[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

thichrauxanh

Xe điện
E chính thức về bờ, các cụ các mợ đều chốt lãi vui vẻ cả làng. Đi xoã thôi ạ :D

dvsabk

Xe tải
Chúc mừng mợ just for fun với TPB vừa chia cổ tức xong đã có sự thể hiện mạnh mẽ về giá.
Anh Long của 2 cụ CaptainMT và cụ thichrauxanh bị bọn Tây đầu đinh nó đè quyết liệt quá, em dự rằng vào trend Long mà các quỹ đang múc Bank làm đẹp BC quý, nhưng chưa muốn kéo anh Long để ghìm F1 đỡ hưng phấn quá. Có thể sang tháng anh Long sẽ đổi vận đó ạ. Em đặt mục tiêu sẽ mở vị thế mua anh Long vào phiên ATC ngày cuối tháng 9, bất kể giá nào, kể như được giá 26.8 cũng phong thủy. :D

Chỉnh sửa cuối:

thichrauxanh

Xe điện
Chúc mừng mợ just for fun với TPB vừa chia cổ tức xong đã có sự thể hiện mạnh mẽ về giá.
Anh Long của 2 cụ CaptainMT và cụ thichrauxanh bị bọn Tây đầu đinh nó đè quyết liệt quá, em dự rằng vào trend Long mà các quỹ đang múc Bank làm đẹp BC quý, nhưng chưa muốn kéo anh Long để ghìm F1 đỡ hưng phấn quá. Có thể sang tháng anh Long sẽ đổi vận đó ạ. Em đặt mục tiêu sẽ mở vị thế mua anh Long vào phiên ATC ngày cuối tháng 9, bất kể giá nào, kể như được giá 26.8 cũng phong thủy. :D
Cuối tháng là t2, mai t6 cuối tuần ko biết lái có chịu kéo tiếp hơm cụ nhỉ. Hát pê thì e ko sợ, e xac định chôn vốn 3-5 năm e cũng ko bán ồi ;))
E cũng phải theo cụ chúc mừng mợ just for fun, mợ theo bé này lâu lắm rồi nay hái quả ngọt. 19 chứ có khi 22 bé này vẫn vươn tới đc :D

just for fun

Xe lăn
Cuối tháng là t2, mai t6 cuối tuần ko biết lái có chịu kéo tiếp hơm cụ nhỉ. Hát pê thì e ko sợ, e xac định chôn vốn 3-5 năm e cũng ko bán ồi ;))
E cũng phải theo cụ chúc mừng mợ just for fun, mợ theo bé này lâu lắm rồi nay hái quả ngọt. 19 chứ có khi 22 bé này vẫn vươn tới đc :D
Cháu ăn con này mỗi lần ko dày lắm nhưng cũng được mà, coi như đủ tiền cho F1 đi học ạ

dvsabk

Xe tải
Các cụ thấy tương lai em MBB thế nào,mai ra hàng được không?
Em chưa rõ chiến lược của cụ là gì, dài hay ngắn. Nếu đang có vị thế giá tốt, nó đã vượt đỉnh rồi cụ cứ để lại quan sát 4-8 phiên tới, giả sử nó có 8 cây nến râu dài lòng thòng mà k tăng nổi 7% từ điểm breck hẵng hạ bớt.
Trừ phi có con Vịt tiềm nào được các anh Media nâng bi lên thành Thiên nga đen, tụi Bank mới chỉnh sốc thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

YoungVNese

Xe tải
Chào các cụ các mợ nhà mình. Lâu lắm e mới quay lại nhà, mọi ng đều xanh tím mừng quá.

úc 108-109 mà cứ nhát nhát khô
Em còn bán lúc 95 cơ.
m chưa có thời ngắm nghía mặc cả hoặc mua tỷ trọng bé..., nó mới phi nước đại đó mợ
em cũng đu đỉnh con này, cắt chân bàn xuống 94 lên 98 thấy có lời em bán mà giờ em nó lên 128 mà thắt lại từng cơn :(
Ôh thế ra cũng nhiều cụ mợ ngắm ngía e "Bình Minh ơi dậy chưa..." này thế ạh. Ẻm này nhà cháu cũng cầm lâu lâu rồi, đố cả nhà đoán đc giá vốn của e ahihi

Anh Xoài hnay hăng hái quá, cơ mà em vào app để bán mà đơ luôn thể vào đc. Có cụ mợ nào xài TCBS k ạ?
Update: phiên ATC trở lại bình thường may quá.
Cụ trading nhanh thật, bán cả hay 50% vậy cụ ơi?

dvsabk

Xe tải
Nến tháng HPG nom cũng đẹp, còn ít phiên quá chắc khó thủng 25.6 hoặc breck 26.8. Nhưng nến 3 tháng thì thấy giống như bắt đầu chu kỳ giá xuống.

dvsabk

Xe tải
Chào các cụ các mợ nhà mình. Lâu lắm e mới quay lại nhà, mọi ng đều xanh tím mừng quá.
Cụ trading nhanh thật, bán cả hay 50% vậy cụ ơi?
Ối chào cụ đồng Xoài, lâu quá không gặp. Hôm đó app đơ em suýt bán ATC, nhưng nghĩ thế nào để lại. Sáng hôm sau em kê 32.3 bị nhấc toàn bộ hàng đi rồi ạ :)
Từ sau Euro em hầu như k giao dịch STB chỉ để đó làm đòn bẩy đảo sang ôm cặp xiên 2 CTG CTS.
Em đoán BMP cụ cầm giá 6-7x. Hi hi vì em cũng "quan sát" BMP từ 6x cho đến hiện tại :D

thichrauxanh

Xe điện
Nến tháng HPG nom cũng đẹp, còn ít phiên quá chắc khó thủng 25.6 hoặc breck 26.8. Nhưng nến 3 tháng thì thấy giống như bắt đầu chu kỳ giá xuống.
E mua đc ít 25.6 thì bán sạch ồi, giờ mong nó tụt để mua, hi vọng lại như tpb ;))
Ah mà hát lần này cũng tạo gáp như tê đấy cụ ;))

howcanido

Xe hơi
Ối chào cụ đồng Xoài, lâu quá không gặp. Hôm đó app đơ em suýt bán ATC, nhưng nghĩ thế nào để lại. Sáng hôm sau em kê 32.3 bị nhấc toàn bộ hàng đi rồi ạ :)
Từ sau Euro em hầu như k giao dịch STB chỉ để đó làm đòn bẩy đảo sang ôm cặp xiên 2 CTG CTS.
Em đoán BMP cụ cầm giá 6-7x. Hi hi vì em cũng "quan sát" BMP từ 6x cho đến hiện tại :D
Cụ quan sát cũng lâu ghê rồi nhỉ
Điều gì khiến cụ ko mua

YoungVNese

Xe tải
Cụ tài thật đấy, đoán phát chuẩn ghê, e cầm BMPolymer giá vốn 7x nhỏ. Để xem quý 3 này ẻm báo cáo thế nào. Mà sao cụ quan sát kỹ thế :D

thichrauxanh

Xe điện
Tpb cứ chạy thế này ai dám .. bán :((