Chương trình kiểm tra kỹ năng đi cát của VitClub nhân dịp 30/4

tptitoe

Xe tăng
Hí hí
HO CHI MINH đẹp nhất tên người mà anh Gân ơi!!!
Thế kỷ thứ 21 rồi nhá.
Khát khao và hy vọng!
Dịp nào đó Vitclub sẽ "đi off tại" quê hương Đuốc sống Lê Văn Tám nhỉ!? Thần tượng của moa ở thế kỷ 20 đó. Ha Ha Ha.

fansi

Xe buýt
Thế kỷ thứ 21 rồi nhá.
Khát khao và hy vọng!
Dịp nào đó Vitclub sẽ "đi off tại" quê hương Đuốc sống Lê Văn Tám nhỉ!? Thần tượng của moa ở thế kỷ 20 đó. Ha Ha Ha.
Các cụ cứ nói kiểu cách thế này cháu chệu, chả hiểu được gì.
Hôm nào bác Hùng chủ trì off chuyên chủ đề 'Lê Văn Tám' đê?

Viking

Xe điện
Có phải cái bạn 8 vừa trộm xăng vừa hút thuốc không nhỉ????

tptitoe

Xe tăng

tptitoe

Xe tăng
Các cụ cứ nói kiểu cách thế này cháu chệu, chả hiểu được gì.
Hôm nào bác Hùng chủ trì off chuyên chủ đề 'Lê Văn Tám' đê?
Vâng. Cả chủ đề anh hùng Nguyễn V Bé nữa cho có dân và quân, trẻ con và ngừởi nhởn.

A_ZIZOU

Xe tải
tưởng MCC mà các bác ơi, biển chán nhề, Vịt ra biển làm sao mà vẫy vùng được, :)

Viking

Xe điện
tưởng MCC mà các bác ơi, biển chán nhề, Vịt ra biển làm sao mà vẫy vùng được, :)
Đừng có đùa
Con VIT nhà em sún hết răng cầu trước cũng chỉ vì MCC đấy, VOC đã là gì.

vanthe77

Xe tải
Nhà cháu sau thời gian tối mặt để làm việc, nay đã thở được rồi. Nhà cháu xin đăng ký 1 Vịt số lượng người thì để xem vịt nhà cháu nhồi được thêm mấy người nữa sẽ báo lại ạ. Hoàn toàn ủng hộ phương án của Viking "hoc mà chơi, chơi mà học" phương án mang tính giáo dục cao cho cả trẻ em và người nhớn ạ.
Quán nhà sàn Viking nói đẹp có rất nhiều món dân tộc ngon, thú rừng đủ loại, giá cả hợp lý ( Gần quê vợ nên mỗi lần về nhà cháu đều thưởng thức)

Chỉnh sửa cuối:

Vitgia6996

Xe buýt
Vitgia6996 + x x x x nhé ! Sẽ cụ thể thêm ợ .

FAT BOB

Xe tải
chán quá o lại được tham với nhà vit ta rồi.
nhà cháu có chương trình đi sa pa ,thế mới đau

Viking

Xe điện
À, iêm quên mất.
Miền trung tầm này đang giữa mùa hàu và đầu mùa mực trứng.

Hàu này giản dị lắm, cứ vắt chanh trực tiếp vô, lại đổ chút magi trộn mù tạc, lấy thìa gảy nhẹ rồi ghé miệng hút đánh s..ụ..ụ..t một phát 3:-O3:-O3:-O3:-O.
Ăn no được.

Cái anh mực trứng này cảng giản dị, hấp nhẹ rồi nước mắm gừng mà chấm thôi :P :P :P

Năm nẳm bạn iêm đóng con hai cầu ven biển Diễn Châu nì, hôm ấy số đen thế nào gặp đúng lúc các mẹ các chị đang đẽo hàu. Anh ấy nhỡ tay oánh rơi có 1 nít mà các chị ấy ném lên xe nửa bao tải.

Anh ấy chả biết làm thế nào bèn đốt một đống lửa to, tỉ mẩn cạy từng con một đặt ngửa lên than, cho chút thịt mỡ, ít hành + nửa viên lạc rang đập vỡ.
Sau đận í, anh ấy cứ khăng khăng với em thiên đường nó ở Diễn Châu ... ặc ặc...

Chỉnh sửa cuối:

quocanhpack

Xe tăng
Cái lão Giáo sư kia! Lão có biết bây giờ đã cuối giờ chiều rồi không? Lão mà đưa thêm mấy món hải sản nữa lên là em thề em đập cái màn hình trước mặt ngay và luôn. Em thề!

Viking

Xe điện
Cái lão Giáo sư kia! Lão có biết bây giờ đã cuối giờ chiều rồi không? Lão mà đưa thêm mấy món hải sản nữa lên là em thề em đập cái màn hình trước mặt ngay và luôn. Em thề!
Vâng em đang định giới thiệu nốt quả ghẹ đặc ruột, nó dư thế này:

Nhưng bác nói thế rồi thì thôi, em không nói nữa, chỉ vớt một câu là ruột nó đặc lắm í 3:-O 3:-O 3:-O 3:-O

Vitgia6996

Xe buýt
À, iêm quên mất.
Miền trung tầm này đang giữa mùa hàu và đầu mùa mực trứng.

Hàu này giản dị lắm, cứ vắt chanh trực tiếp vô, lại đổ chút magi trộn mù tạc, lấy thìa gảy nhẹ rồi ghé miệng hút đánh s..ụ..ụ..t một phát 3:-O3:-O3:-O3:-O.
Ăn no được.

Cái anh mực trứng này cảng giản dị, hấp nhẹ rồi nước mắm gừng mà chấm thôi :P :P :P

Năm nẳm bạn iêm đóng con hai cầu ven biển Diễn Châu nì, hôm ấy số đen thế nào gặp đúng lúc các mẹ các chị đang đẽo hàu. Anh ấy nhỡ tay oánh rơi có 1 nít mà các chị ấy ném lên xe nửa bao tải.

Anh ấy chả biết làm thế nào bèn đốt một đống lửa to, tỉ mẩn cạy từng con một đặt ngửa lên than, cho chút thịt mỡ, ít hành + nửa viên lạc rang đập vỡ.
Sau đận í, anh ấy cứ khăng khăng với em thiên đường nó ở Diễn Châu ... ặc ặc...
Cụ thì đi chơi chỗ khác còn rắc thính chỗ này ! Các cụ phải trừ hao đi nhé kẻo ko phải 1 nít mà 1 tiệu ném vỡ đầu đới .....ăc ăc....

fansi

Xe buýt
Vâng. Cả chủ đề anh hùng Nguyễn V Bé nữa cho có dân và quân, trẻ con và ngừởi nhởn.
Thank Cụ.
Nghe đâu anh Thăng cũng có họ hàng với mấy người này,(nói dối như cuội):

"Không có chuyện ai bị tai nạn nào hết, các báo đưa tin bậy bạ. Tôi khẳng định là không có chuyện đó". http://phunutoday.vn/xa-hoi/doi-song/201204/Bo-truong-Thang-Khong-co-chuyen-xe-toi-gap-tai-nan-2145248/

Sucukinhtrang

Xe tăng
Lòng thòng rắc thính dư lày Sư đếch thích, đi đâu thì đi ló phải "tray tịnh" mới khoái. Giáo sư mà đi cùng hội vịt chuyến lài nhất định sư cho vãi ở chùa đi cho ló "nhã". Bực líu chịu.