Chi hội Chương trình chính thức sinh nhật MBC lần 2

Gõ kiến

Xe buýt
Buổi lễ Sinh Nhật MBC Klub đã thành công tốt đẹp trong không khí đầm ấm và trang trọng!
Em xin thay mặt ACE-MBC Klub gửi lời cảm ơn tới Ban điều hành OTOFUN đã gửi Lẵng hoa mừng sinh nhật Hội chúng em ; VIETNAMSTART đã tặng cho các Mem MBC những món quà lưu niệm ;đại diện Hội Bim Club đã đến chúc mừng và tất cả các vị khách mời cùng toàn thể Mem của MBC Klub.
Kính chúc mọi người sức khỏe và thành đạt.
Thanks all!
Gokien.
(*)

Chỉnh sửa cuối:

Dogia

Xe điện
ôi tiếc quá cụ Gõ Kiến ơi, em ko biết sớm để xin cụ vài vé cho anh em nhà MazdaClub tham gia chia vui cùng MBC :((

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
ôi tiếc quá cụ Gõ Kiến ơi, em ko biết sớm để xin cụ vài vé cho anh em nhà MazdaClub tham gia chia vui cùng MBC :((
Xin xỏ cái gì? Em còn phải đóng xiền vỡ mẹt ra đây này ... Lão về nhà ngay cho em nhờ, ko lại khổ.

phuong_hoang007

Xe tăng
đề nghị các kụ phọt ảnh ngay lên cho em nhờ :D hóng hoài ứ thấy ảnh đâu~X(

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Tìm mãi mới có được 1 cái ảnh đẹp ... mà đôi này cũng đẹp đôi đấy chứ. Trai tài gái sắc ...

phuong_hoang007

Xe tăng
Tìm mãi mới có được 1 cái ảnh đẹp ... mà đôi này cũng đẹp đôi đấy chứ. Trai tài gái sắc ...
nghiêm túc em công nhận:):):)
vote anh vẹo :):):)
cả nhà thấy bọn em nét hem( kụ hungsang nhể):) đẹp dịu dàng mà hem chói lóa:D

Tina Tran

Xe tải
nghiêm túc em công nhận:):):)
vote anh vẹo :):):)
cả nhà thấy bọn em nét hem( kụ hungsang nhể):) đẹp dịu dàng mà hem chói lóa:D
Công nhận, chói lóa như lúc tối qua em được MerC cho ăn bánh gato ý nhỉ :P.

phuong_hoang007

Xe tăng
Anh nghi ngờ ảnh này sắp bị del và nick của chú bị treo bằng vĩnh viễn lắm ...
đừng hòng:))... em đã lưu lại ảnh này rùi:)...delete em lại phọt lên:D.. treo bằng thì chỉ có ông XO..mà em lại hay đi nhậu với ông ấy nên yên tâm:D:D
Công nhận, chói lóa như lúc tối qua em được MerC cho ăn bánh gato ý nhỉ :P.
hyhyhy em của chị mà.. khoản gì thiếu chứ khoản nhiệt tình thì thôi rùi...nhưng em hơi đen vì em đi có 1 mà bị cả cặp nhà mec_C chém...:P vụ nay em sẽ phục thù,... chị iu quý cứ yên tâm

phuong_hoang007

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

SHD

Xe điện
Dư lày là dư lào hả các chú vẹo, quang thắng, linhciio?????:-/ phọt ảnh nhanh cho tôi nhờ, kẻo tôi hô các mợ xúm vào cut,...cut.....cut 1 số thứ của các chú thì đừng trách nhá:-t lúc đấy thì chỉ có mà [-O< thôi

quydoblood11111

Xe hơi
spam lại cái cho chuẩn
ông không thèm khen ảnh bọn tôi đẹp ...cứ muốn phọt ảnh là sao???:P:P:P đuừng hòng nhá :D:D:D:[/QUOTE]
Cụ Hungsang đâu rồi nhỉ.Sao không vào xử cái vụ này nhỉ:-?.Để PH007 pót ảnh loạn cả forum

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Bác QuangThang và a vietqv post it ảnh đi#:-sem nóng ruột lắm rồi
Bác cứ đợi em chút ... đám ảnh của em phải đợi ban Lãnh đạo kiểm duyệt đã ạ ... Chớ mấy lần trước up lên, em tuyền bị bắt gỡ xuống ... haizz

Dư lày là dư lào hả các chú vẹo, quang thắng, linhciio?????:-/ phọt ảnh nhanh cho tôi nhờ, kẻo tôi hô các mợ xúm vào cut,...cut.....cut 1 số thứ của các chú thì đừng trách nhá:-t lúc đấy thì chỉ có mà [-O< thôi
Ấy ấy ... em còn cái gì đâu mà cut anh ơi ... Anh đợi chút chứ, ban lãnh đạo hôm trước bảo là cứ từ từ để các anh ấy xem trước đã.

hungsang

Xe buýt
em hèm, đã lưu những gì cụ cuve post rồi. Cụ cẩn thận em cũng ko thiếu ảnh phọt lên đây đâu? cho cụ 1 ngày suy nghĩ những việc của mình làm, ko biết hối hận thì sẽ muộn đấy.

Merc C

Xe tải
Sao tối nay lắm lơ xe thế nhỉ, e dự là 1 cơ số các gấu mèo đang ẩn nấp, nơi này rất nguy hiểm, đề nghị thận trọng khi up ảnh.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
em hèm, đã lưu những gì cụ cuve post rồi. Cụ cẩn thận em cũng ko thiếu ảnh phọt lên đây đâu? cho cụ 1 ngày suy nghĩ những việc của mình làm, ko biết hối hận thì sẽ muộn đấy.
Cụ làm việc với phuonghoang nhớ ... Em chỉ là phó nháy và up theo yêu cầu thôi nhớ ... He he.
P/s: E có dám up nhiều đâu, cứ nhớ lời MecC là phải giữ mình.

Keo1968

Đi bộ
Thưa các anh các chị, hôm qua tình cờ gặp được các anh các chị và được giới thiệu về câu nạc bộ nên em da hàng nét nhờ các cháu nó nập cho cái nick. Rất mong các anh các chị cho em tham gia câu nạc bộ, e xin cam đoan thực hiện đúng lội quy.
Phía dưới là ảnh của e được anh trong câu nạc bộ chụp em thất rất đẹp

phuong_hoang007

Xe tăng
Uy quyền lãnh đạo là đây:):) oánh phủ đầu dân đen viẹtcuve cận thận không bị bem :)) ( em thấy a vẹo kêu có nhiều ảnh độc của a lắm:)))

Cụ làm việc với phuonghoang nhớ ... Em chỉ là phó nháy và up theo yêu cầu thôi nhớ ... He he.
P/s: E có dám up nhiều đâu, cứ nhớ lời MecC là phải giữ mình.
Hê hê ..e toàn đi 1 thân 1 mình:):) em có ảnh nào để kụ CT túm đc đâu:):)..đâu như anh vẹo thì cụ CHánh có cả 1 đống là đúng rùib-(.
A nên cận thận(nói nhỏ anh phọt hết lên đi xoăn phải sáo):):)