Chương trình sinh nhật FunS tròn 1 tuổi cập nhật trang 1 .

Máy bị đơ

Xe điện
Em nói nhỏ cho cụ cái này: Sao nghe thiên hạ đồn là mợ shadow võ nghệ cao cường, mà hôm sn FUNS em có giao lưu riêng vài chén rồi rón rén bắt tay... tay mềm như tay con gái các cụ ạ, làm đến giờ em vẫn còn thấy.... @-) 8->
Ối giời ơi, mới sờ tay thôi mà đã @-) 8-> rồi á, còn nhiều thứ mềm cực (k)8-}

Tuanphim

Xe điện
Em để ý từ hồi mợ TĐD nhậm chức thủ quỹ đến giờ tự dưng mất hút, nghi quá cơ =))

Funs

Đi bộ
Website
otofun.net
Qua lần tổ chức SN FUNS lần thứ nhất này, tuy đã có nhiều thành công nhưng cũng không tránh được những thiếu sót, mong các bác quan tâm góp ý về cách tổ chức để lần sau chúng ta sẽ làm tốt hơn nữa @};-
(02)

Chỉnh sửa cuối:

xedep_

Xe tải
Em thấy nhân viên của hồ câu Tây Thiên khá nhiệt tình, mùa đông này tổ chức off ở đây được phết các cụ nhể ? (b)

Em để ý từ hồi mợ TĐD nhậm chức thủ quỹ đến giờ tự dưng mất hút, nghi quá cơ =))
Báo cáo cụ nhà cháu điểm danh đây ợ. Hôm SN Funs xong thì tối nhà cháu đi tiếp SN hội bạn hàng tháng đến 2h00 sáng mới về đến nhà. CN lại tiếp tục họp lớp đến 9h00 tối mới tan. Sáng thứ hai đến CQ thì công việc lu bu, khi tranh thủ vào mạng thì lại treo thợ đến sửa xong thì tối. Cả ngày hôm nay công việc đến giờ mới về phải điểm danh luôn hóa ra mấy hôm nay cứ hắt hơi suốt, lại tưởng mình bị ươn hóa ra là cụ Tuấnphim đưa ra lệnh truy nã. Hiểm thật. Tềnh hềnh này có khi bỏ quỹ ra làm con lô. Nếu trúng mời cả hội Funs SN lần nữa còn trượt thì chào các cụ nhà cháu ngược ạ. Lúc đó mong các cụ thương tình nghĩ đến những kỷ niệm ọp ẹp bên nhau mà đừng báo xxx truy nã cháu nhá.X_X X_X X_X

Nhà cháu còn bộ ảnh SN nhưng thôi để mai cháu up lên hầu các cụ ợ.

Funs

Đi bộ
Website
otofun.net
Em chúc mợ Tandaiuduong05 luôn luôn vui vẻ,xinh đẹp, đáng yêu trong trái tim anh em Funs !
Thơm mợ cái nào !

(01)

Tuanphim

Xe điện
Báo cáo cụ nhà cháu điểm danh đây ợ. Hôm SN Funs xong thì tối nhà cháu đi tiếp SN hội bạn hàng tháng đến 2h00 sáng mới về đến nhà. CN lại tiếp tục họp lớp đến 9h00 tối mới tan. Sáng thứ hai đến CQ thì công việc lu bu, khi tranh thủ vào mạng thì lại treo thợ đến sửa xong thì tối. Cả ngày hôm nay công việc đến giờ mới về phải điểm danh luôn hóa ra mấy hôm nay cứ hắt hơi suốt, lại tưởng mình bị ươn hóa ra là cụ Tuấnphim đưa ra lệnh truy nã. Hiểm thật. Tềnh hềnh này có khi bỏ quỹ ra làm con lô. Nếu trúng mời cả hội Funs SN lần nữa còn trượt thì chào các cụ nhà cháu ngược ạ. Lúc đó mong các cụ thương tình nghĩ đến những kỷ niệm ọp ẹp bên nhau mà đừng báo xxx truy nã cháu nhá.X_X X_X X_X
Chết thật, lịch off cứ quần quật thế hử mợ? đấy chưn dài ló nhiều việc thế đấy :))

Đầu tiên cả đoàn tiến về nơi hội tụ của những niềm tin đây ạ

Các cụ trông có giống đoàn rước dâu ở thôn quê không? Lãng mạn nhỉ

Cụ Khoaimon và cụ Benghe với nhiệm vụ nặng nề là phải bảo vệ can nước suối cho cả đoàn

Chỉnh sửa cuối: