[Xe cộ] Chuyên Bằng Ô tô(B,C,D,E,F...) - Xe Máy(A1,A2,A3..) Uy Tín- Chất Lượng-Cạnh Tranh...!!!

Giá
6,868 VNĐ

hiennn83

Xe tăng
Chào cụ!
Hiện tại gấu nhà e có nhu cầu thi B2 trong thời gian sớm nhất! mà chưa biết lái!
Cụ có lớp nào học và thi cấp tốc không? thì thông tin e với!

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào cụ!
Hiện tại gấu nhà e có nhu cầu thi B2 trong thời giansớm nhất! mà chưa biết lái!
Cụ có lớp nào học và thi cấp tốc không? thì thông tin e với!
Em mời cụ check inbox ạ

Bít tất

Xe hơi
Cụ inbox giúp e B2( cho cu e chưa biết lái), A2 cho e, A1 cho cu cháu), giá ổn áp thì e apply cả cụm ạ.

Buông Xuôi

Xe điện

Buông Xuôi

Xe điện
Cụ Buông ơi, xã nhà em có bằng lái rồi giờ muốn bổ túc tay nghề cụ có dạy ko ạ?
:P em k dậy bổ túc, tuy nhiên nếu cần e có thể giới thiệu thầy, nhiệt tình, giàu kinh nghiệm ạ

kamikaze1281

Xe điện
Các câu hỏi thường gặp:

1) Tôi đã có bằng oto rồi thì có được miễn luật thi bằng A2 không?
Trả lời: Bằng lái xe oto chỉ miễn luật hạng A1 cho các cụ. Các hạng bằng A2, A3 đều phải thi đủ 2 kĩ năng bắt buộc là : Lý thuyết + Thực Hành
2) Tôi không muốn ghép bằng oto với bằng xe máy, có cách nào không?
Trả lời: Thưa các cụ,
Hiện tại đã được tách riêng bằng oto và bằng xe máy. Chính vì vậy Cụ nào có bằng oto hoặc xe máy A1 dạng PET thì vui lòng gửi kèm cho em để em làm thủ tục xin tách riêng bằng cho các cụ
Các trường hợp cố tình giấu sẽ buộc phải đợi và ghép bằng theo quy định hiện hành
3) Tôi chưa biết lái xe Phân Khối lớn, liệu có thi được không?
Trả lời: Trước ngày thi em có tổ chức tập lái và bổ túc tay lái cho anh em có nhu cầu. Tất cả đều miễn phí và sẽ đáp ứng được cho khóa thi
Các cụ mợ chưa biết lái hoàn toàn có thể yên tâm!
4) Tôi không có thời gian đi thi, có cách nào có bằng mà không phải đi thi không ?
Trả lời: Việc đi thi là quy định bắt buộc. Thời gian thi cũng rất nhanh, chỉ trong độ 2-3 tiếng là xong cả khóa, tất cả đều được báo trước từ 3-5 ngày nên các cụ hoàn toàn có thể thu xếp thời gian để đi thi được ạ
5) Tôi chưa có bằng A1, cũng chưa có xe thì có được thi bằng A2 không?
Trả lời:
Theo quy định hiện tại, mọi công dân từ đủ 18 tuổi có thể sát hạch bằng lái xe A2, không bắt buộc phải có xe
Hạng bằng A2 cho xe moto từ 175 Cc trở lên và bao gồm hạng A1. Các cụ hoàn toàn có thể chạy tất cả các loại xe 2 bánh với chiếc bằng A2

Buông Xuôi

Xe điện
Các câu hỏi thường gặp:

1) Tôi đã có bằng oto rồi thì có được miễn luật thi bằng A2 không?
Trả lời: Bằng lái xe oto chỉ miễn luật hạng A1 cho các cụ. Các hạng bằng A2, A3 đều phải thi đủ 2 kĩ năng bắt buộc là : Lý thuyết + Thực Hành
2) Tôi không muốn ghép bằng oto với bằng xe máy, có cách nào không?
Trả lời: Thưa các cụ,
Hiện tại đã được tách riêng bằng oto và bằng xe máy. Chính vì vậy Cụ nào có bằng oto hoặc xe máy A1 dạng PET thì vui lòng gửi kèm cho em để em làm thủ tục xin tách riêng bằng cho các cụ
Các trường hợp cố tình giấu sẽ buộc phải đợi và ghép bằng theo quy định hiện hành
3) Tôi chưa biết lái xe Phân Khối lớn, liệu có thi được không?
Trả lời: Trước ngày thi em có tổ chức tập lái và bổ túc tay lái cho anh em có nhu cầu. Tất cả đều miễn phí và sẽ đáp ứng được cho khóa thi
Các cụ mợ chưa biết lái hoàn toàn có thể yên tâm!
4) Tôi không có thời gian đi thi, có cách nào có bằng mà không phải đi thi không ?
Trả lời: Việc đi thi là quy định bắt buộc. Thời gian thi cũng rất nhanh, chỉ trong độ 2-3 tiếng là xong cả khóa, tất cả đều được báo trước từ 3-5 ngày nên các cụ hoàn toàn có thể thu xếp thời gian để đi thi được ạ
5) Tôi chưa có bằng A1, cũng chưa có xe thì có được thi bằng A2 không?
Trả lời:
Theo quy định hiện tại, mọi công dân từ đủ 18 tuổi có thể sát hạch bằng lái xe A2, không bắt buộc phải có xe
Hạng bằng A2 cho xe moto từ 175 Cc trở lên và bao gồm hạng A1. Các cụ hoàn toàn có thể chạy tất cả các loại xe 2 bánh với chiếc bằng A2
Chúc cụ ngày mới nhiều may mắn
:D Em cảm ơn 2 cụ
Chúc nhà mình hôm nay đông khách ạ!