Hải Dương Chụp ảnh và ăn rươi trên đất rươi - Tứ Kỳ Hải Dương

Em làm tí

Đợi khách

Chỉnh... mẫu ;)

Siêu quậy nhà em dòm chú Bạo hành và chị Sói

Tribute

Xe container
Có lẽ vợ chồng cụ 3Gờ là những người cuối cùng đã về đến nhà vui vẻ, an toàn
Như vậy mọi chuyện đều ổn

Ngày mai em sẽ báo cáo tài chính công khai và phọt ảnh dìm hàng
Nhờ các cụ các mợ đã chi cho cuộc ngày hôm nay vui lòng gửi số liệu cho em để em hoàn thành trách nhiệm của mình nhá

Giờ em cũng yên tâm đi nhủ đc òi :))
Em đi thì cũng đã về đến nhà xuýt mất an toàn vì đến ngã 3 lối rẽ Việt Hưng gần cầu chui có chú Mẹc Benz đang tít đến giữa ngã ba thấy đèn vàng và xxx phía trước nên phanh đánh hự lại giữa ngã ba luôn làm em chỉ kịp trở tay lách vèo cái qua làn trái. Hú hồn.[-O<

Cảm ơn bác Hungalpha và các cụ/mợ ban tổ chức đã tạo cơ hôi cho các anh em OF gặp nhau rất đông vui.=D>

thu lan

Xe điện
Vâng ợ. Nhưng em nói thật là em rất bồ kết mẫu Nam Tươi này ợ :)) Mợ cố gắng giúp em 1 buổi được chụp riêng mẫu Nam Tươi này được không ợ ? Thank mợ trước ạ.
He, gọi Nam Tươi thì hem có cố gắng đc buổi lào nhá! [-(

lucky_girl

Xe hơi
He, gọi Nam Tươi thì hem có cố gắng đc buổi lào nhá! [-(
Chậc chậc khó hiểu quá vì mợ nói là tên nào thì em gọi đúng vậy mừ. Chứ mợ mà nói chữ là em potay rùi :-s

xe360.vn

Xe tải
Website
xe360.vn
Dạo này HD nhiều mem nữ nhỉ

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Thay mặt hội Mầm, cảm ơn bác Hungalpha và các bác HD, rươi rất ngon, buổi of giữa HD, Ford và Mầm rất vui và em cũng rất...say. Cũng như mọi lần, em chỉ trụ được đến lúc lên xe là...ngủ đến tận nhà. =))

Blinlove

Xe điện
Thôi được rồi, xxx hay rươi cũng vậy cả thôi
Chén được là ta chẳng tha

Còn bi giờ đổi gió tí các cụ nhẩy, các ca sĩ nhà ta hát và hét ;)

[YOUTUBE]DBspbrGzODU[/YOUTUBE]

ứ!e múm hát nữa cơ, ăn uống bây giờ nóa cóa ra cái gì đâu

thu lan

Xe điện
sói ơi là sói,em ốm như thế mà còn đi lung tung,lại còn bá vai bá cổ người ta nữa,mà ai cho phép em mặc váy ngắn như thế đi ra ngoài hả,gió lùa,lạnh lắm:P:))
Anh Bạo Hành up thêm 1 số ảnh nghệ thụt trên ná khô của em sói cho anh sờ xờ tê xem đi. Cho khỏi kêu trúng gió luôn nhá! 8-}

Em đi thì cũng đã về đến nhà xuýt mất an toàn vì đến ngã 3 lối rẽ Việt Hưng gần cầu chui có chú Mẹc Benz đang tít đến giữa ngã ba thấy đèn vàng và xxx phía trước nên phanh đánh hự lại giữa ngã ba luôn làm em chỉ kịp trở tay lách vèo cái qua làn trái. Hú hồn.[-O<

Cảm ơn bác Hungalpha và các cụ/mợ ban tổ chức đã tạo cơ hôi cho các anh em OF gặp nhau rất đông vui.=D>
Ha ha, em đã bẩu rồi: ĂN RƯƠI LÀNH LẮM. Mọi sự cố nếu có đều được giải toả gọn gàng.
Em nể cụ quá, lúc đoàn xuất phát chẳng thấy cụ đâu, vậy mà đến quán, cụ xuất hiện làm mọi người đều ngỡ ngàng và vui :)

Thay mặt hội Mầm, cảm ơn bác Hungalpha và các bác HD, rươi rất ngon, buổi of giữa HD, Ford và Mầm rất vui và em cũng rất...say. Cũng như mọi lần, em chỉ trụ được đến lúc lên xe là...ngủ đến tận nhà. =))
Dạ không có gì anh ơi.
Tiếc là chương trình chụp choạch buổi chiều đã không diễn ra như dự kiến, thôi đành hẹn lần sau anh nhá