Chương trình quyên góp - giúp đỡ cải thiện chăm sóc y tế tại trung tâm Thụy an

Trạng thái
Thớt đang đóng

hilux14p

Xe buýt
TTTA e hình dung nó như cái xóm nhỏ rất nghèo ,mà dân ở đáy chỉ có ngưòi già và trẻ nhỏ ốm đau bệnh tật,những giàn gấc ,cây cối ở đó ,nhân viên tt hay ai làm nhỉ ? ban ngày đã vậy còn buổi tối thì sao các bác ?

mavica

Xe tải
chị đăng ký một chân nấu cháo cho ngọt nhá
Em cũng xin góp 1 chân nấu cháo ngày chủ nhật tới ạ.
Nhà em ở gần nên sẽ đến trước bằng 2b ạ.
Có thêm chân của 2 mợ này thì nồi cháo sẽ ngọt lắm đây \m/
TTTA e hình dung nó như cái xóm nhỏ rất nghèo ,mà dân ở đáy chỉ có ngưòi già và trẻ nhỏ ốm đau bệnh tật,những giàn gấc ,cây cối ở đó ,nhân viên tt hay ai làm nhỉ ? ban ngày đã vậy còn buổi tối thì sao các bác ?
Nếu có dịp cụ hãy lên đó một lần mục sở thị cuộc sống của họ để ko phải hình dung và sẽ tìm đc câu trả lời cho các câu hỏi.

An Dong

Xe điện
Có dịp Cụ cứ lên đó thăm (chạy từ HN khoảng 70 min) là thực mục sở thị Cụ ạ.

daicatroc

Xe buýt
Em chào các Bác Toàn Thiếu Tiền Ăn:
Bản thân các Bác vẫn còn thiếu thốn khó khăn thế mà ai cũng đầy nhiệt tình, tâm huyết, đóng góp và xây dựng những chương trình rất thiết thực và ý nghĩa, thật sự em rất cảm động, Bản thân em mới đi cùng nhóm TTTA một hai lần gì đó, lần tới có cơ hội nhất định em lại tiếp tục tham gia cùng mọi người.

Bây giờ em mới nhớ ra nhiệm vụ thiết kế vụ phông bạt, để em làm luôn sáng mai em post lên để các Bác duyệt, rồi đi in cho kịp

..@cụ an dong: cn tới cụ cho em xin cái cnip nhá
Giựt hết cả mình, em cứ quen phiên âm theo tiếng anh, không có nhẽ Lão Andong ......... :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

n.bich17

Xe tăng
Em chào các Bác Toàn Thiếu Tiền Ăn:
Bản thân các Bác vẫn còn thiếu thốn khó khăn thế mà ai cũng đầy nhiệt tình, tâm huyết, đóng góp và xây dựng những chương trình rất thiết thực và ý nghĩa, thật sự em rất cảm động, Bản thân em mới đi cùng nhóm TTTA một hai lần gì đó, lần tới có cơ hội nhất định em lại tiếp tục tham gia cùng mọi người.

Bây giờ em mới nhớ ra nhiệm vụ thiết kế vụ phông bạt, để em làm luôn sáng mai em post lên để các Bác duyệt, rồi đi in cho kịp

Giựt hết cả mình, em cứ quen phiên âm theo tiếng anh, không có nhẽ Lão Andong ......... :D:D:D
cụ ý cầm cnip của em ứ trả ạ

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
THứ 7 này có mấy chị em của nhóm lên đó làm việc đấy, cụ đi cùng nhé? Hoặc chủ nhật cũng được

mavica

Xe tải
Còn chân Trọng tài và em mờ ci cho ngày 16/10 đang đợi Đai ca đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

nhimcon2011

Xe hơi
Chủ nhật này nhà cháu đăng ký 1 xe 5 chỗ lên TTTA. Cụ/mợ nào tiện đường để nhà iem đón ha

mavica

Xe tải
Chủ nhật này nhà cháu đăng ký 1 xe 5 chỗ lên TTTA. Cụ/mợ nào tiện đường để nhà iem đón ha
Cụ tiện đường nào để em bố trí để đồ nhà mợ nào tiện đường với cụ. Em có khoảng 20kg nguyên liệu đóng trong 2 thùng xốp nhỏ ạ?
Nhà iem ở Nghi Tàm có tiện đường cụ không :P

Gamechip

Xe điện
Cụ nào qua VP em lấy giùm em đống thuốc dạ dày nhé. Em đợt này ko mở nổi mắt mà đem cho các cụ/mợ đc.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì em vừa phone cho cụ CXP, cụ ý hẹn tối nay trả lời là có thể đi được chủ nhật không. Cụ CXP đi với nhóm mình lên TA 1 lần rồi

Cụ tiện đường nào để em bố trí để đồ nhà mợ nào tiện đường với cụ. Em có khoảng 20kg nguyên liệu đóng trong 2 thùng xốp nhỏ ạ?
Nhà iem ở Nghi Tàm có tiện đường cụ không :P

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
alo, cụ CXP ok chủ nhật nhá. Em sẽ mail cho các mợ số đt của cụ ý, các mợ nhớ gọi ngay tối nay để hẹn hò nhá

doikocodon

Xe tải
Hôm nay em nhận được sự ủng hộ của:
1. Chị nguyễn anh phương ở Info Tivi 2000k
2. Chị Phạm thu hằng ở VTV 1000k
3. Chị Nguyễn Huỳnh Thư Vietin Bank 500 k

Nhờ chị Hằng gửi lời cám ơn tấm lòng hảo tâm của các chị.

Chỉnh sửa cuối:

daicatroc

Xe buýt
Em hí hoáy cái phông biển thế này, không phải dân pro nên các Bác đừng mắng em nhé, có gì thiếu sót góp ý thêm để em chỉnh sửa:

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Cụ ơi cho thêm 1 em bồ câu nữa vào, Chứ thế kia tội nghiệp em ý lẻ loi.

Cái xi lanh hơi bé cụ ạ. Treo lên không nhìn thấy đâu.

Em hí hoáy cái phông biển thế này, không phải dân pro nên các Bác đừng mắng em nhé, có gì thiếu sót góp ý thêm để em chỉnh sửa:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
ý kiến ý cò của em thế này cụ trọc ạ:
-Cụ bỏ cái dòng happy.... thay thế bằng tiếng Việt
-Ba Vì, Hà Nội chứ không phải Ba Vì - Hà Nội
-Em thấy hình tượng bác sỹ hơi cứng nhắc ạ, nhìn hơi gấu, kính sệ tạn mũi nhá, tay bắt sau mít, tay cầm kim tiêm..., cụ có thể thay hình đó bằng bà mẹ bế con chắc êm ái hơn nhỉ

Em chỉ có thẽ thôi cụ ạ. Cụ đèn giời soi sét

mavica

Xe tải
Cám ơn Đại ca >:D<(k)
Em có ý cò chút các cụ đừng nườm em nhá :
Nếu bỏ hình ảnh bác sĩ thì ko còn ý nghĩa của nhóm nữa mà em nghĩ là thêm hình ảnh bác sĩ đang chăm sóc, khám bệnh cho em bé ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng