[Funland] Chuột bạch dịch vụ của một Ofer - chuyện dài kỳ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Anni

Đi bộ
Hóng quá em liên lạc với cụ chủ thớt rồi. Cụ í bẩu hôm qua hẹn sáng nay, sáng nay hẹn đến chiều nay. Hết nửa buổi chiều rồi, các cụ chờ típ nhá.

what_is_love

Xe tăng
Nếu chụp giựt thì chỉ sợ HIỂU ĐÚNG thôi :D chứ HỉU SAI thì dính rồi còn đâu?
iem cũng nc với hct nhìu, ban đầu cảm nhận của em cũng là 1 cụ trẻ con, chém gió ầm ầm như các bác ạ, nhưng nếu có time để hỉu về cụ ý chắc các bác sẽ có cái nhìn khác ko phải "chộp giật", ở đây ý em muốn nhắc cụ ý chứ ko có ý nói gì các bác ạ. >.<

Cuoihn

Xe tăng
huân ui, vụ này mà em ko bít, dưng mà em nghĩ anh nên "khắc phục hậu quả" đi, đừng để người khác ko hỉu lại đnáh giá anh giống những tên "cò mồi" mất uy tín.
Tất cả hiểu chỉ một người không hiểu (anh là cò mồi) =))

what_is_love

Xe tăng
Tất cả hiểu chỉ một người không hiểu (anh là cò mồi) =))
#:-s haizzz.. of mình có quá nhìu những chuyện ầm ĩ của những ofer làm hỏng hình ảnh OF. em chỉ hi vọng mọi ngừi có cái nhìn nhận đúng với những tình huống thế này, iem cũng ko có rì để bình luận ạ. =.=!

phaocoi

Xe điện
iem cũng nc với hct nhìu, ban đầu cảm nhận của em cũng là 1 cụ trẻ con, chém gió ầm ầm như các bác ạ, nhưng nếu có time để hỉu về cụ ý chắc các bác sẽ có cái nhìn khác ko phải "chộp giật", ở đây ý em muốn nhắc cụ ý chứ ko có ý nói gì các bác ạ. >.<
lại nếu.......lại ước gì.........

MsLove

Tháo bánh
Hóng quá em liên lạc với cụ chủ thớt rồi. Cụ í bẩu hôm qua hẹn sáng nay, sáng nay hẹn đến chiều nay. Hết nửa buổi chiều rồi, các cụ chờ típ nhá.
Thông tin đã chính xác chưa cụ :(

what_is_love

Xe tăng
lại nếu.......lại ước gì.........
Chúc mợ tỉnh táo khi có bạn như thế! Thật, em thề!
vâng. em từng suy nghĩ khi lần đầu tiên đến với OF rằng mọi thứ đều áo >.< nhưng em đc gặp các ofer với những con người thật, tình cảm chân thật khiến em tin vào giá trị thật của OF. em ko thanh minh rì cho huân và ko có nếu..thì kiểu giá như mà.. em chỉ thông cảm cho cụ ý vậy thui.

MsLove

Tháo bánh
vâng. em từng suy nghĩ khi lần đầu tiên đến với OF rằng mọi thứ đều áo >.< nhưng em đc gặp các ofer với những con người thật, tình cảm chân thật khiến em tin vào giá trị thật của OF. em ko thanh minh rì cho huân và ko có nếu..thì kiểu giá như mà.. em chỉ thông cảm cho cụ ý vậy thui.
Chúc mừng mợ.
Giữ được sự ngây thơ trong sáng trong cuộc sống đầy những bon chen, toan tính như bây giờ là điều rất đáng quý.

Em vẫn chưa hiểu mợ thông cảm cho đồng chí ý ở khía cạnh nào ạ? Mợ cho thêm ý kiến để ta cùng đợi kết quả cuối ngày cho đỡ tẻ :D
Thân.

what_is_love

Xe tăng
Nãy thấy manh nha bị thớt bị khóa, thấy tủi cho cụ chủ thớt, truyền dài kỳ mới có 42 trang! Híc híc!
đúng là HOT :(

Hiện có 49 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (34 lái chính và 15 lái phụ)

Chỉnh sửa cuối:

trangcali

Xe tăng
Nãy thấy manh nha bị thớt bị khóa, thấy tủi cho cụ chủ thớt, truyền dài kỳ mới có 42 trang! Híc híc!
e cũng vừa thấy khóa xong
giờ đc mở rùi
e thấy cụ chủ đang có thớt nữa ở cafe để hỏi về phương án khắc phục cửa trc rùi

nhatminhsm

Xe buýt
Ai thông cảm cho cụ chủ thớt đây.....

nhutinhco

Xe điện
e cũng vừa thấy khóa xong
giờ đc mở rùi
e thấy cụ chủ đang có thớt nữa ở cafe để hỏi về phương án khắc phục cửa trc rùi
Đúng là cụ chủ thớt xui thật! Chia buồn cùng cụ chủ thớt!
Tỷ dụ bị lừa cái điện thoại, Tivi, thậm chí cái xe máy tầm vài chục củ, thì tức và tiếc nó dừng lại ở 1 thời gian...
Nhưng bị quả này, chừng nào còn chưa khắc phục xong thì cứ nhìn vào là lại ngứa mắt, mà cứ ngứa mắt là lại cú mèo, nói chung là hại thận!!!!
Nếu gấu lại rắn và chua:"Tưởng bạn Of của anh thế nào, hóa ra là vậy...." rồi cụ ấy bị cấm không được of nữa... thì lại càng tội ...

nhutinhco

Xe điện
nhutinhco MsLove noithatkientruc kudat410 conglp Kan08 xiaoyong Vantruot what_is_love Giang kính chè lam phủ quảng zep.le ganon anhkthn tamanh tieusufu mapbe huancongtu songhai HT_CRV 3_banh duong hung 1210
Đây rồi, chả mấy khi mà cả Hứa Công Công tử và cụ chủ thớt cùng online, Hứa Công công tử muốn mọi người nghe 2 tai như nào, nói đi! mợ what_is_love muốn mọi người thông cảm cho Hưa Công Công tử thế nào, cũng phọt nốt ra đi ;))

Kan08

Xe đạp
Em thấy cụ Hct này vào of mục đích chính là để kinh doanh, có off ẹp cũng là một hình thức để tìm kiếm khách hàng.
Giờ OF không còn là mảnh đất màu mỡ, hct đã lặng lẽ ra đi ko lời giã từ :D

Dejay

Xe tải
Huân là một công nhân đội cầu của bác ấy, vài năm trước bỏ việc ra đi buôn bán lung tung?.. ..
Thế mà mấy post trước Hứa công tẻo bẩu là học về kế toán, kinh doanh gì đới

Giang kính

Xe buýt
Huân à, em hẹn anh 16h có mặt ở nhà anh đấy, đừng bắt anh phải đợi dài cổ như lúc sáng. Ngoài ra nếu có nhóm thợ nào mới thì nhớ bảo chúng nó mang theo đồ nghề, nhà anh không cho mượn đâu nhé#:-s
Xin phép các cụ em sàu riêng tí, hết mựa nó xiền để gọi điện thoại cho hct rồi (sáng nay phòng hành chính nó báo em chuẩn bị nộp 500k tiền vượt trội, nhục thế)

what_is_love

Xe tăng
nhutinhco MsLove noithatkientruc kudat410 conglp Kan08 xiaoyong Vantruot what_is_love Giang kính chè lam phủ quảng zep.le ganon anhkthn tamanh tieusufu mapbe huancongtu songhai HT_CRV 3_banh duong hung 1210
Đây rồi, chả mấy khi mà cả Hứa Công Công tử và cụ chủ thớt cùng online, Hứa Công công tử muốn mọi người nghe 2 tai như nào, nói đi! mợ what_is_love muốn mọi người thông cảm cho Hưa Công Công tử thế nào, cũng phọt nốt ra đi ;))
Em thấy cụ Hct này vào of mục đích chính là để kinh doanh, có off ẹp cũng là một hình thức để tìm kiếm khách hàng.
Giờ OF không còn là mảnh đất màu mỡ, hct đã lặng lẽ ra đi ko lời giã từ :D
cứ...để yên xem sao. ;)) các cụ đợi xem 2 cụ ý trả lời thế nào đã nhé.

Cuoihn

Xe tăng
Em là em cũng nghi nghi :-? mợ what_is_love này love HCT lém nhé. b-(

MsLove

Tháo bánh
cứ...để yên xem sao. ;)) các cụ đợi xem 2 cụ ý trả lời thế nào đã nhé.
Huân à, em hẹn anh 16h có mặt ở nhà anh đấy, đừng bắt anh phải đợi dài cổ như lúc sáng. Ngoài ra nếu có nhóm thợ nào mới thì nhớ bảo chúng nó mang theo đồ nghề, nhà anh không cho mượn đâu nhé#:-s
Xin phép các cụ em sàu riêng tí, hết mựa nó xiền để gọi điện thoại cho hct rồi (sáng nay phòng hành chính nó báo em chuẩn bị nộp 500k tiền vượt trội, nhục thế)
Cụ Giang Kính trả nhời rồi, đúng ý mợ chưa?

Trạng thái
Thớt đang đóng