Chương trình thử khả năng leo đèo của VitClub - Mộc Châu Tây Du Ký

itvp

Xe hơi
Sinh động quá, hình ảnh video có đủ cả. Nhìn các cụ Phượt mà thèm quá.

tptitoe

Xe tăng
Nho che 1 dau giac tu 12V tu xe xuong 9V cam vao Bo dam co so dong cao qua khong cac bac?
Chu dung pin chi luc ra khoi xe thoi. Khong thi het veo, ma tau 12 qua pin sac cung kg hay lam vi it dung.

Chỉnh sửa cuối:

toanco_k32

Xe tăng
Trong lúc chờ nhà Ở Bẩn tiếp tục chiếu phim, em tranh thủ tý

Nhà 1508 - Phóng viên chiến trường tạm làm mục tiêu cho em bắn :D

Ra Ở Trọ & Vịt già

A_ZIZOU

Xe tải
Công nhận là có cái bộ đàm, vừa đi vừa tán chuyện cứ như đang ngồi ở GM ấy :)
Em đang nhờ cậu bạn, nếu lại tìm được lô hàng tồn kho kiểu như đợt trước, ngon bổ rẻ sẽ báo các bác để trang bị cho hội Vịt tiếp tục chém gió trên đường thiên lý :D
nhìn các bác cầm bộ đàm mà thèm quá bác ạ, em xúc tiến quả này hộ anh em đi bác ơi, nhà cháu đặt gạch trước

2fast2fear

Xe tăng
nhìn các bác cầm bộ đàm mà thèm quá bác ạ, em xúc tiến quả này hộ anh em đi bác ơi, nhà cháu đặt gạch trước
Bác có máu bộ đàm thớt taxi thanh lý không em hỏi luôn, nhà bác Việt PMSM cũng đặt gạch một bộ loại này, giá đâu như khoảng 2 củ, khoảng cách đâu đấy được trên 10km

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
Bác có máu bộ đàm thớt taxi thanh lý không em hỏi luôn, nhà bác Việt PMSM cũng đặt gạch một bộ loại này, giá đâu như khoảng 2 củ, khoảng cách đâu đấy được trên 10km
nhưng cái này ra khỏi xe lại ko nhét túi được.

2fast2fear

Xe tăng
Em thả thính phát. Nhà Hai Phát cho em cái địa chỉ mail để em gửi ảnh độ phân giải lớn

Cao nguyên Mộc Châu, 19h ngày 18/2. Rét cắt da cắt thịt, mưa phùn nhè nhẹ. Ảnh chụp bằng đèn xe nhà em, Vịtgià với 1 bác nữa không nhớ ra tên
Ảnh đẹp quá bác ơi, email của em là: long.hoang@ipos.com.vn bác gửi giúp em với, cảm ơn bác nhiều!

Nhà em tiếp tục chuẩn bị bỏng ngô hóng phim nhà 1508 :>

A_ZIZOU

Xe tải
cái đấy có máy rời o bác, nếu chỉ gắn trên xe o thì cũng bất tiện nhỉ, và cũng chẳng biết còn chỗ để lắp không, bác cho em cái link và hình ảnh với

toanco_k32

Xe tăng
Nho che 1 dau giac tu 12V tu xe xuong 9V cam vao Bo dam co so dong cao qua khong cac bac?
Chu dung pin chi luc ra khoi xe thoi. Khong thi het veo, ma tau 12 qua pin sac cung kg hay lam vi it dung.
Em nghĩ không sợ đâu ạ. Cậu bạn em chế cho em quả sạc cốc để sạc trên xe, lấy thẳng điện 12v từ ổ châm thuốc vào. Hôm đi Mộc châu dùng sạc máy trên xe nhà 1508 rất ổn. Em chưa thử sạc với pin sạc, nhưng nếu bỏ pin ra, cắm thẳng máy vào đế thì nghe được nhưng nói là treo máy (như kiểu máy bác hôm trước hết pin ấy) --> dòng tiêu thụ khi bộ đàm ở chế độ phát cao hơn nhiều dòng mà ổ mồi thuốc cung cấp được cho máy.

leviatang

Xe hơi
sau đây là chương trình văn nghệ chào mừng nhà Vịt,nói thật là em thấy em nào cũng xinh,mỗi tội chống lầy hết rồi các bác ạ

quocanhpack

Xe tăng
Em nghĩ không sợ đâu ạ. Cậu bạn em chế cho em quả sạc cốc để sạc trên xe, lấy thẳng điện 12v từ ổ châm thuốc vào. Hôm đi Mộc châu dùng sạc máy trên xe nhà 1508 rất ổn. Em chưa thử sạc với pin sạc, nhưng nếu bỏ pin ra, cắm thẳng máy vào đế thì nghe được nhưng nói là treo máy (như kiểu máy bác hôm trước hết pin ấy) --> dòng tiêu thụ khi bộ đàm ở chế độ phát cao hơn nhiều dòng mà ổ mồi thuốc cung cấp được cho máy.
Anh T lưu ý cho em một chú LôA đấy nhá. Em có gần chục bộ pin Sanyo Elenoop nên sài vô tư luôn.