[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

CaptainMT

Xe buýt

CaptainMT

Xe buýt
Nhợn mí dầu cụ nhỉ, sáng bank mạnh mẽ thế mà giờ cũng tịt dần ngòi. Mai còn là t6 nữa, chắc tuần này vẫn chưa chín dồi :(
Sáng em bảo cụ xiên lái mà cụ k xiên à? :))
các a kéo mấy con lởm trong rổ 30 là biết có mùi rồi.

thichrauxanh

Xe điện
Sáng em bảo cụ xiên lái mà cụ k xiên à? :))
các a kéo mấy con lởm trong rổ 30 là biết có mùi rồi.
Hix e ko xiên được cụ ơi, rổ của e còn toàn con lởm, xác định om dưa vài năm rồi :D Sáng cụ xiên đc lái nào ko e chia vui với :D
Pvd lại có dấu hiệu đảo chiều giảm rồi, ko biết có bục nốt ma50 ko
Nhà cháu hết hàng lướt từ lâu rồi mợ ơi, cứ rúc đầu xuongs cát tránh bão thôi :D

just for fun

Xe lăn
Hix e ko xiên được cụ ơi, rổ của e còn toàn con lởm, xác định om dưa vài năm rồi :D Sáng cụ xiên đc lái nào ko e chia vui với :D

Nhà cháu hết hàng lướt từ lâu rồi mợ ơi, cứ rúc đầu xuongs cát tránh bão thôi :D
Vầng, nhà cháu túc tắc lên hàng rồi cũng nhắm mắt gồng lỗ, bao giờ lãi mới mở kho (giờ là hoà vốn ạ)

CaptainMT

Xe buýt

Chiều em xiên 1/2 đàn lợn, giống siêu ngắn ngày. Định xiên cả nhưng thấy có vẻ sáng mai chúng nó muốn chạy thêm.

Em vào lại một ít pvd atc, trăm sự nhờ hai lái just for fun với thichrauxanh đưa em lên đỉnh ạ. Hihi
Biết đâu cuối tuần mấy ae TĐ bem nhau, mình mang dầu ra can.

just for fun

Xe lăn
Chiều em xiên 1/2 đàn lợn, giống siêu ngắn ngày. Định xiên cả nhưng thấy có vẻ sáng mai chúng nó muốn chạy thêm.

Em vào lại một ít pvd atc, trăm sự nhờ hai lái just for fun với thichrauxanh đưa em lên đỉnh ạ. Hihi
Biết đâu cuối tuần mấy ae TĐ bem nhau, mình mang dầu ra can.
Nhà cháu lên chưa đủ hàng cụ ơi, với cả cháu nghĩ rồi, mua xong om lâu mới ăn chứ ăn ngay ko ngon đâu