Trạm Tấu.. thì có bao cụ xung phong ;))….
Đừng nói là thay vì lên trạm tấu = nhắn tin ủng hộ 50k nhé:))

Chỉnh sửa cuối:

Cosaodau

Xe hơi
E thấy chả có gì đáng lên án
Hãy coi là 1 vở kịch mua vui đi
Chứ cứ soi ntn, thì mặc hoàng bào hay mặc trang phục kiểu Tây Du Ký Thuỷ Hử lên thì cũng có khác gì nhau đâu, đều là Tàu cả
Còn các cháu có một bữa tiệc trung thu vui vẻ, có thể là chưa từng bgio dc ăn ngon dc vui đến vậy nhất là ngày mưa bão sạt lở đất như hôm trung thu
Xã hội thâm với tay chân xăm trổ kín người mà thớt này bảo không làm sao thì quá Sợ thật (đầu óc non nớt các cháu sẽ có ấn tượng rất tốt về Loại … cặn bã này, như với tên Khá Bảnh năm nào gây lệch lạc về nhận thức tốt xấu trong xã hội… Nhà trường không nên vì mấy cái bánh mà phải đánh đổi thế…
. Chắc chắn người có trách nhiệm sẽ bij xử lý về sau…

thanhgamo

Xe container
Xã hội thâm với tay chân xăm trổ kín người mà thớt này bảo không làm sao thì quá Sợ thật (đầu óc non nớt các cháu sẽ có ấn tượng rất tốt về Loại … cặn bã này, như với tên Khá Bảnh năm nào gây lệch lạc về nhận thức tốt xấu trong xã hội… Nhà trường không nên vì mấy cái bánh mà phải đánh đổi thế…
. Chắc chắn người có trách nhiệm sẽ bij xử lý về sau…
Ối dào, cứ đạo đức giả với nhau làm gì.
Chắc gì nhân cách các khầy, các nhà quản lý giáo dục đã hơn được mấy anh giang hồ.
Bớt đạo đức giả đi thôi.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Giang hồ mạng Phú lê đóng vai vua nhà Thanh diễn trò cười thì đáng ra cư dân mạng Trung Quốc bất bình còn cư dân mạng Việt cười khúc khích ;)) đây tự nhiên bất bình hộ cư dân China làm gì.
Okie đồng ý không cho phú lê tổ chức trung thu các cháu…. Thế thì ai xẽ tổ chức trung thu các cháu?
Bây giờ hỏi các cụ trên này làm chuyến phượt tổ chức đưa quà cho các cháu trên Trạm Tấu.. thì có bao cụ xung phong ;))….
Đừng nói là thay vì lên trạm tấu = nhắn tin ủng hộ 50k nhé:))
Nhạy cảm đấy cụ ạ. Mặc đồ vua nhà Thanh nhảy nhót ở đất vùng biên giới Việt Nam. Em
Ở đây hắn lại mặc long bào lên sân khấu khè lửa..

ca_kiem

Xe container
Nhạy cảm đấy cụ ạ. Mặc đồ vua nhà Thanh nhảy nhót ở đất vùng biên giới Việt Nam. Em
Em ko ủng hộ việc Phú mặc đồ nhà thanh nhảy nhót, nếu mặc đồ chú cuội hay chú hề thì cũng okie. Tuy nhiên trạm tấu em ở đó 60 ngày em biết. Buồn thối ruột.. 7h tối tắt đèn đi ngủ… nếu ko nói thì trả ai biết mấy em dân tộc nội trú đâu. Ít nhất nó lên đc đấy mua vui cho các em là đc điểm rồi.

Muốn biết nhà trường có sai ko thì phải hiểu thế lào nà ns đã . Xong hãy phân biệt thế nào nà ns chuyên và ko chuyên . Lúc đó hãy phán .
Công nhận hoạt động nghệ thuật ở những nước dân trí thấp rủi ro thật :(