Chương trình lái thử Focus 2009 của Ford VN, mời các cụ trổ tài tài Vô Lăng Vàng

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em góp ý 1 cái nhỏ thôi cụ ạ.

Cụ nhắc khéo em gì nói loa hộ em với, ăn nói hơi bốp chát.

Có thể trời nóng quá nên quát rất to. Làm em liên tưởng đến chuyện xếp hàng mua thịt ở cửa hàng mậu dịch (không đến nỗi quá đáng như thế, nhưng...khách ngồi cũng nóng như em ý, còn nóng hơn vì quạt có tới đâu).

Túm lại chả biết nói thế nào. :)) Mời cụ vốt-ka nhé. (b)

Để xếp xe nhanh gọn hơn, nên chia ra thành tốp/ mỗi nhóm 3 người. Trước khi xe về thì tập hợp sẵn. Các xe xuất phát theo thứ tự, cách nhau 1 chút. Xe số 1 đi trước, tập kết ở điểm A, xe số 2 đi sau, tập kết ở điểm B. Nhóm nào đến lượt thì chuẩn bị lên xe. Xe số 1 về thì nghĩa là xe số 2 sắp về. :21:

Về trò chơi, có thể làm cái quiz đố vui, trao đổi giải đáp về kiến thức xe cộ. Như thế sẽ tập trung được khán giá chú ý. Vừa thêm kiến thức, vừa đỡ thấy thời gian chờ đợi lâu.

Nói chung, nên học hỏi cách tổ chức SN3rd của Ồtôfun (b)

Em là em tưởng hôm nay đi Mondeo cơ, hôm đi ở Melia thích chạy thử lắm rồi.

Lamborghini_MBA

Xe máy
Website
www.hathanhford.com.vn
Khổ quá, các OFer nhà ta mấu chiến toàn cho các xe khác hít khói. Cụ Li mô làm chứng lúc em với cụ Limo ngồi ghế sau cụ j jj lái (em xin lỗi ko nhớ đc hết) làm déo 1 cái cho em số 3 hít khói luôn, xe 3 điện đàm luôn bảo lậy cụ xế xe số 4 xe 3 chưa kịp đeo khẩu trang :21:

Các xế mỗi người chạy 1 kiểu khó sếp hàng lắm bác ạ.

Nếu em mà đứng ra tổ chức thì chắc các cụ sẽ hài lòng hơn nhưng Ford VN làm, lại ko thông báo nội dung cụ thế nên bọn em chịu.

Mà hôm nay em cũng bận bịu, chỉ nguyên bắt tay với nghe phone của OFer thôi đã hết nguyên buổi rồi (y)

Kilik

Xe hơi
Mai e cũng có giấy mời đi thử xe......
Dưng mờ e hỏi ngu tý là nhỡ đâm vào đâu thì nó có bắt mình đền ko????????
Hay e muốn driffffff thì sao nhể???????????
:102:

dang_tim_xe

Xe điện
Rất cám ơn bác VN123 đã tận tình chỉ giáo, lần sau chạy Mông đeo em sẽ rút kinh..... nghiệm(b)
Cụ là cụ nhớ nhé!!! Hết rượu roài, mời chay vậy, hôm sau có rượu em mời cụ nhá.
NHưng mà góp ý với cụ tí:
- Trong phiếu đánh giá, em ghi phần tổ chức chỉ 6 điểm thôi đới, cụ xem chấn chỉnh lại cho lần sau nhá.
- Như em đã nói, cái chỗ ghế lái hơi bị chật (đấy là em thấy thế nhé, không hiểu có cụ nào thấy giống em k??). Cụ mà thay đổi được thiết kế xe thì tuyệt(b)(b)(b):)):)):)):))

Chương trình sẽ diễn ra vào ngày 5/9/2009 (thứ 7 tuần này) với nhiều Game show và nhiều phần quà hấp dẫn đang chờ đợi các cụ. ...
Đến chẳng thấy quà đâu, cứ phải chơi thắng mới có quà. Tức quá cho cục đá này. Em không biết phi tiêu, càng không biết oánh "góp phờ", làm sao mà lấy quà được.:102::102::102::102:

Mai e cũng có giấy mời đi thử xe......
Dưng mờ e hỏi ngu tý là nhỡ đâm vào đâu thì nó có bắt mình đền ko????????
Hay e muốn driffffff thì sao nhể???????????
:102:
1. Không bắt đền, trên giấy cam đoan là chỉ bắt cam đoan về cá nhân thôi. Nên bác thích đâm, thích phi vào đâu thì phi, nổ túi khí Ford có khi còn tặng huy chương vì sự nghiệp quảng cáo ấy chứ.:69::69::69::69:
2. Drift vô tư, đường hơi bé, lỡ bác có santo vài vòng thì đừng choáng nhá :)):)):))

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
ảnh ** đâu hết rồi các cụ . cụ việtnam 123 hôm qua thấy bắn ầm ầm mà

nghienOTO

Xe tăng
Mình đã lái thử xe Phò cụt lần đầu tiên vào VN ở khu công nghiêp Quang Minh (Phú Minh - Cầu Diễn thì phải) và tiệc tối tại Deawoo cách đây mấy năm, lần đó tổ chức tốt và chu đáo hơn hôm qua nhiều, quà cốc 2 lớp + đồng hồ điện tử để bàn Ford vẫn còn dùng đến tận bây chừ, chính vì thế mà đến giờ vẫn ko quên đc và vưỡn chờ mong cơ hội mua 1 con Ford sì pọt hay hay , có lẽ do kinh phí eo hẹp nên năm nay kém hơn rất nhiều. (k)(k)

Thông cảm cho bác chủ thớt nhưng bác cũng hiểu là Hãng tổ chức, quà cáp, xe thử mà chỉ khiêm tốn như thế thì khách cũng xin về sớm thôi ợ chả kiên nhẫn đc để thử thêm mấy xe đâu :^):^):^)

Chỉnh sửa cuối:

mr_limo

Xe buýt
Thời điểm Ford tổ chức đợt thử focus mới này thấy bác Lambo nói là hợp đồng đã kí kín hết cả năm nên, ford tổ chức đợt này chỉ là cho có, nên nhiều cái không được hoành tráng. Với lại, tổ chức ở nơi như thế này chưa test được nhiều tính năng của mấy em nó. Em đang mong đợt tổ chức thử xe đi các tỉnh, thế mới cảm nhận được hết.
Đợt tới tổ chức thử Mông đau các cụ cũng tụ họp nhá, lại làm cái card đeo trước ngực ghi nick vậy. :21:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Lamborghini_MBA

Xe máy
Website
www.hathanhford.com.vn
Lần trước mới có vụ Đi Đồ Sơn ăn Ghẹ gồm 6 chú Everest hoành tá tràng, tiếc là lần đấy em bận quá, ko mời các cụ đi đc. Lần tới có chương trình đi ăn ghẹ ở tỉnh em hứa sẽ sắp xếp để anh em lại đc tụ họp chém gió:P