Chương trình chạy thử xe tại sân bay Gia Lâm do EuroAuto tổ chức từ ngày 20/10-23/10.

Ham Xế

Xe đạp
Em xin up thời gian chi tiết để các cụ chủ động sắp xếp thời gian:
Sáng: từ 8h30- 11h30.
Trưa: từ 13h-15h.
Chiều: từ 15h-18h.
Các cụ cố gắng sắp xếp công việc để tham gia được trọn 1 buổi, trải nghiệm hết các dòng xe và các tính năng công nghệ của BMW các cụ nhé.

Melody23

Xe máy
Cám ơn bác Dũng hn đã tạo đk cho mình lái thử dòng Bim, tiếc là chưa đc 528 do mình có công việc :)

Ham Xế

Xe đạp
Cám ơn bác Dũng hn đã tạo đk cho mình lái thử dòng Bim, tiếc là chưa đc 528 do mình có công việc :)
Bác Tuấn Anh ạ, bác có việc mà vẫn nhiệt tình qua tham gia với bọn em như vậy là quý rồi bác ơi. Cảm ơn bác đã tham gia nhiệt tình ạ! Em vodka cho bác rồi bác nhé. Chúc bác buổi chiều vui vẻ.

truongsoi309

Xe buýt
Hôm trước bác Dũng Hẹn em chiều thứ 7 buổi từ 13h đến 15h em có việc bận nhưng mà thấy các bác tả làm em ko thể không đến... mai em sẽ cố gắng thu sếp công việc xong sớm em sang giao lưu với các cụ

MayMan

Xe tăng
E chạy thử 320 ngày CN nhé. Biết đâu lại máu quá múc luôn.

paduy

Xe tải
Lịch buổi trưa của bác chuyển sang 13h-15h rồi bác nhé. Chương trình kéo dài trong 2 tiếng luôn nên các bác cố gắng đến đúng giờ và tham gia từ đầu đến cuối ạ. Các bác sẽ lần lượt chạy tất cả các xe ở 3 bài: 1, Phóng nhanh cua gấp; 2, Zig zag tốc độ cao (bài này tính thời gian để trao phần quà cho ng nhanh nhất trị giá tổng giải thưởng là 17 triệu gồm 1 voucher nghỉ dưỡng ở Ocean Villa Da Nang Resort cho 4 người trị giá 14triệu và 1 sổ tiết kiệm trị giá 3 triệu của VIB Bank ạ) ; Bài test XDrive công nghệ dẫn động 4 bánh toàn thời gian của BMW.
Chúc các cụ test xe vui vẻ ạ!
Cám ơn các bác bên bmw đã tạo điều kiện để anh em được trải nghiệm tính năng cũng như cảm giác lái một số dòng xe của bmw, tiếc quá hôm nay em cũng tham gia lái thử xe nhưng chỉ dành được giải nhì của ngày hôm nay, thua mỗi một bác buổi sáng một tic tắc, em 21s96, bác nhất 21s84, huhu tiếc thật đấy, :D chúc cả nhà vui vẻ

Ham Xế

Xe đạp
Em vừa đi về . Nói chung là ok.
Cảm ơn bác Dũng nhiều. Bác nhiệt tình quá !
Nhất định sẽ làm việc với Bác :)
Bác Lộc chạy zig zag được đấy ạ hơn 23 giây. Hôm nào độc tửu gọi mình qua uống cùng nhé. Cảm ơn Lộc đã tham gia chương trình!

Sonbh

Xe tăng
Cám ơn các bác bên bmw đã tạo điều kiện để anh em được trải nghiệm tính năng cũng như cảm giác lái một số dòng xe của bmw, tiếc quá hôm nay em cũng tham gia lái thử xe nhưng chỉ dành được giải nhì của ngày hôm nay, thua mỗi một bác buổi sáng một tic tắc, em 21s96, bác nhất 21s84, huhu tiếc thật đấy, :D chúc cả nhà vui vẻ
Keke, chưa ăn thua đâu, chiều nay có bác còn 20s99 cơ, mình 21s90 nhìn thấy khóc luôn :(( bác ý lái rất phê luôn, ngồi xe tý ọe :)). Cám ơn cụ chủ thớt & EA đã tạo điều kiện cho anh em được trải nghiệm một số dòng xe của BMW.

chuyendt

Xe tải
Bá cáo các kụ là hôm qua 21/10 iem vừa đi về, trước hết xin cảm ơn EA, cảm ơn bác Chiến EA seller và bác Dũng Ham xế đã tiếp đón nhiệt tình. Iem có một vài cảm nhận sau:
- Thử cua gấp tốc độ cao không phanh vói X1 X3 X5 rất phấn khích, nhưng thú thực đầu tiên mới lên lái rất sợ, có 1 chị trong đoàn đã bỏ cuộc luôn
- Thử bài zig-zag rất thú vị, iem kết nhất con 325 làm cho cảm giác rất thật khi đánh lái. Tuy nhiên 528 mới thực sự thuyết phục bởi khi quay 180 thì cần đánh voland rất ít. 528 có nội thất sang trọng, êm ái và tay lái rất nhẹ.
Iem cùng tổ lái với bác Văn OFer đã lập kỷ lục zig-zag trong nhóm với thời gian 23.xx sec, nhưng kô được kỷ lục ngày, rất tiếc
Sau khóa huấn luyên ngắn do huấn luyện viên Marc Nemeth (Germany) và Wong Kah Keen (Malaysia) iem cũng có thêm được nhiều kỹ năng, đạc biệt là cua gấp, phanh gấp. Nhưng động tác này trên thực tế mình chưa sử dụng bao giờ.

paduy

Xe tải
Keke, chưa ăn thua đâu, chiều nay có bác còn 20s99 cơ, mình 21s90 nhìn thấy khóc luôn :(( bác ý lái rất phê luôn, ngồi xe tý ọe :)). Cám ơn cụ chủ thớt & EA đã tạo điều kiện cho anh em được trải nghiệm một số dòng xe của BMW.
Thế cụ có được 4 can dầu mang về không ạ:D

RAVA

Xe ba gác
Bá cáo các kụ là hôm qua 21/10 iem vừa đi về, trước hết xin cảm ơn EA, cảm ơn bác Chiến EA seller và bác Dũng Ham xế đã tiếp đón nhiệt tình. Iem có một vài cảm nhận sau:
- Thử cua gấp tốc độ cao không phanh vói X1 X3 X5 rất phấn khích, nhưng thú thực đầu tiên mới lên lái rất sợ, có 1 chị trong đoàn đã bỏ cuộc luôn
- Thử bài zig-zag rất thú vị, iem kết nhất con 325 làm cho cảm giác rất thật khi đánh lái. Tuy nhiên 528 mới thực sự thuyết phục bởi khi quay 180 thì cần đánh voland rất ít. 528 có nội thất sang trọng, êm ái và tay lái rất nhẹ.
Iem cùng tổ lái với bác Văn OFer đã lập kỷ lục zig-zag trong nhóm với thời gian 23.xx sec, nhưng kô được kỷ lục ngày, rất tiếc
Sau khóa huấn luyên ngắn do huấn luyện viên Marc Nemeth (Germany) và Wong Kah Keen (Malaysia) iem cũng có thêm được nhiều kỹ năng, đạc biệt là cua gấp, phanh gấp. Nhưng động tác này trên thực tế mình chưa sử dụng bao giờ.
-Em chỉ thấy 2 em 523 chứ có em 528 nào đâu?~X(

Ham Xế

Xe đạp
Bác Chuyên rất điềm đạm, nói chuyện lại nhẹ nhàng. Nói chuyện với bác về ôtô rất là thích. Cảm ơn bác đã tham dự chương trình của bên em. Chúc bác vui vẻ và thành công trong cuộc sống!
P/s: bác Chuyên ko chỉ đam mê ôtô mà còn đam mê cả máy bay mô hình. Bác nào chung sở thích làm quen với bác Chuyên nhé.

Ham Xế

Xe đạp
Báo cáo các bác kỷ lục hôm nay thuộc về anh Trịnh Lê Hùng: 20,60s ạ :-ss Mai các bác cố gắng phá kỷ lục này các bác nhé ;))

Sonbh

Xe tăng
Thế cụ có được 4 can dầu mang về không ạ:D
Có nhất trong đợt chạy đó đâu mà đòi được thưởng, công nhận nhiều cụ chạy rất chuẩn, mình tiếc cái xe xịn nên ko dám đạp hết ga cũng như hết phanh, vẫn có cảm giác giữ như giữ xe của mình mặc dù ko phải xe của mình :)).

hieubf

Xe hơi
em lái chiều 22/10, vòng đầu thấy cụ nào cũng rè rặt, đến vòng thứ 2 các cụ đốt lốp khiếp quá :)), kéo nhẹ cửa kính xuống thấy mình đốt lốp cũng ác thật, nghe âm thanh rất chi là sướng tai :D, điều mà không bao giờ dám làm với xe nhà :)). Cảm giác lái thì khỏi nói luôn, nặng như X1 ỏ 3 series hay nhẹ như các dòng còn lại thì đều chuẩn cả, lái đến đâu đi đến đó, không còn j để nói. Giờ em vẫn còn lâng lâng muốn dí chân ga tiếp :))

Sonbh

Xe tăng
em lái chiều 22/10, vòng đầu thấy cụ nào cũng rè rặt, đến vòng thứ 2 các cụ đốt lốp khiếp quá :)), kéo nhẹ cửa kính xuống thấy mình đốt lốp cũng ác thật, nghe âm thanh rất chi là sướng tai :D, điều mà không bao giờ dám làm với xe nhà :)). Cảm giác lái thì khỏi nói luôn, nặng như X1 ỏ 3 series hay nhẹ như các dòng còn lại thì đều chuẩn cả, lái đến đâu đi đến đó, không còn j để nói. Giờ em vẫn còn lâng lâng muốn dí chân ga tiếp :))
Chuẩn cụ ah, nhưng phải nói BMW chịu chơi mang mớ xe mới cho những người đam mê thử, em chưa thấy Mec và Audi hay Lexus là điều tương tự ở Việt Nam. Cảm nhận lái X5 và X3 rất phê, X1 thì yếu hơn hẳn 2 đàn anh kia. Series 3 lái rất thật, Series 5 thì êm ái sang trọng,công nhận lái đến đâu biết đến đó, nhìn góc cua gấp chạy tốc độ cao đánh lái mà chả xi nhê gì, phê vãi đạn, tiếc là được thử chưa đã vẫn thèm được thử tiếp :)).

Chỉnh sửa cuối: