Chi hội Chương trình 30/4 1/5: Cùng nhau chia sẻ những cung đường cực Bắc - Đông Bắc Tổ quốc!

nguyennt111

Xe tải
Em ở dưới Hải Phòng nên chưa có dịp off cùng với các cụ ở trên đấy nên nhân dịp này có chương trình của các cụ hay quá nên cũng rất muốn tham gia. Nếu được các cụ cho em đăng ký một chân nhé, ngày mai em sẽ gửi pm cho cụ Cứ từ từ có đc không ah?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cái ông ý, mặc định có trong danh sách rồi cụ ui. Ông ý đợt này đang đi làm logo Limited nên tạm thời chưa cho nick nổi lên :D
Ông ý chắc làm chưa xong logo Limited nên chưa thấy nổi lên cụ nhỡ:D

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Em đăng ký dập dòm 50-50 nhá :21:
Anh cứ mạnh dạn làm 100% cho nó máu. Đằng nào chẳng đứng thứ nhì danh sách sẽ bị dìm hàng.=))=))=))

Tất cả những Cụ có tên trong danh sách BTC lần này, không đi vẫn đóng 100% cho chương trình full. Đang có chiến dịch dìm 1 số cụ ở nhà để bữa tổng kết có nhà tài trợ hoành tráng :P
Cứ nói là dìm Chủ tịt nhể. Hy vọng đợt này danh sách dìm hàng sẽ trống trơn. Em vẫn như mọi khi nhé, 2 người lớn+2F1, 1 xe gầm cao 2 cầu (Chưa chốt xe gì). Cáp mềm 5m, xẻng, dây dù, và Beer lạnh 24/24.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em ở dưới Hải Phòng nên chưa có dịp off cùng với các cụ ở trên đấy nên nhân dịp này có chương trình của các cụ hay quá nên cũng rất muốn tham gia. Nếu được các cụ cho em đăng ký một chân nhé, ngày mai em sẽ gửi pm cho cụ Cứ từ từ có đc không ah?
Nhà Ếch luôn luôn Véo cằm,Bác cứ mạnh dạn tham gia cùng ae nhé:D
Bác điền thông tin như này rồi gửi vào huyhoangson@yahoo.com
Các Cụ, Mợ đăng ký tham gia giùm em theo mẫu này ah:
- Tên thật: ......... Năm sinh:...........
- Di động:.......... Mail: ..........
- Có đem theo phương tiện không: có/không (nếu có thì ghi rõ loại xe ah)
- Có đăng ký cho ai đi cùng không: ... (ghi rõ giùm: gấu/ sói/ F1/ bạn ...)
- Có sẵn sàng tham gia xếp gói đồ và di chuyển bằng xe máy lên bản: có/không.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Anh cứ mạnh dạn làm 100% cho nó máu. Đằng nào chẳng đứng thứ nhì danh sách sẽ bị dìm hàng.=))=))=))

Cứ nói là dìm Chủ tịt nhể. Hy vọng đợt này danh sách dìm hàng sẽ trống trơn. Em vẫn như mọi khi nhé, 2 người lớn+2F1, 1 xe gầm cao 2 cầu (Chưa chốt xe gì). Cáp mềm 5m, xẻng, dây dù, và Beer lạnh 24/24.
Ông thì nhẩy vào đây đăng kí làm gì, có tên trong danh sách rồi :D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
.........
Đã úp đệt thông tin, lưu ý là beer lạnh 24/24/4,5 ngày nhé :>

nguyennt111

Xe tải
Nhà Ếch luôn luôn Véo cằm,Bác cứ mạnh dạn tham gia cùng ae nhé:D
Bác điền thông tin như này rồi gửi vào huyhoangson@yahoo.com
Các Cụ, Mợ đăng ký tham gia giùm em theo mẫu này ah:
- Tên thật: ......... Năm sinh:...........
- Di động:.......... Mail: ..........
- Có đem theo phương tiện không: có/không (nếu có thì ghi rõ loại xe ah)
- Có đăng ký cho ai đi cùng không: ... (ghi rõ giùm: gấu/ sói/ F1/ bạn ...)
- Có sẵn sàng tham gia xếp gói đồ và di chuyển bằng xe máy lên bản: có/không.
Em đã gửi mail đăng ký cho bác rồi, có gì bác cập nhật giùm với nhé. Rất vui được tham gia cùng với các bác.

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Đã úp đệt thông tin, lưu ý là beer lạnh 24/24/4,5 ngày nhé :>
Với tủu lượng mấy ông nhà mình mà Beer 4,5 ngày thì có mà phải thuê thêm 1 con xe tải thùng lạnh như trong quảng cáo bia Tiger đi theo thì mới đủ nhá:)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Với tủu lượng mấy ông nhà mình mà Beer 4,5 ngày thì có mà phải thuê thêm 1 con xe tải thùng lạnh như trong quảng cáo bia Tiger đi theo thì mới đủ nhá:)
Có xe rồi cụ nhé, yên tâm vụ xe thồ :D Địa chỉ ở đâu báo em cho xe qua chở!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em đã gửi mail đăng ký cho bác rồi, có gì bác cập nhật giùm với nhé. Rất vui được tham gia cùng với các bác.
Chào mừng thành viên Ếch mới! Em đã cập nhật đăng ký của cụ ở trang 1 ah (b)

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Cứ mạnh dạn lên nào, em lo beer, anh em lo phần chở và tiêu thụ, rất chuẩn *-:)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
À Linh ơi, đợt trc đi Trạm Tấu đặt số thứ tự để dán lên các xe ở đâu đẹp thế, đợt này thầu luôn vụ này nhé.

Nhưng phải giống như lần trc ấy, đẹp!

XLS2448

Xe hơi
Em chưa biết sắp xếp 2f1 nhà em như thế nào để tham gia đoàn được. Em xin góp 1 củ ủng hộ các cháu trước đã, mai em CK vào TK Bầu Bí. Cảm ơn các cụ đã tổ chức 1 chương trình rất ý nghĩa, sorry vì em ít on và off quá :P

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em chưa biết sắp xếp 2f1 nhà em như thế nào để tham gia đoàn được. Em xin góp 1 củ ủng hộ các cháu trước đã, mai em CK vào TK Bầu Bí. Cảm ơn các cụ đã tổ chức 1 chương trình rất ý nghĩa, sorry vì em ít on và off quá :P
Cảm ơn tấm lòng chia sẻ của cụ với các cháu vùng cao. Cụ cố gắng sắp xếp để lên đường cùng anh em nhé. Tks và chờ tin cụ!

lambogi79

Xe điện
À Linh ơi, đợt trc đi Trạm Tấu đặt số thứ tự để dán lên các xe ở đâu đẹp thế, đợt này thầu luôn vụ này nhé.

Nhưng phải giống như lần trc ấy, đẹp!
Các cụ làm cả mấy cái khẩu hiệu để dán lên lắp capo nữa, để đi theo đoàn không bị bắt nạt:P

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Các cụ làm cả mấy cái khẩu hiệu để dán lên lắp capo nữa, để đi theo đoàn không bị bắt nạt:P
Khẩu hiệu thì theo em là không cần, chỉ cần dán số xe, chuyến này mỗi xe sẽ dán thêm 1 banner này vào mông, vừa ủng hộ chương trình ''Chung tay xây dựng văn hóa giao thông'', vừa ủng hộ khẩu hiệu của bác MrWinter nhà Ếch ta:

Khẩu hiệu lần này dán làm mông vợ xinh hơn, cũng đỡ ngại hơn dán cái vụ sai làn kia :>

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sologan thì đã có của chương trình "Chung tay xây dựng văn hóa giao thông" rồi. Dán cái đó vào có ý nghĩa nhiều mặt. Hơn nữa, đi cả đoàn, nhiều xe, an toàn cho các thành viên trong đoàn là nhiệm vụ đặt lên hàng đầu, bọn em luôn tuân thủ luật, chả ai bắt nạt được cả. Bác yên tâm nhé!