Chi hội Chương trình giao lưu & tặng quà trung thu cho các cháu thiếu nhi bản Thành Công 14/9

Peto

Xe điện
em chưa tham gia chương trình trên OF bao h nên k biết j cả, có gì các bác bỏ quá. Em hỏi ngu tí là đi thì xe cộ thế nào hả các bác hay là nhà phải có xe ah để em còn biết ah. Thanhks các bác
Nếu cụ có xe thì tốt, nếu ko thì xem xe nào trống thì đi cùng, tất nhiên ko nên đi quá 2 người. Lưu ý nếu tham gia, cụ cũng sẽ phải đóng góp để BTC chuẩn bị quà cho các cháu. Thanks cụ.

Peto

Xe điện
Từ SVĐ vào nhà trưởng bản khá xa cụ ạ, dọc đường có 1 số dây điện dăng ngang đường, đi buổi tối dễ mắc vào đầu cụ ạ. Nhà em ủng hộ phương án của cụ nhưng rước đèn một đoạn vừa phải là tuyệt các cụ ạ ....
Phần chương trình đón trung thu, em có ý tưởng thế này cụ Chánh xem OK không nhé:

19h 30 tới 20h - đón các cháu dân bản
20h - 20h 15: Phát đèn ông sao, đèn lồng cho các cháu (dự kiến mua mỗi cháu 01 chiếc) - Đèn ông sao và đèn lồng này thắp nến ở trong.
20h 15 tới 20h 45: tiến hành diễu hành đón trăng trên con đường bản (từ chỗ Sân vận động và tới khu nhà Trường bản), trẻ con nhà PVC mỗi đứa cũng cầm đèn ông sao hoặc đèn lồng đi kèm. Đoàn đi cần 01 cái trống, đầu sư tử và chú Tếu. Khoảng 20h 45 về lại Sân Vận Động để phá cỗ, phát quà.

Kết thúc theo kế hoạch.

Nếu theo chương trình này thì mỗi gia đình tự lo đèn ông sao và đèn lồng cho F1. Phần đèn ông sao, đèn lồng + nến phát cho các cháu ở bản sẽ lấy quỹ mọi người đóng góp ra mua.

Trên đây là ngu kiến của em, cụ Chánh và các cụ cho ý kiến ạ.
Ý kiến hay, để tớ xem lại xem nên bắt đầu thắp đèn và diễu hành từ đoạn nào.

bốkúnkem

Xe đạp
Bác Chánh tổng cho em hỏi nốt là nếu đi 2 ngày thế này thì đêm mình ngủ ở đâu hả bác, em là lính mới mong bác thông cảm nhé để nếu phải chuẩn bị đồ đạc thì em còn biết phải mang những gì. nếu sắp xếp dc em muốn cho cả 2vc với 2 F1 nhà em đi cùng cho các cháu biết.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Bác Chánh tổng cho em hỏi nốt là nếu đi 2 ngày thế này thì đêm mình ngủ ở đâu hả bác, em là lính mới mong bác thông cảm nhé để nếu phải chuẩn bị đồ đạc thì em còn biết phải mang những gì. nếu sắp xếp dc em muốn cho cả 2vc với 2 F1 nhà em đi cùng cho các cháu biết.
Tối cắm trại tại bản cụ ạ. Cụ cứ đăng ký, ban tổ chức sẽ thống kê và thuê bạt cho từng hộ gia đình.

TÉP

Xe buýt
Tối cắm trại tại bản cụ ạ. Cụ cứ đăng ký, ban tổ chức sẽ thống kê và thuê bạt cho từng hộ gia đình.
Gãi phát đúng chỗ ngứa luôn, kụ Dân cho hỏi cái bạt mà kụ đề cập đến nó bao gồm những thành phần gì đới?? (VD: Mái che, lưới chống côn trùng, bò sát, đệm, ga, gối, chăn, quạt, ... Hheheh, WC không biết có xí bệt, sen tắm và nước nóng ko ạ???)

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Gãi phát đúng chỗ ngứa luôn, kụ Dân cho hỏi cái bạt mà kụ đề cập đến nó bao gồm những thành phần gì đới?? (VD: Mái che, lưới chống côn trùng, bò sát, đệm, ga, gối, chăn, quạt, ... Hheheh, WC không biết có xí bệt, sen tắm và nước nóng ko ạ???)
Như khách sạn .. ngàn sao cụ nhé. Nói thế thôi chứ sẽ có 1 cái bạt rất lớn do cụ Haso mang đi và căng lên làm trại, dưới cái trại đấy là lều gia đình + lều tập thể. Các gia đình mang theo gối + chăn trải ở dưới + chăn đắp ở trên.

Mấy khoản quạt, điều hòa, toilet, xà phòng.... em dự là cũng có nhưng tối hôm sau về tới nhà cụ ạ.

Dundungqn79

Xe hơi
nhóm cụ có những hoạt động hữu ích quá, vote hoa cho các cụ ạ!>:D<

bốkúnkem

Xe đạp
em cảm ơn bác chánh. để em về bàn với ông xã xem thế nào rồi em đăng ký ah.

buratin0

Xe tải
ok cụ, có gì chủ nhật tới anh em gặp nhau.
cháu mới thay số cụ chánh nhé 0979002992 cháu xin khất gặp các cụ ngày khác chủ nhật gia đình cháu có tí việc. thứ 2 tới cháu sẽ chuyển khoản vào tài khoản cua PVC cụ ná

bốkúnkem

Xe đạp
Cụ ơi cháu về hỏi ông xã cháu rồi nhg xem bài đi khảo sát của các cụ chồng cháu bảo sợ xe nhà cháu k đi dc. Các cụ đi nhiều cho cháu hỏi xe Fortune máy tự động thì liệu có đi dc k ah, vì cháu muốn cho cả F1 đi nên muốn đi riêng vì đi nhờ xe thì k đi dc đông người ah. Cháu muốn các F1 hiểu cs nhiều nơi khó khăn hơn mình để thấy giá trị cuộc sống hiện tại.

Tu_Voi

Xe tải
Cụ ơi cháu về hỏi ông xã cháu rồi nhg xem bài đi khảo sát của các cụ chồng cháu bảo sợ xe nhà cháu k đi dc. Các cụ đi nhiều cho cháu hỏi xe Fortune máy tự động thì liệu có đi dc k ah, vì cháu muốn cho cả F1 đi nên muốn đi riêng vì đi nhờ xe thì k đi dc đông người ah. Cháu muốn các F1 hiểu cs nhiều nơi khó khăn hơn mình để thấy giá trị cuộc sống hiện tại.
Fortune V có 2 loại 4x2 và 4x4. Xe mợ 4x4 thì chén ngon lành.

LDHanoi

Xe buýt
Đã máu thì cứ đi cụ ạ (mà cụ hay mợ đới), mọi người sẽ cùng dắt nhau đi.

bốkúnkem

Xe đạp
Xe nhà em là loại 2 cầu ah, thế chắc là 4x2. K đi được cũng chán nhỉ, em xem ảnh thấy các chuyến đi của các bác nên đang máu đi. Về rủ ông xã cũng xuôi xuôi rồi.

TÉP

Xe buýt
Mợ này máu nhể, nhưng Kún với Kem phải nhớn tí tầm hơn 8 tuổi hãy nên đi nhé.
Mợ cũng Smart phết nhể, 2 cầu là 4 bánh x 2 cầu là chuẩn đới.
Nếu tham gia thì xe nhà mợ thuộc dạng hoành tráng nhất đoàn đấy nhé.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Xe nhà em là loại 2 cầu ah, thế chắc là 4x2. K đi được cũng chán nhỉ, em xem ảnh thấy các chuyến đi của các bác nên đang máu đi. Về rủ ông xã cũng xuôi xuôi rồi.
Fortuner V là 4x4.
Gia đình bác đi đi vì từ chỗ đường nhựa tới bản có 3km thôi. Xe vào được thì vào không gửi ở ngoài đi cùng xe Pickup vào, mỗi năm có 1 đợt trung thu vui vẻ với bản làng. Trong hội có 1 bác đi X-trail 4x2 cũng tham gia nữa đấy.

Dr Hai

Xe tải
Xe nhà mợ đi thoải mái, Chúc mợ và gia đình 1 chuyến đi vui vẻ

Hilux72

Xe tải
Cụ Hậu call cụ Cường chè đi cùng cho vui nhé.
cường chè cũng đi mà cụ dân , vụ đón trung thu cùng với các cháu nhỏ người mường bản Thành Công của nhà PVC lần này mọi người phấn khởi tham gia vì muốn mang đến một chút niêm vui cho các cháu ở địa phương và các f1 của chúng ta có những tiếp súc và giao lưu vô cùng bổ ích.

Chỉnh sửa cuối:

bốkúnkem

Xe đạp
Nhà cháu xin giới thiệu với cả nhà là 2 vc cháu đều sinh năm 82, chắc là có lẽ ít tuổi nhất trong đoàn, 2 F1 nhà cháu một đứa gấn 6t 1 gàn 3t. Nếu đi dc chuyến này thì nhà cháu đăng ký ngần đấy người cộng thêm một chị 79 làm cùng phòng cháu là thành viên of của các cụ rất lâu rồi nhg chửa đi baomh vì là con gái nên chẳng dám đi vì ngại, thấy nhà cháu bảo đi thì bảo đi cùng. Nên cháu xin báo cáo thế để nếu xe nhà cháu đi mà k vào trong được thì ngần đấy người nhà cháu liệu có đi nhờ dc xe ai k ah, cháu hỏi trước vì cũng đông tận 5 người nên mong các bác thông cảm.

Dr Hai

Xe tải
fortuner nhà mợ đi thoải mái mà,nếu không vào đươc anh em kéo vào tận nơi