CHƯƠNG TRÌNH TẶNG QUÀ VÀ THĂM KHÁM BỆNH CHO TT BẢO TRỢ XÃ HỘI YÊN THÀNH - Nghệ An

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
@All: 20 cái giường Inox chắc cũng nặng, nếu các Cụ & Mợ ko phiền em xin giúp chút sức mọn bằng cách ủng hộ 1 chuyến xe tải (như hôm đi Trạm Tấu)
Em Vinh Nguyễn.

A, chào kụ. Có được sự giúp đỡ của kụ thì quý quá rồi. Em sẽ ghi tên kụ vào danh sách chính thức của đoàn đi đấy nhé.

Chỉnh sửa cuối:

phan huyen nhi

Xe điện
DANH SÁCH ỦNG HỘ CHƯƠNG TRÌNH TẶNG QUÀ VÀ THĂM KHÁM BỆNH TẠI
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI HIỀN LƯƠNG
HUYỆN YÊN THÀNH TỈNH NGHỆ AN

I. SỰ ĐÓNG GÓP VỀ TIỀN MẶT:
1.
Bác Thành (người đã giới thiệu cho chúng ta Trung tâm Hiền Lương): 500k
2. Rybicka: 2.000k
3. Thu lan: 500k
4. Cứ từ từ: 1.000k
5. Chỉnh không cần chuẩn: 500k
6. Phan huyen nhi: 1.000k
7. Cháu Lan Chi (bạn F1 nhà CKCC): 200k (cụ Chỉnh cầm)
..................
8. 3Gai: 1.000k
9. Flames: 500k (qua kụ Sonrack)
10. Hilux 14p: 200k
11. Quỹ Bầu ơi thương lấy bí cùng của nhà Ếch ộp: 1.000k
12. Mavica: 300k
13. Tribute: 500k
14. Phan3H: 500k (chuyển khoản TTTA)

II. SỰ ĐÓNG GÓP VỀ HIỆN VẬT
1. Cụ Innova: 1.000 hộp sữa Bio Gittis baby loại 600g, giá bán trên thị trường là 285k/hộp.
2. Cụ Vinh Nguyễn: 01 chuyến xe tải chở hàng vào Trung tâm
..................

Tổng cộng em đã nhận: 5.700k

Chân thành cảm ơn sự quan tâm chia xẻ của các cụ, các mợ, các cháu.

phan huyen nhi

Xe điện
Hum nay em Blu đã đưa kụ INNOVA đến chỗ em. Kụ đang kinh doanh mặt hàng sữa Bio công thức giống sữa mẹ, muốn ủng hộ chương trình 1 ít hộp sữa. Em đã đề nghị kụ ấy ủng hộ chương trình 1 nghìn hộp loại 600g, giá bán trên thị trường là 285k/hộp. Còn hơn 1 nghìn hộp nữa em dự định để ủng hộ các cháu trên Thụy An và các cháu bị nhiễm HIV ở bên Bắc Ninh (Bên Làm cha mẹ dự định tổ chức buổi lễ 1/6 cho các cháu nên em có bá cáo với kụ INNOVA là sẽ chuyển 1 ít cho các cháu mà).
Kụ INNOVA cũng là người đã ủng hộ thuốc bổ cho TTTA của chúng ta trong lần khám chữa bệnh lần trước.
Cảm ơn kụ INNOVA rất nhiều. Mong kụ đi nước ngoài về sớm để có thể tham gia chuyến đi này của chúng ta.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
@All: 20 cái giường Inox chắc cũng nặng, nếu các Cụ & Mợ ko phiền em xin giúp chút sức mọn bằng cách ủng hộ 1 chuyến xe tải (như hôm đi Trạm Tấu)
Em Vinh Nguyễn.
10 giường Inox thui anh, nhưng còn đồ khác nữa. Anh khiển xe tải đi, em đi cùng xe anh. Chuyến này nhà em ko cho trẻ con đi đc vì đầu tháng 6 em cho cả nhà đi chơi mấy ngày.

thu lan

Xe điện
10 giường Inox thui anh, nhưng còn đồ khác nữa. Anh khiển xe tải đi, em đi cùng xe anh. Chuyến này nhà em ko cho trẻ con đi đc vì đầu tháng 6 em cho cả nhà đi chơi mấy ngày.
Em dự là 10 cái giường 1 xe tải ko hết và còn quạt, cơ số đồ khác nữa. Chắc phải thêm xe ợ.

ynhudao

Xe đạp
Em nghe phong phanh là có ctrình đi Nghệ An, em mò mẫm mãi mới ra được đây ạ. Em đăng ký 1 suất đi nhé ạ.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Hum nay em Blu đã đưa kụ INNOVA đến chỗ em. Kụ đang kinh doanh mặt hàng sữa Bio công thức giống sữa mẹ, muốn ủng hộ chương trình 1 ít hộp sữa. Em đã đề nghị kụ ấy ủng hộ chương trình 1 nghìn hộp loại 600g, giá bán trên thị trường là 285k/hộp. Còn hơn 1 nghìn hộp nữa em dự định để ủng hộ các cháu trên Thụy An và các cháu bị nhiễm HIV ở bên Bắc Ninh (Bên Làm cha mẹ dự định tổ chức buổi lễ 1/6 cho các cháu nên em có bá cáo với kụ INNOVA là sẽ chuyển 1 ít cho các cháu mà).
Kụ INNOVA cũng là người đã ủng hộ thuốc bổ cho TTTA của chúng ta trong lần khám chữa bệnh lần trước.
Cảm ơn kụ INNOVA rất nhiều. Mong kụ đi nước ngoài về sớm để có thể tham gia chuyến đi này của chúng ta.
Rất tuyệt vời! Củm ơn cụ INNOVA!
Nhưng cũng cần cân đối chi tiết vụ này. Thử tính, trong đó có khoảng 30 cháu dùng sữa. Nếu sữa của cụ INNOVA là sữa bột thì 1 cháu phải dùng 1 tuần mới hết được 1 hộp tầm 600g. Với 1000 hộp thì mỗi cháu được hơn 30 hộp, 30 tuần mới dùng hết chỗ sữa đó, date của sữa có đạt được tầm đấy ko ah. Nếu không hoặc để tính cho P.Án linh hoạt hơn thì ta chỉ xin cho vừa đủ cho các cháu dùng hợp lý, cụ INNOVA có lòng thì còn nhiều chương trình nữa ah.

phan huyen nhi

Xe điện
Rất tuyệt vời! Củm ơn cụ INNOVA!
Nhưng cũng cần cân đối chi tiết vụ này. Thử tính, trong đó có khoảng 30 cháu dùng sữa. Nếu sữa của cụ INNOVA là sữa bột thì 1 cháu phải dùng 1 tuần mới hết được 1 hộp tầm 600g. Với 1000 hộp thì mỗi cháu được hơn 30 hộp, 30 tuần mới dùng hết chỗ sữa đó, date của sữa có đạt được tầm đấy ko ah. Nếu không hoặc để tính cho P.Án linh hoạt hơn thì ta chỉ xin cho vừa đủ cho các cháu dùng hợp lý, cụ INNOVA có lòng thì còn nhiều chương trình nữa ah.

Cũng phải đấy nhỉ? NHư vậy chúng ta cần khoảng bnh hộp cho Hiền Lương kụ nhỉ?
(Em dốt toán lắm, x-()

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

Cũng phải đấy nhỉ? NHư vậy chúng ta cần khoảng bnh hộp cho Hiền Lương kụ nhỉ?
(Em dốt toán lắm, x-()
Nếu là sữa bột thì chỉ cần 200 hộp 600g thôi ah. Phần còn lại ta bố trí cho chương trình khác: TT Thụy An, các cháu nhiễm HIV ở Bắc Ninh ...

thu lan

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

Vinh Nguyễn

Xe điện
@All: Em sẽ lệnh của Trưởng BTC ạ! sắp xếp sao cho hợp lý là ok thôi!

doikocodon

Xe tải
Hi all, tấm lòng của các cụ mợ thật đáng quí.
Vẫn như mọi khi, em lại thu xếp xong hihi. Từ giờ đến lúc đi các cụ mợ sai vặt em thoải mái.
Phần thuốc men kể như xong, thiếu đâu em lo ạ. Số lượng bác sỹ thì 2-3 người là xông xênh. Em sẽ lo vụ này.

Sữa đó là sữa dùng cho trẻ bao nhiêu tuổi hả chị PHN? Số lượng các cháu nhỏ không nhiều nên không cần nhiều sữa lắm ạ.

Smee april

Xe điện
@ anh Vinh Nguyễn: Hay quá lại được gặp anh rồi. Em nghe nói xe anh độ ngon lắm, tranh thủ lúc chưa bán anh mang đi cho anh em chiêm ngưỡngddeeeeeeeeeeeeeeee.

Còn vụ lái xe tải chở hàng thì em đồng ý với nhà 3Gai: lần trước đi TT anh đã vất vả quá rồi. Lần này nếu có thì anh phải điều cả lái xe đi chứ em không đồng ý để anh lái xe tải chở hàng.
Cụ chủ tịch hay ai mà biểu quyết anh Vinh Nguyễn lại lái xe chở hàng là em vote trừ đấy, em dọa trước x-(.
@ Lantuoi: Em thu xếp đi đi. CV có gì bất ổn nhờ các cụ thu xếp hộ. Chứ em không đi là nhiều anh buồn đấy. Sư phụ của em có lên không nhể?

@ 3 Gai: cảm ơn anh, em đăng ký 1 chỗ chính thức và một chỗ dự bị.

Mazda_TayBac

Xe buýt
Nhà cháu chẳng có gì nhiều nhặn, xin được ủng hộ 200k (Đã đưa trực tiếp cho Mợ Blue ngày hôm qua). Chúc cả nhà lên đường may mắn và thuận lợi

Trạng thái
Thớt đang đóng