Chương trình kiểm tra kỹ năng đi cát của VitClub nhân dịp 30/4

Sucukinhtrang

Xe tăng
Và đây là THỔ DÂN Bãi Lữ, quần đắt hơn áo nên khỏi cần mặc quần. TV và Báo chí vẫn gọi là "Bộ dội KHông Quần"

Bãi đá Bãi Lữ, chỗ này mà trèo bằng Calmini thì có mà nhất

Sucukinhtrang

Xe tăng
Vitclub chỉnh đốn đội hình cchuẩn bị lặn xuống biển

Và có rất nhiều thợ lặn

Sucukinhtrang

Xe tăng
Còn phần nghỉ dọc đường về của Vitclub tại Cúc Phường để Sư kể sau nhé, giờ nhận điện thoại của Chủ tịch đã.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Tiếp đi sư, ảnh đẹp quá!!!!!!!!!! Sáng nào mà cũng được ngắm bình minh thì tuyệt biết mấy sư nhở!
Thanks cụ, cụ là cứ khen quá nhời. Ảnh Sư choạch bằng con Lô kia ghẻ tầu, ống kính 3 chấm mua lăm chệu rưởi đã dùng 3 lăm rồi cụ ạ, ảnh chỉ mang tính phóng sự thôi ạ.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Cháu vay luôn quả ý tưởng của kụ, để tý cháu ăn cắp cái hộp kính của Gấu....cháu biết là Gấu chả giận đâu!:))
Thế thì phải để dịch lên trên một chút em ạ, vị trí ngang và song song với chân côn dưng lại sát sườn xe thì mới vừa tầm chưn đặt vào lúc đường dài không dùng tới côn và không vướng víu gì lúc đạp côn. Cụ Ezdong để vị trí đó vì ếch số tự động, anh nghĩ vậy.

Chỉnh sửa cuối:

nddu

Xe buýt
Phóng sự của Sư cụ tuyệt quá, bạch thầy 1 ly nhé! Mà đã tụng rồi, thầy băn khoăn làm giề, "giã chàng" hay "giã nàng" thì cũng là ........ ấy cả mờ!

Vitgia6996

Xe buýt
Sư bătts đàu từ đầu nhé
Buổi sáng đầu tiên của Vitclub tại Biển Diễn Châu đây:

Lúc này là 5h25 sáng 29/4, 2 Chã xinh của Vịt già dậy sớm để săn ảnh

Góc nhìn từ dưới biển lên Bãi và xa xa là Hotel Đượng Dai, nơi ăn nghỉ của Vitclub

Phía bên phải của Hotel Đượng Dai

Phía bên trái của Hotel Đượng Dai, trong ảnh là gia đình Vitco

5h40 sáng 29/4, Mặt zời đã ngoi lên khỏi Biển được hơn 1m, 2 chã xinh của Vitgia vẫn say sưa săn con "Nghệ thụt"
Có khi lúc ấy vitgia còn sốt sình sich trên giường ý . Đúng là các cụ nó chẳng sai lực bất tòng tâm . @};-@};-@};-

Sucukinhtrang

Xe tăng
Có khi lúc ấy vitgia còn sốt sình sich trên giường ý . Đúng là các cụ nó chẳng sai lực bất tòng tâm . @};-@};-@};-
Quần quật cả đêm mà, sốt còn là may đấy anh mình ạ. Thế mà anh mình lại chê Vịt 73 yếu "xinh ní" lúc ở Bãi Lữ

toanco_k32

Xe tăng
Híc, nhìn các bác đi chơi thèm quá. Em hôm 29 chạy vào, 30 ăn giỗ xong 8h tối chạy ra, về nhà lúc 1h30 ngày 1/5. Trên đường vào gặp bác số 20 đang đi ra ở đoạn đường 48 chuẩn bị lên đường HCM, nhanh quá không kịp trở tay chào hỏi gì cả :D
@Sư cụ: tặng sư cái ảnh bình minh em chụp đúng ở bãi đá Bãi Lữ từ xưa xửa xừa xưa. Nhìn ảnh của sư lại nhớ ngày xưa :D

Sucukinhtrang

Xe tăng
Híc, nhìn các bác đi chơi thèm quá. Em hôm 29 chạy vào, 30 ăn giỗ xong 8h tối chạy ra, về nhà lúc 1h30 ngày 1/5. Trên đường vào gặp bác số 20 đang đi ra ở đoạn đường 48 chuẩn bị lên đường HCM, nhanh quá không kịp trở tay chào hỏi gì cả :D
@Sư cụ: tặng sư cái ảnh bình minh em chụp đúng ở bãi đá Bãi Lữ từ xưa xửa xừa xưa. Nhìn ảnh của sư lại nhớ ngày xưa :D

Khiếp! Ảnh cụ chụp thế này thì cụ giết Sư rồi, lại phải bán vài thứ để theo cụ học chụp choạch thôi. Lẹp tóa, lẹp lẹp tóa!
Số 2o là lão Đỗ việt Phương chỉ xin được vi za 2 ngay nên về trước, Sư rất lể phục tinh thần của tay lày.

raotro

Xe container
Cháu đã lột xong cooc-xe của con vit, tắm rửa sạch sẽ và tổ chức lại hệ thống đèn, phủ một lớp kem bắt nắng cho nó...đẹp tuyệt vời!
Bây giờ cháu lại lên đường cùng Rượu quốc lủi nhằm đường HCM Cúc Phương thẳng tiến để cứu hộ ông bạn Matizcoi.....:((:((

raotro

Xe container
Thế thì phải để dịch lên trên một chút em ạ, vị trí ngang và song song với chân côn dưng lại sát sườn xe thì mới vừa tầm chưn đặt vào lúc đường dài không dùng tới côn và không vướng víu gì lúc đạp côn. Cụ Ezdong để vị trí đó vì ếch số tự động, anh nghĩ vậy.
Nhà cháu dán nó vào chỗ dưới nút bấm rửa kính ...để đựng đồ cơ.:))

NewCyberCafe

Xe tải
Vâng, có cái xẻng kiếm cơm ở sau đấy ạ.
Hôm 28, cháu thấy cụ dẫn đầu một đội hình hành quân lừ lừ lướt thật chính quy, ngăn nắp, trật tự, kỷ luật cao. Cháu thích.
Chạy gần, sợ cụ rút xẻng ra phệt vào mông cháu nên cháu phọt lên, nháy hết xi nhan chào các cụ, thấy cái bát ô tô rõ to để ở trước xe cụ lóe lên mấy cái, vui thật!!! :D

hungvan

Xe tải
Cháu đã lột xong cooc-xe của con vit, tắm rửa sạch sẽ và tổ chức lại hệ thống đèn, phủ một lớp kem bắt nắng cho nó...đẹp tuyệt vời!
Bây giờ cháu lại lên đường cùng Rượu quốc lủi nhằm đường HCM Cúc Phương thẳng tiến để cứu hộ ông bạn Matizcoi.....:((:((
21h Cụ vẫn phải lên đường đi cứu hộ,cảm phục Cụ quá. có gì lần sau e gọi Cụ... ke ke. Chúc Cụ đi đường thuận lợi, trở về an toàn.

Sucukinhtrang

Xe tăng
21h Cụ vẫn phải lên đường đi cứu hộ,cảm phục Cụ quá. có gì lần sau e gọi Cụ... ke ke. Chúc Cụ đi đường thuận lợi, trở về an toàn.
2 lão này kíu hộ giề, Sư bấm độn thấy nhà Trọ đi với lão Lủi chỉ có mà kíu "dương hộ" ấy, tin làm sao được.

2fast2fear

Xe tăng
Em gửi ảnh tập thể ạ:

xekodidobo

Xe tải

Hôm sáng 28 ngồi ăn sáng ở Xuân Mai thấy đoàn chạy qua hoành tráng quá, đuổi theo đến đoạn Suối Cá thì hình như các bác rẽ cả. Có cái ảnh chụp lúc ở gần Cầu Cúc Phương gửi tặng đoàn.

Chỉnh sửa cuối:

2fast2fear

Xe tăng
Ảnh trên photobucket nhỏ quá mai em up lên host nhà em các bác download cho nhanh.