Chi hội Chương trình giao lưu & tặng quà trung thu cho các cháu thiếu nhi bản Thành Công 14/9

pick-up

Xe buýt
Ơ chủ tịt quên em à.em 3 l .lều tự túc ạ

Vu Son

Xe tăng
Mua rìu qua mắt thợ: .Dựng sân khấu và tổ chức đêm chung thu em chưa thấy có mục âm thanh - ánh sáng sân khấu, chuẩn bị một số bài hát bản nhạc sẵn: Rước đèn ông sao, nhạc múa lân... múa sạp...., cái này nó sẽ rất khí thế. Nếu cần các bác có thể qua chỗ em lấy mấy cái đèn sân khấu hoặc mua vài cái đèn pha loại đèn led, hoặc mang thêm bộ đổi nguồn 12V- 220V khi không chạy máy phát thì dùng nguồn oto

TÉP

Xe buýt
Tớ tua lại mấy việc anh em mình bàn hôm CN ở 3B kụ chánh xác nhận cho cái nhé:

1> Lợn mán quay 30 cân hơi: Cường chè
2> Than hoa, cồn khô: Tép
3> Chạc gác chữ Y, đòn quay lợn: Tép
4> Làm bếp, đốt lửa, quay lợn: Như kụ chánh đã phân công

Nhờ kụ chánh nói với anh em trên đường mỗi người nhặt giúp 3~4 hòn đá cỡ quả bưởi để nhà cháu làm cái bếp quay lợn cho nó tử tế chút.

Có kụ nào uống bia không để nhà cháu mang thêm thùng bia, không có nhỡ mang đi lại uống 1 mình chán chết. :D

Dr Hai

Xe tải
Có kụ nào uống bia không để nhà cháu mang thêm thùng bia, không có nhỡ mang đi lại uống 1 mình chán chết. :D[/QUOTE]

em uống bia cụ nhé,cái khoản rượu em không sài được

Peto

Xe điện
Mua rìu qua mắt thợ: .Dựng sân khấu và tổ chức đêm chung thu em chưa thấy có mục âm thanh - ánh sáng sân khấu, chuẩn bị một số bài hát bản nhạc sẵn: Rước đèn ông sao, nhạc múa lân... múa sạp...., cái này nó sẽ rất khí thế. Nếu cần các bác có thể qua chỗ em lấy mấy cái đèn sân khấu hoặc mua vài cái đèn pha loại đèn led, hoặc mang thêm bộ đổi nguồn 12V- 220V khi không chạy máy phát thì dùng nguồn oto
Ghớm, lâu lắm mấy thấy bác Cua vào thăm anh em PVC, năm ngoái đi Nậm Ban bon em cũng học mót được ít kinh nghiệm của cá bác, mọi thứ xong xuôi hết rồi bác ah, từ âm thanh ánh sáng đến chị hằng nga, còn mỗi vấn đề là chưa biết sẽ cho chị Hằng Nga diện trang phục gì để diễn kịch thôi ah..

Tớ tua lại mấy việc anh em mình bàn hôm CN ở 3B kụ chánh xác nhận cho cái nhé:

1> Lợn mán quay 30 cân hơi: Cường chè
2> Than hoa, cồn khô: Tép
3> Chạc gác chữ Y, đòn quay lợn: Tép
4> Làm bếp, đốt lửa, quay lợn: Như kụ chánh đã phân công

Nhờ kụ chánh nói với anh em trên đường mỗi người nhặt giúp 3~4 hòn đá cỡ quả bưởi để nhà cháu làm cái bếp quay lợn cho nó tử tế chút.

Có kụ nào uống bia không để nhà cháu mang thêm thùng bia, không có nhỡ mang đi lại uống 1 mình chán chết. :D
Chuẩn anh TÉP..có Vodka cá sấu của Tuấn Dâm, em cũng đã cho bia vào danh mục những đồ sẽ mua cho tối 14 rồi, nhưng nếu bác có thì cứ mang cho chắc.

Tu_Voi

Xe tải
Ghớm, lâu lắm mấy thấy bác Cua vào thăm anh em PVC, năm ngoái đi Nậm Ban bon em cũng học mót được ít kinh nghiệm của cá bác, mọi thứ xong xuôi hết rồi bác ah, từ âm thanh ánh sáng đến chị hằng nga, còn mỗi vấn đề là chưa biết sẽ cho chị Hằng Nga diện trang phục gì để diễn kịch thôi ah...
Hằng Nga thì cứ bikili thôi cụ choánh ơi. Nhanh gọn nhẹ mà bà con bản lại thích :)) Múa thì múa bụng hoặc múa Ấn Độ :))

BangKieu

Xe tải
Báo cáo chủ tịch Peto và tổng thư kí hilux72 nhà cháu đã hoàn thành thử tục thay tên đổi họ ạ.từ giờ không còn 30f-6010 nữa....:D

NBL Taplai

Xe tăng
đã bẩu em có lều rồi mà a Pê ơi! mà F1 cho ở nhà rồi nhé chỉ còn 2 nhơn thôi!
thằng em đi cùng em nó mang theo cái máy phát của nó 5-7 ký, chạy xăng, nên cụ nào chuẩn bị nhiên liệu hộ em cái nhé

Dr Hai

Xe tải
Theo dự báo thời tiết ngày và đêm thứ 7ngày 14.9 trời sẽ không có mưa nên anh em cứ cb nhé

phuongcad

Xe tải
Mấy hôm mưa thế này thì hôm tới chắc là dồn xe nhiều đây. :D

Dr Hai

Xe tải
Nhiều xe nguyên bản lắm cụ ơi (em cũng trong số đó)..nếu mà mưa vào bản Kịt thì mấy cụ khủng tha hồ kéo bọn em ý chứ
Xe em triton nguyên bản đây, cứ chạy đi cụ à mình không độ để anh em nó còn kéo chứ;))

iwate

Xe buýt
Chào các cụ!
Thành thật xin lỗi các cụ vì đến giờ chót lại không thể đi cùng các cụ chuyến này được. Có mấy lý do rất chính đáng như sau, mong các cụ lượng thứ:
1, Ngày 14 tháng 8 em phải theo đoàn VCCI để đại diện cho câu lạc bộ CEO Hà Nội đi trao quà cho các bé mồ côi tại nhà thờ Xuy Xá huyện Mỹ Đức Hà Nội. Đây là chương trình cũng rất có ý nghĩa mà chủ tịch hội em lại đang bị ốm nặng đột xuất nên em phải theo đoàn công tác để đi chuyến này.
2, Ngày 15 tháng 8 thì lại dính lịch họp phụ huynh cho F1 mà em lại là trưởng ban phụ huynh học sinh của lớp. Hôm nay đã đi đại diện cho lớp để nghe phổ biến thông tin của nhà trường rồi mà mình không di họp để truyền đạt lại thì không ổn.
* Thôi thì cũng vì tương lai con em chúng ta nên em lại lỡ hẹn với các cụ. Tiếc hùi hụt đấy ạ.
Chúc các cụ lên đường may mắn, thượng lộ bình an, mang tấm lòng nhân ái đến vui trung thu cùng các cháu ở bản xa còn gặp nhiều khó khăn. Một lần nữa xin lỗi các cụ và xin chúc mọi điều thật tốt đẹp!

buituananh_as

Xe điện
Chủ tịch cho em hỏi với:
1/ mai đi rồi hôm nay có sắp xếp xe chở hàng chưa ạ?có cần thêm chủ tịch bẩu em ạ (vì hôm chủ nhật em ở TN về ko kịp họp nên ko đc rõ ạ)
2/ tình hình lều thuê đủ ko ạ?nếu ko em tính ngủ xe hoặc đi mua ở umove hiiii

Dr Hai

Xe tải
Chủ tịch cho em hỏi với:
1/ mai đi rồi hôm nay có sắp xếp xe chở hàng chưa ạ?có cần thêm chủ tịch bẩu em ạ (vì hôm chủ nhật em ở TN về ko kịp họp nên ko đc rõ ạ)
2/ tình hình lều thuê đủ ko ạ?nếu ko em tính ngủ xe hoặc đi mua ở umove hiiii
hàng đã xếp xong mai cụ có mặt đung giờ xuất phát nhé,chuẩn bị sức khỏe để nhậu đêm mai thôi.ok