[Funland] Chuột bạch dịch vụ của một Ofer - chuyện dài kỳ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kientrucsu

Xe tải
:-?[-(~o)....
Trắc Cụ chủ đang tiếp thợ sửa.....

chèo bẻo

Xe tải
Từ đầu đến giờ em thấy cụ bênh cụ huancongtu ra mặt, lại kết hợp hẹn hò cafe. Quen hay không quen thì cụ cũng chỉ nên dựa trên sự kiện thôi nhé, đừng phỏng đoán lung tung để bao biện giúp người quen.
Cụ nói chí phải, thì cụ khung nhôm kính Hieu0210 với Hứa công tử là anh em gần như một ruột mới vào bênh nhau , cụ đấy mặt cũng dầy không kém :))

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
HKT bị gọi là Hội C*t Trâu, hơi bị lái một tí.
Giờ đã có HCT thật sự rồi.

xdthienha

Xe điện
Em nói thật cụ hơi bị tin người mà ko check lại chỗ khác.Kể cả là người quen của mình,họ bán cho mình ko dám lừa mình nhưng biết đâu họ nhập hàng của 1 chỗ giá cao thì sao.Em làm việc gì,mua cái gì,thuê thợ bao giờ em cũng chọn 3-5 phương án.Lượn khắp phố khảo giá + hỏi bạn bè.Còn tạm ứng thi công,em cũng xương máu bị lừa 1 lần rồi,chưa làm gì mà tạm ứng nhiều tự nhiên mình phải chạy theo nó,làm nó ép mình.

hana147

Xe điện
E định ko comment nữa nhưng ngứa mồm nên nói tiếp vì cảm giác như HCT ko tôn trọng ý kiến các cụ:
Hôm đầu tiên e gặp HCT là hôm ông ấy hẹn e cafe để xin e cái tai nghe trong thớt "trao, tặng..." của ông ấy trong Chợ Giời. Gặp HCT thì e thấy đây là một tay chém gió ầm trời, nào là số 1 về Sàn tre, nào là cung cấp đá lát vỉa hè Hồ Gươm, nào là có xưởng sản xuất này nọ.... Với độ tuổi đấy thì e chẳng tin, vì người thành công ko có phong cách như vậy, lại đi ô tô đến, nhưng là ô tô 50 chỗ (xe bus). :)) mặc dù e cũng ko câu nệ cái này lắm, vì e vẫn đi bộ mà... :P
E nghe một lúc thì ra về trong lòng nghĩ cũng chán, ông ấy đến xin mình cái tai nghe nhưng chũng chẳng thèm biết tên mình là gì, làm ở đâu... Cái tai nghe thì chẳng đáng gì nhưng cái kiểu cách làm mình khó chịu....
Sau này e hỏi ra nguồn gốc của ông ấy từ một bác đội trưởng đội thi công ở dự án e thì bác ấy cho biết, Huân là một công nhân đội cầu của bác ấy, vài năm trước bỏ việc ra đi buôn bán lung tung?.. Thế nên e càng có cơ sở tin rằng HCT là tay chém gió có hạng.
HCT thấy trong box sinh hoạt các chi hội, box nào cũng la liếm vài bài rồi lượn...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ltgbau

Xe tăng
Vưỡn lù lù 1 đống :D
Em xin dự các khả năng:
1, Login vào rồi đi gọi điện thoại...hứa tiếp.
2, Ngồi nghiên kíu để còn chửi giả.
3, Phương án khác.
Các cụ nhắn tin theo cú pháp:
HCT [cách x] [ cách y] với x là phương án lựa chọn, y là số người bình chọn giống như cụ
gửi 1900100có để nhận phần quà tặng 01 bộ cửa cuốn do đích thân công tử lắp đặt.
Mại zoo >:D<

sodiachinh

Xe buýt
Kiểu hứa này em thấy hơi giống huancongtu và cộng sự: toàn hứa nhưng không bao giờ kèm thời hạn.
há há há

em đang tập viết dấu hõi đỗi chổ cho dấu ngả cụ ơi
nên em viết chung chung thế thôi
viết rỏ quá là mod nhốt em vào kho ngay

Anh_UK

Xe tăng
Cụ đang ngó thớt thì cho ý kiến thế nào đi chứ, hôm qua cụ hứa gọi cho cụ chủ thớt mà không thấy gì, cụ chủ thớt hiền thật...

what_is_love

Xe tăng
Bác mới nghe 1 tai thôi. Suy nghĩ thêm chút nữa nhé

Bác cũng làm dịch vụ nên đừng vội phán xét em

Chuyện này ko may ở khâu lắp đặt chứ e ko bán hàng sai hợp đồng
Cảm ơn bác
huân ui, vụ này mà em ko bít, dưng mà em nghĩ anh nên "khắc phục hậu quả" đi, đừng để người khác ko hỉu lại đnáh giá anh giống những tên "cò mồi" mất uy tín.
Thôi cụ ơi, hiệu suất công việc ở VN đã cao đến nỗi ai làm gì cũng suôn sẻ hêt được đâu ạ, có lúc nhầm nhỡ, người ta không chủ ý lừa đảo thì thôi
E gặp rồi e biết :D
iem cũng như chị, có thể là người ngoài cuộc đnáh giá này nọ nhưng cốt lõi nên thông cảm và nhìn thẳng vào con người của họ,
cụ chủ thớt cũng văn cao nhỉ, em đọc thấy giống truyện dài tập ly kỳ cứ mún đọc típ tóa ( sori huan nhá em chỉ nói thật) >.<

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
E định ko comment nữa nhưng ngứa mồm nên nói tiếp vì cảm giác như HCT ko tôn trọng ý kiến các cụ:
Hôm đầu tiên e gặp HCT là hôm ông ấy hẹn e cafe để xin e cái tai nghe trong thớt "trao, tặng..." của ông ấy trong Chợ Giời. Gặp HCT thì e thấy đây là một tay chém gió ầm trời, nào là số 1 về Sàn tre, nào là cung cấp đá lát vỉa hè Hồ Gươm, nào là có xưởng sản xuất này nọ.... Với độ tuổi đấy thì e chẳng tin, vì người thành công ko có phong cách như vậy, lại đi ô tô đến, nhưng là ô tô 50 chỗ (xe bus). :))
E nghe một lúc thì ra về trong lòng nghĩ cũng chán, ông ấy đến xin mình cái tai nghe nhưng chũng chẳng thèm biết tên mình là gì, làm ở đâu... Cái tai nghe thì chẳng đáng gì nhưng cái kiểu cách làm mình khó chịu....
Sau này e hỏi ra nguồn gốc của ông ấy từ một bác đội trưởng đội thi công ở dự án e thì bác ấy cho biết, Huân là một công nhân đội cầu của bác ấy, vài năm trước bỏ việc ra đi buôn bán lung tung?.. Thế nên e càng có cơ sở tin rằng HCT là tay chém gió có hạng.
HCT thấy trong box sinh hoạt các chi hội, box nào cũng la liếm vài bài rồi lượn...
Không nên xem nặng về cái chữ đỏ.
Ngày đầu em đi gặp mặt một ofer em oánh quả hyundai 1 tấn đến gặp :)) cụ ấy vẫn nhắc em đến bây giừ. Còn vấn đề đối tác chẳng khi nào em cần khoẻ mẻ , Chí ít thì Hà nội và các tỉnh khác vẫn giám chuyển tiền trước cho em mấy trăm mà không sợ em chạy mất =)) (có thể họ sợ nhưng làm sao em biết :)))
Cách đây mấy ngày ở Thái bình có người cũng mới chuyển tiền đặt hàng cho em vài chục (mà em buôn bán trên mạng nhé. Cũng nói thêm toàn là làm ăn lần đầu :))) Em có cần phải thuê xe hạng xang để giao tiếp đâu .
Cánh đây 3 năm em làm ăn một lần với 1 công ty, hai người họ làm chung 1 người Hưng Yên & 1 Hà nội ngày đầu họ đến làm việc với em họ đi một xe. Hôm giao hàng ở cảng HP họ đi một xe nhưng tiền em theo cả năm mói lấy hết :)) còn phải nhờ người mới đòi được :D . Túm lại đi gì không quan trọng

kduc

Xe Cứu Trợ
huân ui, vụ này mà em ko bít, dưng mà em nghĩ anh nên "khắc phục hậu quả" đi, đừng để người khác ko hỉu lại đnáh giá anh giống những tên "cò mồi" mất uy tín.

iem cũng như chị, có thể là người ngoài cuộc đnáh giá này nọ nhưng cốt lõi nên thông cảm và nhìn thẳng vào con người của họ,
cụ chủ thớt cũng văn cao nhỉ, em đọc thấy giống truyện dài tập ly kỳ cứ mún đọc típ tóa ( sori huan nhá em chỉ nói thật) >.<
Nếu chụp giựt thì chỉ sợ HIỂU ĐÚNG thôi :D chứ HỉU SAI thì dính rồi còn đâu?

Trạng thái
Thớt đang đóng