[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

hornet_600

Xe tăng
Em cũng tự nhiên được vào mấy hội nhóm, chắc cũng toàn VIP :D
Cứ ra thì nó lại cho vào, hiếu khách hơn bình thường :))
Mấy lần em có kể trên này.
Em hạn chế còm, chỉ có một lần admin hướng dẫn như đa cấp, ngứa mắt em còm: chẳng có tí màu xám éo gì. Hệ quả là đứa "trợ lý" cho em ra khỏi nhóm ngay lập tức. Tiếc tiếc là =))
E cũng có tên trong zoom của broker bên ssi,để ý từ lâu là cứ khi nào hô hào sập là e múc thật lực còn nó hô múc đi múc đi là e té,hiệu nghiệm ra phết

matizac

Xe tăng
Hội với chả nhóm, chắc toàn zoom VIP 😀
Minh Trần KTC bị tóm ah, trước cũng hoạt động OF nhiều đấy.

FE09

Xe buýt
Em cũng tự nhiên được vào mấy hội nhóm, chắc cũng toàn VIP :D
Cứ ra thì nó lại cho vào, hiếu khách hơn bình thường :))
Mấy lần em có kể trên này.
Em hạn chế còm, chỉ có một lần admin hướng dẫn như đa cấp, ngứa mắt em còm: chẳng có tí màu xám éo gì. Hệ quả là đứa "trợ lý" cho em ra khỏi nhóm ngay lập tức. Tiếc tiếc là =))
Hội đấy có nhiều tin hay, tin nóng ko cụ, em tò mò tí

Abram

Xe điện
Hội đấy có nhiều tin hay, tin nóng ko cụ, em tò mò tí
Thỉnh thoảng em chụp màn hình của hội nhóm đấy cụ.
Cụ hình dung nó trên đa cấp một bậc. Về cơ bản em chẳng hiểu họ nói gì, em cũng không có nhu cầu. Đại loại hôm nay trăng bên Mỹ sáng hơn ở châu Âu, nên ngày mai tất cả các thành viên nhóm nghiêm túc thực hiện theo kế hoạch, tổng lực mua chứng khoán bên Nhật :))
Một lần nhóm yêu cầu thành viên mua 100%, em vào hỏi em hết tiền rồi mua 20% có được không? Chẳng ai trả lời em.

hornet_600

Xe tăng
Nam đinhu thì tp ko có j đâu ạ,mợ chạy xuống nhà thờ đổ ăn hải sản tươi sống hóng gió biển ok hơn

Abram

Xe điện
Nam đinhu thì tp ko có j đâu ạ,mợ chạy xuống nhà thờ đổ ăn hải sản tươi sống hóng gió biển ok hơn
Thông tin này cần kiểm chứng!
Em có một số anh em ở Nam Định, vui mờ.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Hôm nay xuống nhà thờ đổ thì vừa tắc lại đông cụ ạ. Bọn em ăn hải sản cũng hay phi xuống đó nhưng đi ngày thường.

hornet_600

Xe tăng
Hôm nay xuống nhà thờ đổ thì vừa tắc lại đông cụ ạ. Bọn em ăn hải sản cũng hay phi xuống đó nhưng đi ngày thường.
vâng nđ thì giờ chỉ có xuống đây thôi,hàng quán mọc lên như nấm thế mà ko đáp ứng đủ,chứng tỏ là nhu cầu rất lớn,bạn bè e ở quanh nb,tb mà vẫn đưa cả gd sang nhà thờ đổ

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
vâng nđ thì giờ chỉ có xuống đây thôi,hàng quán mọc lên như nấm thế mà ko đáp ứng đủ,chứng tỏ là nhu cầu rất lớn,bạn bè e ở quanh nb,tb mà vẫn đưa cả gd sang nhà thờ đổ
E nhớ mấy đợt nghỉ dài gần nhất đều tắc cả đường xuống đó. Đồ ăn ở Tp NĐ cũng khá ổn và rẻ mà cụ.