Chương trình kiểm tra ống thở của VitClub tại Tây Yên Tử

raotro

Xe container
Ảnh và clip của chủ tịch mà chạy trên nền nhạc của Trần Lập nhóm bức tường thì tuyệt vời
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Kham-Pha-Buc-Tuong/ZWZ9Z0BO.html.
em trước cũng dùng chương trình PROSHOWGOLD để xử lý, cũng đơn giản, rưng cuối năm em bận tối mặt nên Bác nào giúp chủ tịch một tay đi ạ.
Nhắc đến Trần Lập cháu kể lan man tí:
Tối qua có buổi li vờ phun...nhầm li vờ sâu của bọn đấy, cháu đỗ xe bên đường Ngọc Khánh...lúc đỗ thì cứ đỗ thôi, lúc về có 3 chú đồng phục ra thu tiền. Lịch sự và để tránh xung đột cháu bảo Gấu xuống đưa 20k cho chúng nó, ko quên dặn "nếu nó đòi hơn thì bảo anh"....
Y như rằng nó bảo 30k....Gấu giựt lại tờ 50k...và cháu xuống....
Thằng nào vừa bảo 30k???????
Giấy phép trông giữ xe của chúng mày đâu????
Đơn giá thằng nào quy định????
Tao đỗ đường, tao léo phải trả tiền bố con thắng nào....còn thằng nào bản lĩnh thì đứng ra!!!
Thế là té...khỏi tiền!

tptitoe

Xe tăng
:o)
Nhắc đến Trần Lập cháu kể lan man tí:
Tối qua có buổi li vờ phun...nhầm li vờ sâu của bọn đấy, cháu đỗ xe bên đường Ngọc Khánh...lúc đỗ thì cứ đỗ thôi, lúc về có 3 chú đồng phục ra thu tiền. Lịch sự và để tránh xung đột cháu bảo Gấu xuống đưa 20k cho chúng nó, ko quên dặn "nếu nó đòi hơn thì bảo anh"....
Y như rằng nó bảo 30k....Gấu giựt lại tờ 50k...và cháu xuống....
Thằng nào vừa bảo 30k???????
Giấy phép trông giữ xe của chúng mày đâu????
Đơn giá thằng nào quy định????
Tao đỗ đường, tao léo phải trả tiền bố con thắng nào....còn thằng nào bản lĩnh thì đứng ra!!!
Thế là té...khỏi tiền!
Toa không nhận ra moa sao? Lúc đó trông toa ngầu quá nên moa nấp đàng sau cái thằng cao cao đấy.:D

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
:o)
Toa không nhận ra moa sao? Lúc đó trông toa ngầu quá nên moa nấp đàng sau cái thằng cao cao đấy.:D
Cháu biết có OGG nên mới làm càn thế chứ!
Nhà cháu cả chục lần thế rồi, lần trước là ở Tòa nhà Kinh đô chỗ đối diện ĐH Thủy lợi....cũng muốn làm người lịch sự trả tiền nhưng nó đòi quá đáng thế là chửi xong té! Khỏi tiền!

Chỉnh sửa cuối:

nddu

Xe buýt
Em thử DEMO cái trailer nhé. Mời các cụ xem thử phiên bản 1, nhớ mở loa:

[video=youtube;7xNwLmQQUp8]http://www.youtube.com/watch?v=7xNwLmQQUp8[/video]
Ứ, ghét quá, cháu ứ xem được, ứ biết tại sao. Các cụ đăng ký tiếp đi. Mấy hôm nay, cháu chẳng thấy cái đăng ký nào mới cả. Mấy cái cục gạch nửa cũng chưa thấy đặt nốt.

Viking

Xe điện

Đồng chí thật là nguy hiểm !!!!!!!!!!!

Lazy Kitten

Xe tải

Cháu không biết nói gì hơn ngoài từ : Pro...
Nghe nói bác làm ở Hòa Bình ạ?
Hôm nào cháu ... trà đá Nghĩa Tân kính bác.

Chỉnh sửa cuối:

2fast2fear

Xe tăng
Ứ, ghét quá, cháu ứ xem được, ứ biết tại sao. Các cụ đăng ký tiếp đi. Mấy hôm nay, cháu chẳng thấy cái đăng ký nào mới cả. Mấy cái cục gạch nửa cũng chưa thấy đặt nốt.
Vâng để em thả thêm ít thính để có thêm gạch ngói nhá: Trailer Vitclub phần 2 theo phong cách "phim khoa học viễn tưởng" :D đã hoàn thành sau 15 phút nghịch ngợm :P Trailer này em để chuẩn HD 720p, âm thanh dolby stereo như trong rạp (chém tý) - file hơi nặng nên đành để trên host của em.

Các cụ vào đây: http://www.ipos.com.vn/tintuc/351-18-12-phan-mem-quan-ly-nha-hang-vitara-club.html chọn Video phần 2 -> Nhắp chuột phải ->Save as về máy -> xem bằng Windows Media Player và nhớ cắm tai nghe vào nhá.

@bác Nam Vũ: Giao thừa 31/12 vừa cụng ly vừa xem cái nè & clip ảnh của cụ trên màn hình lớn kể cũng hạp đấy nhể :> Em để cả 2 clip đều chuẩn HD lên đóa roài bác lưu lại nhá (b)

nddu

Xe buýt
@bác Nam Vũ: Giao thừa 31/12 vừa cụng ly vừa xem cái nè & clip ảnh của cụ trên màn hình lớn kể cũng hạp đấy nhể :> Em để cả 2 clip đều chuẩn HD lên đóa roài bác lưu lại nhá (b)
Chưa đến giao thừa, nhà cháu rót rượu trước kính Cụ!

Viking style: Đồng chí ngày càng nguy hiểm!

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Vâng để em thả thêm ít thính để có thêm gạch ngói nhá: Trailer Vitclub phần 2 theo phong cách "phim khoa học viễn tưởng" :D đã hoàn thành sau 15 phút nghịch ngợm :P Trailer này em để chuẩn HD 720p, âm thanh dolby stereo như trong rạp (chém tý) - file hơi nặng nên đành để trên host của em.

Các cụ vào đây: http://www.ipos.com.vn/tintuc/351-18-12-phan-mem-quan-ly-nha-hang-vitara-club.html chọn Video phần 2 -> Nhắp chuột phải ->Save as về máy -> xem bằng Windows Media Player và nhớ cắm tai nghe vào nhá.

Cả nhà em xem đi xem lại rồi! VITCLUB nhiều nhân tài quá!!!!!!!!!!!!! Thanks bác!

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Em chưa biết cách làm clip đâu, em bật slideshow ảnh của từng chuyến đi lên thôi *-:)

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Các cụ nhà mềnh thật là pờ rồ =D>=D>=D>
Dùng nhạc nền "Happy new year" nghe sẽ rạo rực hơn các Cụ ạ!

vctv

Xe buýt
[video=youtube;MAnaySsDNuc]http://www.youtube.com/watch?v=MAnaySsDNuc[/video]
Đánh đu cái
Nhạc nhẹ quá chủ tịch ơi, cho loại bốc bốc tí nữa nó mới phê :D

Em còn cái ảnh nhà Vitarra73 tắm suối ở Tuyên Quang, đầy đủ súng ống, có nên bàn giao cho chủ tịch làm clip ko nhỉ :D

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Nhạc nó phải e ấp 1 tý vì hồi đó hội mình cũng mới ra đời, từ từ nó mới hoành tráng ạ.

Suvi

Xe tải

EZdong

Xe điện

vctv

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối: