[VHGT] Chương trình tổ chức dán banner lần 2 "đừng chen lấn rồi sẽ đến lượt bạn"

BMW_TN

Xe buýt
Ở nhà cũng hết rồi may ra ở cơ quan còn sót cái nào đó thôi chứ banner mình đưa hết cho Giang rồi mà thực sự giờ chỉ còn banner lần 1 mà in lại thôi. :D
Ko biết mợ còn nhớ đang nợ e cái gì ko nhẩy ???

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Ko biết mợ còn nhớ đang nợ e cái gì ko nhẩy ???
Em nhớ chứ ạ. Nhưng trước khi em nhập viện thì các Bác trên OF đến tận nhà nhận banner rồi phân phát cho các mem. Em nhớ là Bác cần 10 cái cho 4B và 4 hay 5 cái cái cho 2B đúng không ạ? Em sau khi truyền hóa chất thì trí nhớ có vẻ bị suy giảm nhiều bác ạ. Bác cũng cho em lại địa chỉ và số lượng cần của Bác nếu còn em sẽ bố trí gửi cho Bác ạ.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
em vẫn còn một số banner cho 4B, nhưng mọi người đều muốn lấy kèm logo, chắc mai phải đi xin thêm
Nếu Giang qua OTV thì nói với bác XO cho mình xin mấy cái logo và lấy luôn cho mình nhé! Mấy lần định gọi hỏi nhưng ngại quá vì không đi lấy được mà đã đi xin lại đòi hỏi mang đến tận nhà thì càng ngại hơn. Nên nếu tiện xin thì nói luôn giúp mình và mang về hộ mình luôn :D

giangsuki

Xe ngựa
Nếu Giang qua OTV thì nói với bác XO cho mình xin mấy cái logo và lấy luôn cho mình nhé! Mấy lần định gọi hỏi nhưng ngại quá vì không đi lấy được mà đã đi xin lại đòi hỏi mang đến tận nhà thì càng ngại hơn. Nên nếu tiện xin thì nói luôn giúp mình và mang về hộ mình luôn :D
Ok chị, để mai em qua đấy xin xỏ, kiếm được càng nhiều càng tốt :D

LiemBlue

Xe lăn
Banner 2B em cần bao nhiêu cái chứ :D?
giờ này thì hơi khó chỉ còn 4B thôi nhưng nếu cho 2B mà cần ít thì sẽ cố thu sếp :P
Có thì tốt chị ạ,em đang hướng cho bọn trẻ trâu về việc văn hóa giao thông chị ạ:P

LiemBlue

Xe lăn
Riêng lão em đảm bảo kiểu giề cũng đút túi ít dự trữ;)),phải ông báo cho mợ Haiaulady là xem cấp cho lão bao nhiêu cái rồi bẩm lại với chị Hương nhỉ:D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Vì mình hứa xin cho hội nhà Ter nhưng cứ xin rồi lại bị mem khác lấy mất nên giờ họ hỏi chưa có ngại quá cơ. Cái này xin đã lâu lắm rồi mà giờ người có người không nên bị kêu mình họ hứa nhiều quá xấu hổ.

LiemBlue

Xe lăn
Vì mình hứa xin cho hội nhà Ter nhưng cứ xin rồi lại bị mem khác lấy mất nên giờ họ hỏi chưa có ngại quá cơ. Cái này xin đã lâu lắm rồi mà giờ người có người không nên bị kêu mình họ hứa nhiều quá xấu hổ.
Hội Ter nhà chị cần bao nhiêu cái ạ,nếu cần gấp mai em lấy cho chị rồi chị cử ai hội Ter gặp em lấy chị nhé.

giangsuki

Xe ngựa
Riêng lão em đảm bảo kiểu giề cũng đút túi ít dự trữ;)),phải ông báo cho mợ Haiaulady là xem cấp cho lão bao nhiêu cái rồi bẩm lại với chị Hương nhỉ:D
hê hê, mợ Lan mới đưa được cho em có 3-4 lần, lần nào nhiều nhất thì cũng được có hơn chục cái thôi lão ạ
chị định lấy bao nhiêu cái

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hội Ter nhà chị cần bao nhiêu cái ạ,nếu cần gấp mai em lấy cho chị rồi chị cử ai hội Ter gặp em lấy chị nhé.
Hội Ter nó có hơn 20 cái nhưng đã cho một ít rồi giờ có những người vì lý do này khác mà chưa lấy được nên mình phải lo nốt cho họ thôi vì hứa xuông thì khong nên. Mình cần khoảng 7 cái nữa thôi. Mà cử người lấy ở em thì chắc chắn sẽ lại có người chưa lấy lại vẫn tiếp tục không có :D lý do thì em biết rồi đấy :P
@ Giang chị cần 7 cái nữa thôi nhé!

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu9371

Xe hơi
Bác cho chúng em xin cái địa chỉ chính xác để chúng em gửi vào cho Bác. Mà Bác cần banner là cần cho 4B hay 2B ạ?
em cần cho 4b, địa chỉ đây ạ: 23 tổ 7 ấp Đồng Sặc xã Bình Mỹ Huyện Tân Uyên tỉnh Bình Dương. không biết địa chỉ kiểu này gửi tới nổi không, em ở quê ạ.
Mà cho em hỏi chi phí thì tính sao ạ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
em cần cho 4b, địa chỉ đây ạ: 23 tổ 7 ấp Đồng Sặc xã Bình Mỹ Huyện Tân Uyên tỉnh Bình Dương. không biết địa chỉ kiểu này gửi tới nổi không, em ở quê ạ.
Mà cho em hỏi chi phí thì tính sao ạ
Trời ơi! Bác cho em địa chỉ nhưng không cho tên người nhận thì em biết gửi cho ai đây ạ??? :D
Kinh phí thì em tặng Bác nhưng có lẽ phải tuần sau may ra em có thể đi làm được thì em sẽ gửi Bác nhé! Tuần này hiện em đang nghỉ làm ở nhà Bác ạ!
Địa chỉ Bác nhận thư như thế nào thì địa chỉ Bác cho em cũng nên như vậy cho chắc chắn nhận được, em sẽ gửi bảo đảm ạ.

tuanvu9371

Xe hơi
Trời ơi! Bác cho em địa chỉ nhưng không cho tên người nhận thì em biết gửi cho ai đây ạ??? :D
Kinh phí thì em tặng Bác nhưng có lẽ phải tuần sau may ra em có thể đi làm được thì em sẽ gửi Bác nhé! Tuần này hiện em đang nghỉ làm ở nhà Bác ạ!
Địa chỉ Bác nhận thư như thế nào thì địa chỉ Bác cho em cũng nên như vậy cho chắc chắn nhận được, em sẽ gửi bảo đảm ạ.
Đấy là địa chỉ nhà em, em không có khi nào gửi thư nên không biết, mà chắc là được đó, có bưu điện gần đàng hoàng mà, em Tên Nguyễn Tuấn Vũ,em vodka phát

giangsuki

Xe ngựa
Ok chị, mai em sẽ xin số lượng tầm đấy hoặc hơn để đưa chị nhé

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Ok chị, mai em sẽ xin số lượng tầm đấy hoặc hơn để đưa chị nhé
Cảm ơn em rất nhiều! Trông đợi kết quả của em :P
tuanvu9371 nói:
Đấy là địa chỉ nhà em, em không có khi nào gửi thư nên không biết, mà chắc là được đó, có bưu điện gần đàng hoàng mà, em Tên Nguyễn Tuấn Vũ,em vodka phát
Vâng ạ tuần sau nếu đi làm được em sẽ gửi Bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

giangsuki

Xe ngựa
cụ nên cho thêm cả số ĐT, khi gửi khi trên bao bì, về đấy người ta còn biết đường ới cụ nhá
Cảm ơn em rất nhiều! Trông đợi kết quả của em :P

Vâng ạ tuần sau nếu đi làm được em sẽ gửi Bác ạ.
trừ khi là mợ xe ôm hết hàng, ko em sẽ ăn vạ bằng được mới về

tuanvu9371

Xe hơi
cụ nên cho thêm cả số ĐT, khi gửi khi trên bao bì, về đấy người ta còn biết đường ới cụ nha
Ở đây mấy người đi gom tiền điện chắc biết nhà, có gì em sẽ gửi SĐT bàn, SĐT bàn là mấy bác đó biết liền.