Chương trình Sinh nhật HNC lần 2 (đăng ký tại thớt này)

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
nghe nói còn có cả đăng ký ngầm :"> Forum càng ngày càng nguy hiểm. he he

@ cụ Nhất Hưng: Mang cho em mượn cần câu cá nhé. Nhìn cái hồ với cái thuyền thích câu quá ạ :x :x
Mình có 2 cần, nhưng là câu lưỡi 1. có mượn không? sợ không có time câu ấy

Thuysnoopy

Xe hơi
Chuơng trình open mà , sao phải xoắn không có thời gian ?

mightyman198x

Xe tải
Iem rất mong các Cụ/ Mợ sơm sớm cho bản đăng ký tham dự SN HNC tròn 2 tuổi để việc chuẩn bị hậu cần (đương nhiên là cả người nhớn lẫn trẻ con) đều được chu đáo và cẩn thận !!!

Bổ sung tý: Em sẽ mang cái phao tròn Index to - (có sẵn) rồi ta sẽ thả nước và ít cá nhựa (cần mua thêm :D) vào cho các con có trò chơi câu cá => Các cụ mợ có đồng ý không?

Các Cụ / Mợ cho bọn iem ít thông tin (về tuổi và giới tính) của các con để thiết kế trò chơi và quà cho phù hợp.

Cụ nào cho mấy trăm ảnh về mấy món leo treo (như khám phá leo núi), ghế xích đu... lên đây với, iem thấy có nhiều trò có thể sd trên cơ sở hạ tầng của địa điểm này lắm... Hay đáo để !!!
Hey da! Các cụ mợ đàn đúm vui vẻ quá.

Nếu đã có F1 nhiều lứa tuổi, chi bằng nhà ta thuê một ít đồ chơi loại outdoor cho các con tha hồ nhảy múa, đập phá.
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/277733-HN-CHO-THUÊ-ĐỒ-CHƠI-Fisherprice-Vtech-LittleLike-Leapfrog-giá-hợp-lý

1. Little Tikes Jump n Slide Dry Bouncer

2. 152. Nhà phao nhún Bounce House : 2.2mx2.2m , có kèm bơm điện nhé Đặt cọc 3000k thuê 60k/tuần 200k/tháng

http://www.amazon.com/Bounce-Mania-7...5017429&sr=8-1

3. 124. Xe atv khung long suzuki Đặt cọc 6000k thuê 90k/tuần 320k/tháng (xe tốc độ cao, to nặng chở 2 người vô tư nên ax phải ngồi sau kèm con dù bé nhà mình lái được cho an toàn)

http://www.toysrus.com/product/index...prodFindSrc=rv
http://www.youtube.com/watch?v=SwdyD...eature=related

4. 116- Cũi quây 3D có 6 cánh nhựa đặt cọc 2000k thuê 40k/tuần 120k/tháng

Và còn rất nhiều đồ chơi trong nhà/ ngoài trời tuỳ các cụ mợ lựa chọn -> ko phải lo lắng gì vụ tiết mục cho F1 nữa.
F1 lớn lớn chút - nhờ cụ Hưng mang cho mấy cái ô tô - máy bay điều khiển đi nữa thì... có mà các cụ mợ còn mê nữa là các F1

- - em té... hehe.

tuanut

Xe máy
Các cụ ơi e chưa là thành viên của chi hội thì có được tham gia k ạ?

LINH MOI 2011

Xe tải
Hey da! Các cụ mợ đàn đúm vui vẻ quá.

Nếu đã có F1 nhiều lứa tuổi, chi bằng nhà ta thuê một ít đồ chơi loại outdoor cho các con tha hồ nhảy múa, đập phá.

- - em té... hehe.
Cụ này tình nguyện tự thuê ủng hộ chuơng trình mừng SN HNC tròn 2 tuổi cho các F1 nhỉ :)) Không chơi trò ném và té xấu tính thế nhé!

Dăng ký tham gia luôn chứ :)

vietrade

Xe tải
Mợ thủ quỹ ơi cho e số tài khoản cá nhân post lên đây để các thành viên đã đăng ký đóng góp luôn ợ (Ms Diep nhé)

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Các cụ ơi e chưa là thành viên của chi hội thì có được tham gia k ạ?
từ giờ đến hôm đó còn dài dài, giờ cụ đăng ký còn kịp thoải mái. Đóng quỹ và ủng hộ sinh nhật là e bầu cụ là thành viên tích cực luôn he he

Ms_Diep

Xe hơi
@ Chủ tịch! Có lẽ ta dùng luôn tài khoản của CLB ở OCEANBANK đi Cụ à (Cụ cũng là đồng chue tài khoản mà), còn iem thu tiền mặt thôi ợ (đến nay trong túi iem đã có kinh phí sn HNC của teannahn (1ng), huypq (2ng), CÓC (1ng), itmanhn (1ng) rùi ợ)

vietrade

Xe tải
@ Chủ tịch! Có lẽ ta dùng luôn tài khoản của CLB ở OCEANBANK đi Cụ à (Cụ cũng là đồng chue tài khoản mà), còn iem thu tiền mặt thôi ợ (đến nay trong túi iem đã có kinh phí sn HNC của teannahn (1ng), huypq (2ng), CÓC (1ng), itmanhn (1ng) rùi ợ)
Mợ ui, em vừa đá bóng vừa thôi còi thế coi sao đc, tài khoản đó chỉ dùng cho từ thiện em xin phép ko dùng dc với lại đi rút lằng nhằng lắm phải xin phép cụ Tit&bean cơ.
Mợ nhận đi (thủ quỹ mà)

Ms_Diep

Xe hơi
Thế thì nhờ cụ tit&bean thu từ tk đó cho quỹ rồi khớp với phần thu của iem là đc mờ. E cũng ghét tk lằng nhằng lém. Cụ kg bít iem lông zân nhất HNC à.
Với lại iem xin dưa góp thêm vào chương trình sinh nhật tí:
1. Các cụ/mợ xem có nên thêm vào khoản chương trình sn phần "ủng hộ trẻ em Nậm ban" kg? Theo iem là nên có, ít cũng được 1 -2 trăm/mem cũng kg sao để mình kịp góp chút lòng thành cho trẻ em thiệt thòi, coi như bớt đi vài chai bia vậy nhỉ?
2. Theo iem "đất nước 1 ngày không có Vua" dễ rối ren lém, vậy có lẽ nên thêm phần bầu (hoặc chuyển giao) Nghĩa Vụ Chánh Tổng mới vào ctrinh kg ợ?

Thuysnoopy

Xe hơi
Được đấy mợ ạ . Chuẩn choét !!! Vụ Nậm Ban nên thực hiện và có thể mời đaị diện OF đến vừa tham dự và mình trao luôn .

tit&bean

Xe hơi
Mợ ui, em vừa đá bóng vừa thôi còi thế coi sao đc, tài khoản đó chỉ dùng cho từ thiện em xin phép ko dùng dc với lại đi rút lằng nhằng lắm phải xin phép cụ Tit&bean cơ.
Cụ chủ tịch "lâu tếch" vụ này quá, TK kg lằng nhằng gì cả, cụ pót lại số cho mọi người chuyển đóng góp vào, rồi lúc nào cụ cần cụ cứ PM cho em là xong, chứ sao mà phải xin phép nhỉ. Cụ nói thế chít em.
E đăng kí tham gia 2 người nhớn, kèm theo 2 Free. ( 1 cu 5 năm và 1 gái 1 năm tuổi)
Vote các cụ/mợ xây dựng chương trình, dạo này em dính bão táp vùi dập thương tích đầy mình quá, cho em góp vui ké cẩm nhé.

tit&bean

Xe hơi
E xin đóng phí tham gia: 1 "chai" cho 2 người. và xin mừng SN HNC 2 tuổi 1 "Chai" nữa là 2 "CHAI" lúc nào em qua HTK em ới mợ Diep em chuyển nhé, em kính mợ 1 ly cafe ngồi dốc bầu tranh thủ luôn. em CK vào TK cũng được nếu Cụ Chủ tich nhất trí.

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Slogan Sinh nhật năm nay: Mẹ thỏa thuê - con phủ phê cho đối, nhể!
Em thì lại thích slogan là "Như chưa hề có cuộc chia ly" hơn, các cụ các mợ thấy thế nào nhỉ

Ms_Diep

Xe hơi
Iem vote ý kiến của snoopy là nên mời 1 - 2 MoD của oto fun (vụ này nhờ mợ Cóc và Sờ núp) cho thêm phần "Lễ". Phần "hội" thì theo các cụ/mợ mình nên chọn trò chơi nào chơi phổ thông, đơn giản mà nhiều trẻ cùng chơi cho vui và phải chú ý thời tiết khi ấy nữa, có lẽ sẽ hơi se se lạnh rồi đấy. Vả lại có thể các con mải chơi nên nhớ mang nhiều quần áo để thay, chăn nhẹ và khăn tắm nữa để có thể ở lại tận hôm sau các cụ/mợ nhé!
@cụ Tít: Hoan nghênh cụ đi bộ qua HTK cafe với iem!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@ Huypq: Mềnh thì thích "như chưa hề có cuộc khủng hoảng" hơn đấy!

Ms_Diep

Xe hơi
Quên, hay mình thêm phần thi Slogan mới cho HNC (vì Slogan cũ biến bọn mợ chúng iem thành les hết rùi- tự kỷ) vào Chương trình sn đi nhể?

vietrade

Xe tải
Cụ chủ tịch "lâu tếch" vụ này quá, TK kg lằng nhằng gì cả, cụ pót lại số cho mọi người chuyển đóng góp vào, rồi lúc nào cụ cần cụ cứ PM cho em là xong, chứ sao mà phải xin phép nhỉ. Cụ nói thế chít em.
E đăng kí tham gia 2 người nhớn, kèm theo 2 Free. ( 1 cu 5 năm và 1 gái 1 năm tuổi)
Vote các cụ/mợ xây dựng chương trình, dạo này em dính bão táp vùi dập thương tích đầy mình quá, cho em góp vui ké cẩm nhé.
Các mợ thấy ko em chém phát cụ ấy xuất hiện liền. Theo em thì ko nên dùng TK từ thiện cho các hoạt động khác vì các hoạt động từ thiện sau này sẽ khó giải trình nguồn tiền ra vào với các thành viên

Thuysnoopy

Xe hơi
Em thì thích cái slogan của cụ Linhkika dành tặng HNC hơn ạ : " NHƯ CHƯA TỪNG CÓ CUỘC SAY SƯA ":ar!

Thuysnoopy

Xe hơi
Nhà cháu cứ thấy cụ gtp ra ra vào vào mà chạ ý kiến gì là sao ạ ?

Ms_Diep

Xe hơi
í, iem nại quên, từ ngày có tí chức Thủ quỹ cứ bổi hổi bồi hồi nàm thao! Thế lều mình thuê có đc thời gian đến sáng Chủ nhật kg ợ vì iem dự (riêng iem thui) 21g đêm là iem ứ đủ sức về HN đâu, cho iem cái lều đến sáng mai nhé! (Nói thầm): Cụ itmanhn thì chỉ cần cái gốc Liễu là qua đêm đc dưng iem còn nhóc. Với lại theo iem nghĩ, nếu ai có nhu cầu ở lại cũng nên "dũng cảm" đăng ký trước như iem dư lày để BTC dễ sắp xếp hơn ợ (phần thuên lêu qua đêm và kinh phí phát sinh sáng hôm sau V.V...) Nhể!