Chi hội Chương trình 30/4 1/5: Cùng nhau chia sẻ những cung đường cực Bắc - Đông Bắc Tổ quốc!

sparkvan

Xì hơi lốp
nhà em thèm đi quá nhưng tiếc ko có xe, đi ông van của em sợ ko leo trèo nổi :((

FujiS5200

Xe điện
Hê hê. Bác cứ đăng ký đi, biết đâu Bờ Tờ Cờ lại xếp bác chung với xe em thì càng vui.

@ Các bác: Tình hình là em đang phải cố nằm im chờ thời, giả làm con ngoan, trò giỏi để mở mồm xin visa; thế nên em xin phép được không tham gia mọi vụ off cho đến ngày 20 ạhh. He he.

Thịnh An

Xe tải
Xem danh sách có mỗi cụ Ngocphan là quen quen lại solo 1 mình, e xung phong đi động viên cụ ý nhá, phần đóng góp e sẽ sẽ chuyển cụ chánh tổng ạ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Xem danh sách có mỗi cụ Ngocphan là quen quen lại solo 1 mình, e xung phong đi động viên cụ ý nhá, phần đóng góp e sẽ sẽ chuyển cụ chánh tổng ạ
Ơ cái lão này, giờ mới xí được chỗ hả :D

Sang bên thớt ở box Từ Thiện đi anh, có người đang hỏi!

Vinh Nguyễn

Xe điện

Đi đâu mất mặt hổm rày hả anh ui, ghét ghê!:D
Xe còn nhìu giờ thì áo anh sy? (ý anh sao)

Thịnh An

Xe tải
Ơ cái lão này, giờ mới xí được chỗ hả :D

Sang bên thớt ở box Từ Thiện đi anh, có người đang hỏi!
Đâu, bên box từ thiện có ai hỏi đâu :D
Đi đâu mất mặt hổm rày hả anh ui, ghét ghê!:D
Xe còn nhìu giờ thì áo anh sy? (ý anh sao)
Dạo này túng quá phải cày nhiều, hình như số lượng xe hơi nhiều thì phải, tốt nhất ai đi một người thì ghép xe vừa vui, vừa tiết kiệm lại dễ kiểm soát trên đường hơn có đúng ko Vinh ?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đâu, bên box từ thiện có ai hỏi đâu :D

Dạo này túng quá phải cày nhiều, hình như số lượng xe hơi nhiều thì phải, tốt nhất ai đi một người thì ghép xe vừa vui, vừa tiết kiệm lại dễ kiểm soát trên đường hơn có đúng ko Vinh ?
Sẽ ghép xe mà anh. Chắc chắn sẽ có 1 số xe phải để nhà! Lần nào nhà Ếch đi đâu cũng vậy, cứ khoảng 4 người 1 xe là ổn.

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Hê hê. Bác cứ đăng ký đi, biết đâu Bờ Tờ Cờ lại xếp bác chung với xe em thì càng vui.

@ Các bác: Tình hình là em đang phải cố nằm im chờ thời, giả làm con ngoan, trò giỏi để mở mồm xin visa; thế nên em xin phép được không tham gia mọi vụ off cho đến ngày 20 ạhh. He he.
Kinh nghiệm của A E là mọi cuộc off cụ cứ vác đơn vị chủ quản đi theo. Kiểu gì cũng được cấp visa, mà lại dễ gia hạn nữa.

FujiS5200

Xe điện
Kinh nghiệm của A E là mọi cuộc off cụ cứ vác đơn vị chủ quản đi theo. Kiểu gì cũng được cấp visa, mà lại dễ gia hạn nữa.
Không ạh. Mỗi lần off này vẫn bị tính là 1 lần đi chơi. Trong tháng mà chơi nhiều thì cuối tháng nghỉ :((

Ford_Everest

Xe buýt
@ Cụ Từ: Cụ đì lết giúp em cái số 18 trong ds đăng ký đi chuyến này ná. Em k đăng ký mà k hiểu sao lại có tên ợ:P

Với lị cụ đã lấy cái bếp từ của mợ CTB về chưa mà pót ở đâu ý nhể, em k thấy

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
@ Cụ Từ: Cụ đì lết giúp em cái số 18 trong ds đăng ký đi chuyến này ná. Em k đăng ký mà k hiểu sao lại có tên ợ:P

Với lị cụ đã lấy cái bếp từ của mợ CTB về chưa mà pót ở đâu ý nhể, em k thấy
Đã đì lết #18 (em nhớ mợ có hỏi để Sói đi cùng, ở chỗ nào đó, vậy nên anh em tính đầu mối của mợ là 1 người đăng ký :D ).
Bếp từ cụ Phan3H đã nhận được chiều qua.
Cảm ơn mợ CTB và mợ nhé!!!

xe muon

Xe tăng
Đã đì lết #18 (em nhớ mợ có hỏi để Sói đi cùng, ở chỗ nào đó, vậy nên anh em tính đầu mối của mợ là 1 người đăng ký :D ).
Bếp từ cụ Phan3H đã nhận được chiều qua.
Cảm ơn mợ CTB và mợ nhé!!!
Em đang bị dọa cắt visa cụ ạ...huhuhuX_X

xe muon

Xe tăng
Chỉ vì gọi Lão Rybicka là thím Cá mà ra Lông lỗi lày ^#(^
Hú hú Rybicka: Anh vào thanh minh giúp anh em 1 tiếng nào!
Em có cái bạt mới phủ xe đúng 1 lần,đã giặt sạch coi như mới nay em kô dùng nữa vì xe em để gara có mái che,em định bán cho vào bầu bí,còn kô bán được thì cụ nào dùng em tặng(nếu tặng thì em chỉ tặng các cụ Echer thôi).

Củ từ xem xét vụ này nhé.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em có cái bạt mới phủ xe đúng 1 lần,đã giặt sạch coi như mới nay em kô dùng nữa vì xe em để gara có mái che,em định bán cho vào bầu bí,còn kô bán được thì cụ nào dùng em tặng(nếu tặng thì em chỉ tặng các cụ Echer thôi).

Em coppy cái này sang Thớt Đấu Giá nhé lão, cho lun tấm hình đê lão ui, ai có nhu cầu thì cũng dễ hén cụ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Mới xí đc chỗ gửi xe có mái che có khác, hê hê :D