[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

just for fun

Xe lăn
Tk vẫ_n âm nặng nhưng tuần này e rang đc mẻ Vhm 7%, pvd 2%, acb 3% cũng coi như đủ tiền đi phượt ;))
Nhờ vía mợ Quỳnh.Anh.VNA cả đấy ạ ;))

Mà e thắc mắc cụ chủ thớt bị bé đường nào bắt cóc dồi mà lặn mất tiêu lâu nay @@
Cụ Thắng_Sơn Tây dạo này bận, đợi xong việc sẽ vào chốt lãi và mở thớt mới ạ

Quỳnh.Anh.VNA

Xe tải
Hạ qua Thu đến, chắc thớt mới có chữ Thu nhỉ? nghe may mắn hơn. Hy vọng xóm chứng rộn rã tiếng cười chốt lãi thu lời. Chứ cái thớt trước thớt Vào Hạ, đường ở dưới chân, em toàn liên tưởng thành "Cầu ở dưới chân", sợ sợ là.

Dancingwiththewind

Xe điện
Tk vẫn âm nặng nhưng tuần này e rang đc mẻ Vhm 7%, pvd 2%, acb 3% cũng coi như đủ tiền đi phượt ;))

Mà e thắc mắc cụ chủ thớt bị bé đường nào bắt cóc dồi mà lặn mất tiêu lâu nay @@
Thế mà bẩu thiếu oxy, bơm cho em ít để em thở cái

thichrauxanh

Xe điện
Rủ nhau với cụ nhé :"> HBC và HNG bị huỷ niêm yết trên sàn HOSE rồi
Vâng e vẫn í ới ngay trên sòng mà :)) Ơ thế HNG có sang Úp Nơm ko mợ hay sang HNX hay tuyên bố psan ạ???
Ah vụ vừa rồi bán tpb mua vhm e cũng í ới ầm lên đó :P Ơn giời thôi chứ đen mà lỗ các cụ mợ lại réo tên e lùa ga mất :D hị hị

Chỉnh sửa cuối:

Dancingwiththewind

Xe điện
Vâng e vẫn í ới ngay trên sòng mà :)) Ơ thế HNG có sang Úp Nơm ko mợ hay sang HNX hay tuyên bố psan ạ???
Ah vụ vừa rồi bán tpb mua vhm e cũng í ới ầm lên đó :P Ơn giời thôi chứ đen mà lỗ các cụ mợ lại réo tên e lùa ga mất :D hị hị
Sang Úp nơm cụ ạ. Bị UBCK buộc sang do lỗ liên tiếp
Mà giờ em cũng chả có tiền để tiếp tục cuộc chiến nữa cơ.

Maxell741

Xe tải
Tk vẫn âm nặng nhưng tuần này e rang đc mẻ Vhm 7%, pvd 2%, acb 3% cũng coi như đủ tiền đi phượt ;))

Nay mấy e BĐS có vẻ quay lại đón, mợ có lên tàu tiếp ko ạ ?