[Funland] Chuột bạch dịch vụ của một Ofer - chuyện dài kỳ

Trạng thái
Thớt đang đóng

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Dạ vâng,cả mợ nữa đấy,giờ ví dụ giờ em làm cái thớt,quán abc,xyz gì đó tại Hà nội hay Hải Phòng gì đó chất lượng dịch vụ như mứt thì mợ có ngồi ném đá Hà Nội,Hải Phòng kiểu này không,chả phải đồng hương bênh nhau,cụ huancongtu làm sai,giờ cũng chưa thấy động tĩnh gì cụ thể,em cũng tức thay cho dân Hoa Thanh Quế nhà em(theo cách các cụ,các mợ nói nhé),nhưng em cũng chẳng vui khi các cụ,các mợ lấy đó làm cớ để xỉa xói.Nói về bị phản ánh báo chí,có lẽ Hà nội ngàn năm văn vật bị phản ánh nhiều nhất chứ chả phải Hoa thanh quế nhá mợ

Đôi lời góp ý

Anh gia sư lớp 12 của em là người Thanh Hóa. Nửa chữ cũng là thầy. Em đang mong tìm lại được anh í để cảm ơn vì nhờ có anh mà em học khá môn Toán. Anh này học Bách Khoa, rất chăm và giỏi.

Em cũng mang ơn một người Thanh Hóa nữa, vì đã giúp đỡ em rất nhiều để em có điều kiện theo học ở nước ngoài. Chú ý coi việc gia đình em như việc nhà, chẳng bao giờ nề hà cả.

Một người như thầy giáo đối với em, một người em coi như ruột thịt. Những cái này ngoài xã hội đâu dễ có, đều là người Thanh Hóa cả.

Nhưng những ấn tượng về phần còn lại với em thực sự không được như ý lắm. Không phải tự nhiên em bức xúc vậy.

anatagasuki

Xe tải
Đọc mãi chán cả mắt mà ko biết mọi chuyện giải quyết đến đâu rồi.
Em thấy quê ở đâu cũng ko quan trọng, quan trọng là nhà chủ thớt đã được sửa xong chưa.
Các cụ mợ cứ xoáy vào vùng miền. Nơi nào chả có người tốt kẻ xấu??? Không ai nắm tay được cả ngày đâu!

hana147

Xe điện
kụ sai rồi, hct không nhận là cò nhá :D mà nếu đúng là cò như kụ nói thì hct vào OF để lùa tôm, bắt tép à [-X
ôi giời, hôm nay anh Getz fun thế ko bít!!! ko nhịn đc cười!
Nhà cửa ổn chưa anh?

mapbe

Xe hơi
Dạ vâng,cả mợ nữa đấy,giờ ví dụ giờ em làm cái thớt,quán abc,xyz gì đó tại Hà nội hay Hải Phòng gì đó chất lượng dịch vụ như mứt thì mợ có ngồi ném đá Hà Nội,Hải Phòng kiểu này không,chả phải đồng hương bênh nhau,cụ huancongtu làm sai,giờ cũng chưa thấy động tĩnh gì cụ thể,em cũng tức thay cho dân Hoa Thanh Quế nhà em(theo cách các cụ,các mợ nói nhé),nhưng em cũng chẳng vui khi các cụ,các mợ lấy đó làm cớ để xỉa xói.Nói về bị phản ánh báo chí,có lẽ Hà nội ngàn năm văn vật bị phản ánh nhiều nhất chứ chả phải Hoa thanh quế nhá mợ

Đôi lời góp ý
E là gái, cụ là giai, nói to thế này cũng không hay ho gì. Dừng ở đây thôi nhé. Bởi ở đâu chẳng có người này người kia, dân quê cụ thế nào thì cụ biết, những người tiếp xúc với dân quê cụ họ biết và chính người quê cụ cũng biết mà chứ chả phải đồng hương bênh nhau như cụ nói đâu ạ! E dừng ở đây luôn nhé, không lại thành có thêm màn .... trai làng bảo vệ gái làng thì toi!

xiaoyong

Xe tải
Hi hi, E vừa vào xem hồ sơ của cụ! Sao cụ không nói luôn là thấy cụ November Man có vẻ thích xoáy vào quê của cụ phết nhỉ cho nhanh.
Mụ này vẫn cay cú vụ không được làm dâu nhà người ta hay sao mà xoáy mãi thế nhể hehe...

hana147

Xe điện
Hê hê, vụ này bị đơn phản ứng yếu ớt quá, nên ít kịch tính và hấp dẫn. Nhà cháu đề mo vài đường thôi:

+ Chào anh, rất bất ngờ khi hay tin anh vừa lọt vào Top 10 nhân vật có tầm ảnh hưởng nhất năm của 7NC.

- Ối....Tôi đang mơ hay tôi đang yêu, sao nghe tin tim tôi liêu xiêu?

+ Tuyệt quá, anh thốt lên toàn thanh bằng.

- Dạ anh quá khen, thi thoảng tôi cũng làm thơ anh ạ....À mà...anh ơi, tôi được vốt ở hạng mục nào đấy?

+ Cống hiến thưa anh.

- Ơ, thế nó xét tác phẩm nào nhỉ? Công trình của tôi nhiều lắm.

+ Theo tin trên Website 7 New Cogo mo Cothat thì anh được bình chọn cho cụm tác phẩm " Con mà nhà họ Hứa" và " Mùa quýt năm sau". Phen này anh nổi tiếng đến nơi rồi!

- Nghe tên tổ chức này quen quen, cơ mà tôi hỏi thật 7 New Cogo mo Cothat có thuộc U nét cô không ạ? Bởi vì có mấy chữ tôi đoán mãi chưa ra.

+ Uhm, là Cò gỗ mổ cò thật đấy anh! Nó là tổ chức vô chính phủ, à quên phi chính phủ, do nhà leo giường người Zimbabue sáng lập ra.

- Em...em...xúc động không nói nên lời anh ơi. Mai anh đi cà phê với em không?

+ Chúng ta đang phỏng vấn mà, sao anh cứ nói xiên sang chuyện khác thế chứ?

- Dạ, tại em bồi hồi, em bối rối, em...thăng hoa ạ!

..................:D
Ối, giời ơi.... =)) bác này ngang Cù Trọng Xoay rồi đới....

nhadatuytin

Xe container
Em vẫn đợi Cụ Giang đây.
9h30 rồi chưa thấy vào
Chắc vẫn đang túc trực ở ngoài cửa ợ

Chỉnh sửa cuối:

potter.nguyen

Xe buýt
thôi em can các cụ. Sắp thành thớt phân biệt vùng miền rồi. Cái gì nó là sự thật, các cụ các mợ thấy thì nên để trong lòng, nói ra làm gì. Chả phải tự nhiên mà nơi mà ai cũng biết là ai đấy bị mang tiếng. Nhưng cơ mà em nói 1 lần rồi đới. Không phải cứ nói sự thật là tốt đâu ạ. Có khi còn bị khoác tội vào cổ đới. Nhẹ thì cũng mang cái thẻ vào đầu. Dù diễn đàn là ảo nhưng mang cái thẻ vào người vì dân @#%^&^ thì có nên không :))

Getz5324

Xe điện
ôi giời, hôm nay anh Getz fun thế ko bít!!! ko nhịn đc cười!
Nhà cửa ổn chưa anh?
anh đang chờ kụ giang xem thế nào rồi xin số của hct để đặt cửa, gỗ lát nền và mấy thứ nữa....:D

khanht

Xe điện
Cụ chủ đâu mà để thớt này thành chỗ đong đưa, cưa cẩm, chém gió loạn xà ngầu lên thế này... Ơ, hay là cụ ấy đi làm món mộc tồn giải đen rồi các cụ nhểy, nhẽ nào lại thế ...

mr.ken_no1

Xe container
Bái phục cụ già nhà cụ... !!! đúng là gừng càng già càng cay...
Riêng cụ có khả năng google là e thấy hơn ối thanh niên hiện nay, cái gì cũng đi hỏi!!! Thường e chỉ hỏi ai khi search 10 lần trên google với các từ khoá khác nhau mà vẫn ko ra kết quả mình muốn!!!
Ối dồi, cái này iem không đồng ý với cụ đâu nhá.
Quan điểm của em là: không biết thì phải hỏi, muốn giỏi thì phải làm.
search google chỉ là để tham khảo thôi cụ nhá.
Nói như cụ khác gì bác gì đó nói câu: "Dân ta phải biết sử ta, ai mà không biết thì tra gu gờ"

beckpva

Xe buýt
Chủ thớt mãi chửa vào úp đết thông tin gì cả nhể?

xiaoyong

Xe tải
anh đang chờ kụ giang xem thế nào rồi xin số của hct để đặt cửa, gỗ lát nền và mấy thứ nữa....:D
Em cũng chờ để xin số của cụ Huân Còi To đơi ạ. Nhà em muốn lắp cửa cuốn ở cái chuồng lợn, em nhờ cụ ấy tư vấn giúp xem giá cả dư lào???

mr.ken_no1

Xe container
Ối, giời ơi.... =)) bác này ngang Cù Trọng Xoay rồi đới....
Cái này thì em lại đồng quan điểm với cụ
Hê hê
Công nhận cụ Quay Tay viết phỏng vấn thể loại này ngày càng lên tay.

harrynh

Xe container
Hôm trước còn hỏi em về nhà cung cấp đá tiểu cảnh. Cụ chờ rồi hỏi nốt cho đủ bộ nhé

Okane

Xe container
Thôi, kệ mựa nhà chủ thớt + Hoa Công Tử, e lượn đây, chém gió ở đây dễ cả 10 bài òi, mất bao công sức chỉ phát hiện ra 1 điều: chủ thớt thì đụt, còn Hoa Công Tử thì gian xảo, lừa lọc. Chấm hết.

Các cụ vào chào từ biệt thớt này giống e đi. BYE BYE :D

hana147

Xe điện
Ối dồi, cái này iem không đồng ý với cụ đâu nhá.
Quan điểm của em là: không biết thì phải hỏi, muốn giỏi thì phải làm.
search google chỉ là để tham khảo thôi cụ nhá.
Nói như cụ khác gì bác gì đó nói câu: "Dân ta phải biết sử ta, ai mà không biết thì tra gu gờ"
E bảo là ối thanh niên, chứ có phải là hầu hết đâu cụ...
cái Google tham khảo cực tốt, e ví dụ nhé, sau này e ăn nên làm thêm một cái nhà, HCT có mời chào e làm cửa cuốn thì e hỏi bác google một phát, bác ý cho lên cái thớt này thế là e say goodbye! cái thớt này có khi đc lên đầu ấy chứ, có cả mấy nghìn view, rank lên vù vù.... :))

mapbe

Xe hơi
Mụ này vẫn cay cú vụ không được làm dâu nhà người ta hay sao mà xoáy mãi thế nhể hehe...
Há há, E bỏ chạy tuột cả dép ra đấy ạ. Nhưng hài nhất là vụ anh em (lúc đó E ở cùng anh chị) gọi thằng ấy sang nhà ăn cơm ... rồi trong lúc say (chả hiểu say hay là tỉnh :P:P:P ), ông ấy ca cho 1 bài, tao là ko gả con H nhà tao cho thằng nào ZXY đâu, thằng nào ZXY tới đây tao chém cho gẫy chân ..... rồi cứ như thế ôm vai choàng cổ và rồi tiếp tục cái điệp khúc về chính cái nơi đấy với nhiều câu nữa kinh dị hơn kìa :(:(:( mặc cho chị em cấu véo đại ý là anh kia là quê ở ZXY, Anh Em lại càng chửi cho tợn, anh kia thì mặt đần thối ra! Kết thúc của chuyện này, ông anh em bảo anh kia là: thế mày quê ZXY đấy à, anh kia thì mặt ngắn tũn lại, chả biết nói gì với người say, còn chưa kịp thanh minh gì thì ông anh em bảo, tao say quá nên ngủ đây và đứng lên đi thẳng lên phòng ngủ! E botay không đỡ nổi luôn!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng