Chuối rừng ở An Du

Mazda 929

Xe điện
Em chán! Hôm em mang xe vào, các Cụ cố vấn bên An Du nói : Xin lỗi, mấy hôm nữa anh đến, anh thợ biết về xe này của anh hiện đang nghỉ phép mấy hôm ạ![-(
^:)^^:)^
Mà em là khách hàng nhớn nhé! Chắc Cụ Việt không biết, tháng 5/2011 em ký mua 4 xe bên cụ đấy!:-??

mercedesviet

Xe buýt
Mà em là khách hàng nhớn nhé! Chắc Cụ Việt không biết, tháng 5/2011 em ký mua 4 xe bên cụ đấy!:-??
Cụ làm với NVKD nào thì người ấy biết thôi chứ thông tin của cụ hoàn toàn được bảo mật ợ. Còn tư vấn dịch vụ thi ai đang làm trường hợp nào thì chịu trách nhiệm trường hợp đó trừ khi có chỉ đạo hay nhờ vả thì mới có người khác tiếp tục thụ lý cụ ợ.

Mazda 929

Xe điện
Cụ làm với NVKD nào thì người ấy biết thôi chứ thông tin của cụ hoàn toàn được bảo mật ợ. Còn tư vấn dịch vụ thi ai đang làm trường hợp nào thì chịu trách nhiệm trường hợp đó trừ khi có chỉ đạo hay nhờ vả thì mới có người khác tiếp tục thụ lý cụ ợ.
Vâng cám ơn Cụ trả lời ...đầy trách nhiệm. Xe em ký với ..chính Cụ đấy ạ!

Bi Hip

Xe máy
Vâng cám ơn Cụ trả lời ...đầy trách nhiệm. Xe em ký với ..chính Cụ đấy ạ!
Hay quá. Em thấy câu Giả nhời của kụ hay, độc đáo và đầy bất ngờ. Cụ nhớ giả em cái ly nhé, đê em còn đi mời ng k nữa ạ

Mazda 929

Xe điện
Câu nói hay nhất trong những câu nói mà em được nghe ! Chả có nhẽ lại vậy hay sao [-([-([-([-([-([-([-([-([-(
Vâng rất buồn là vậy ạ! Cụ Việt nói vậy em cũng không dám nói nữa sẽ làm ảnh hưởng đến uy tín của Cụ ý, em còn nhớ sau vài tháng thằng cu trưởng phòng về báo cáo bên anh Việt gửi thư mời đi tham dự chương trình khách hàng của Mercedes vào tháng 9 /2011, em bận quá cho thằng cu đấy đi, đống giấy lộn trong phòng vẫn còn cái bìa thiếp mời em post cho Cụ việt ngắm ợ!

chẳng nhẽ em lại chụp nốt mấy cái hợp đồng, post lên thì không hay lắm vì với em xx xxx xx hay xx xx sẽ không bao giờ em qua đó nữa!

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
Vâng rất buồn là vậy ạ! Cụ Việt nói vậy em cũng không dám nói nữa sẽ làm ảnh hưởng đến uy tín của Cụ ý, em còn nhớ sau vài tháng thằng cu trưởng phòng về báo cáo bên anh Việt gửi thư mời đi tham dự chương trình khách hàng của Mercedes vào tháng 9 /2011, em bận quá cho thằng cu đấy đi, đống giấy lộn trong phòng vẫn còn cái bìa thiếp mời em post cho Cụ việt ngắm ợ!

chẳng nhẽ em lại chụp nốt mấy cái hợp đồng, post lên thì không hay lắm vì với em xx xxx xx hay xx xx sẽ không bao giờ em qua đó nữa!
Có Câu QUA SÔNG ĐẤM B.U.Ô.Ì vào sóng, chả có nhẽ Lại rơi vào Chính thượng đế là cụ hiiiii

Mazda 929

Xe điện
Hay quá. Em thấy câu Giả nhời của kụ hay, độc đáo và đầy bất ngờ. Cụ nhớ giả em cái ly nhé, đê em còn đi mời ng k nữa ạ
Vâng em trả ly cho cụ! Em nhiều khi cũng thấy bất ngờ với các chăm sóc khách hàng vậy....hay là bên đó cũng có văn hoá ....Cơm mắng cháo chửi ạ!=))

Mazda 929

Xe điện
Có Câu QUA SÔNG ĐẤM B.U.Ô.Ì vào sóng, chả có nhẽ Lại rơi vào Chính thượng đế là cụ hiiiii
Cũng đành chịu thôi Cụ ạ! xét cho cũng những Cố vấn và thợ đó cũng vì kiếm cơm thôi...chẳng yêu đương gì sất ạ! bây giờ em thấy các Cụ trước nguyên là cố vấn dịch vụ cho Mercedes tự mở Gara có tình yêu nghề, yêu xe, hiểu được cần phải làm gì để làm hài lòng khách hàng bởi họ rất mệt mỏi, chịu nhiều áp lực công việc để sở hữu những chiếc xe như vậy, em thấy thường thì các Cụ như vậy lại có đạo đức nghề nghiệp như bên Cụ dung_taybien chẳng hạn, em để cả tháng chẳng cần phải suy xét gì về công việc bên đấy làm vì em rất yên tâm, chỉ tập trung vào cày sâu quốc bẫm lấy thóc nuôi vợ 2 thôi ợ! ke ke

Airbus A380

Xe tải
Website
www.vnn.vn
Em nói ra sợ cụ Saleshaiphong bảo em lên forum post bài thiếu tinh thần xây dựng và nội dung mang tính tiêu cực. Nghề bán hàng đôi khi bị áp lực kinh khủng lắm, nhất là trong lĩnh vực ô tô trong giai đoạn khó khăn này. Cho nên các cụ sales nên khiêm tốn và nói ít lại để mà còn thời gian chăm sóc khách hàng, cái câu Hãy để tôi phục vụ bạn hơn cả bạn mong muốn em thấy chưa đúng lắm, nhất là đối với cụ Mazda 929

mercedesviet

Xe buýt
E, kính cụ một ly ợ, cụ thấy em có điểm sai sót nào cụ cứ chỉ và mắng cho nhà em tỉnh ngộ. Em sơ xuất hay sai sót dù khách quan hay chủ quan thì cũng phải nhìn nhận khuyết điểm. Vậy kính mong cụ cho em biết hay pm cho em biết xe của cụ để em tự kiểm điểm để hoàn thiện hơn. Em ko dám nói hay nhưng em sẵn sàng phục vụ không vì mục đích nhu cầu cá nhân trước mắt.
Thân!

Mazda 929

Xe điện
E, kính cụ một ly ợ, cụ thấy em có điểm sai sót nào cụ cứ chỉ và mắng cho nhà em tỉnh ngộ. Em sơ xuất hay sai sót dù khách quan hay chủ quan thì cũng phải nhìn nhận khuyết điểm. Vậy kính mong cụ cho em biết hay pm cho em biết xe của cụ để em tự kiểm điểm để hoàn thiện hơn. Em ko dám nói hay nhưng em sẵn sàng phục vụ không vì mục đích nhu cầu cá nhân trước mắt.
Thân!
Thanks Cụ rất nhiều! mong sẽ có ngày được Cụ phục vụ! Chỉ buồn tập thể An Du có cụ vẫn nhệt tình với anh em nhưng...Một cây làm chẳng lên non..Cụ ạ!
Kính cụ hẳn một chai nhá!=))=))

dung_taybien

Xe tăng

cuongbi_050583

Xe hơi
Trời ơi, giữa thủ đô mà chuối rừng lại mọc ở An Du.khu khu khu.axxxxx

Sonpaint

Xe tải
đây là lý do chính mer rớt giá thảm

tiensa

Xe buýt
Các cụ ném đá An Du và Mer ghê quá. Em thì từ trước đến nay tuyền vào An Du và cũng chưa gặp bức xúc gì lớn. Thực ra sai sót và chịu điều tiếng là ko tránh khỏi, nhất là làm dịch vụ, mà dịch vụ thì ở Vịt ta nói chung vẫn bị đánh giá thấp. Các cụ ném đá nhẹ tay hoặc góp ý trực tiếp để họ còn làm ăn nữa chớ

B18

Xe tăng
Các cụ ném đá An Du và Mer ghê quá. Em thì từ trước đến nay tuyền vào An Du và cũng chưa gặp bức xúc gì lớn. Thực ra sai sót và chịu điều tiếng là ko tránh khỏi, nhất là làm dịch vụ, mà dịch vụ thì ở Vịt ta nói chung vẫn bị đánh giá thấp. Các cụ ném đá nhẹ tay hoặc góp ý trực tiếp để họ còn làm ăn nữa chớ
Vốt kụ. Em cũng thấy thế. Những sai sót lớn trách nhiệm chính là ở ban lãnh đạo công ty. Các bạn Sale cũng chỉ là nhân viên hưởng lương hàng tháng thôi. Tuy diễn đàn là ảo nhưng cũng không thể đi vạch trần hay nói xấu chính công ty mình được. em đội mũ rồi, các kụ ném thoải mái.

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Vốt kụ. Em cũng thấy thế. Những sai sót lớn trách nhiệm chính là ở ban lãnh đạo công ty. Các bạn Sale cũng chỉ là nhân viên hưởng lương hàng tháng thôi. Tuy diễn đàn là ảo nhưng cũng không thể đi vạch trần hay nói xấu chính công ty mình được. em đội mũ rồi, các kụ ném thoải mái.

Thank ! cảm ơn sự đồng cảm và thấu hiểu ... nhân viên như bọn em của Cụ mời Cụ 1 ly :-bd

soyachan

Xe đạp
Bỏ cả tối đọc hết cái topic này e thấy buồn cười thế nào ấy. Thi nhau vào ném gạch mấy bác bán hàng bên An Du rồi dịch vụ của họ. Thực sự các bác hiểu hết câu chuyện chưa hay mới chỉ nghe người ta nói rồi hùa theo thôi. Còn bác nào có bức xúc thực sự với dịch vụ của Merc hay Andu thi cứ nói thẳng rồi dẫn chứng ra. Nếu đúng người ta sai thì người ta cũng chẳng dám cãi nhau với mấy bác nữa đâu. Đấy là những việc e không biết,e chỉ biết việc của e và cách phục vụ bên AD dành cho e thi không ý kiến được gì. E không làm cho Merc, cũng chẳng mua xe bên AD nhưng cách bác Việt đối xử với khách hàng như e thì e không ý kiến được gì. E chỉ quen bác ý 1 lần mang xe lên AD kiểm tra nhưng được đối xử như khách hàng mua xe vậy. Bác ý tư vấn cho e mua bảo hiểm và sử dụng xe chu đáo, 1 tháng e phai sơn lai xe 2 lan, mat gưong 1 lần và bị đâm 1 lần nhưng nhờ bác ý e chẳng phải chi thêm cũng như gặp rắc rối gì với bảo hiểm cả.Đấy là cách nhân viên AD đối cử với 1 khách hàng không mua xe của họ, mọi người xem để tự đưa ra đánh giá cho mình
P/s:Chẳng có gì la hoàn hảo cả,nếu người ta có sai sót thì mọi người cứ đưa ra chi tiết để người ta rut kinh nghiệm. :)