[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

Lâm Phong

Xe tăng
Em lại lên tàu MSB toa 14.55 rồi các cụ mợ ạ. Cầm tiền nó cứ nóng ruột kiểu gì ý. Không khéo lại bán bò tậu ễnh ương mất. Có cụ mợ nào đang cầm MSB không ạ?
Em đang cầm 14.45 đây, hôm trước lên 14.85 không bán để chờ bán trên 15 mà lâu quá.
Em cùng chuyến với cụ mợ. Bán nhanh cái mã ngân hàng không được viết em ngứa tay nhảy toa 14.5.
Em còn mớ TCB , TB giá rồi mà mãi vẫn chưa rút chân ra được , ngày nào cũng đỏ chót.
Có cụ mợ nào đang gồng con này không?

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em cùng chuyến với cụ mợ. Bán nhanh cái mã ngân hàng không được viết em ngứa tay nhảy toa 14.5.
Em còn mớ TCB , TB giá rồi mà mãi vẫn chưa rút chân ra được , ngày nào cũng đỏ chót.
Có cụ mợ nào đang gồng con này không?
TCB từ trước đến giờ em vẫn không đánh giá cao. Cụ nghiên cứu xem, nếu không cắt thì kệ nó, đừng tb giá nữa.

Lâm Phong

Xe tăng
TCB từ trước đến giờ em vẫn không đánh giá cao. Cụ nghiên cứu xem, nếu không cắt thì kệ nó, đừng tb giá nữa.
Em như bị mê muội, vào phát đầu 4k giá 23.8 . 2 lần Tbg rồi nên em khoanh lại , từ hôm nay em đặt lệnh cắt lỗ rồi nhưng khó khớp quá.

Lâm Phong

Xe tăng
Vấn đề là cầm từ lúc nào, giá vốn bao nhiêu.
Hic, cụ nhắc em mới thấy đau .
Em thấy DHT lên nhiều rồi nên em chốt lời giá 52.1 ngứa tay vào tếch 23.8 , giờ DHT lên 59.0 còn tếch nó tụt xuống hai mấy rồi ấy nhưng đỏ lắm.

PrettyBee

Xe đạp
Chắc em giải quyết chuyển sang mục tiêu khác thôi .
Giờ này mà cầm bank thì sốt ruột thật, cả làng lên, em nó vẫn 121, nhưng mà cụ cố lên, em thấy mấy mã bank sắp thu hoạch được khoảng 10% so với giá hiện tại. Nếu cụ nhảy không khéo, thì mã mới cũng tầm 10% thôi. Em tính bài thế để bớt ngó nghiêng vợ hàng xóm, mà em cũng lười, nên em kệ, em hay vứt bỏ xó đó. Năm ngoái em gà mờ, F0 xịn xò , chưa học bài thoát hàng, em vào thị trường ôm chân tcb ở giá vốn 35, may năm nay cô thương. Kết lại là mua, để đó và khấn cô.

up_and_down

Xe tải
Giờ này mà cầm bank thì sốt ruột thật, cả làng lên, em nó vẫn 121, nhưng mà cụ cố lên, em thấy mấy mã bank sắp thu hoạch được khoảng 10% so với giá hiện tại. Nếu cụ nhảy không khéo, thì mã mới cũng tầm 10% thôi. Em tính bài thế để bớt ngó nghiêng vợ hàng xóm, mà em cũng lười, nên em kệ, em hay vứt bỏ xó đó. Năm ngoái em gà mờ, F0 xịn xò , chưa học bài thoát hàng, em vào thị trường ôm chân tcb ở giá vốn 35, may năm nay cô thương. Kết lại là mua, để đó và khấn cô.
Lãi suất kỳ này vẫn thấp quá. Em vào ít ACB thay cho gửi tk. Hôm nay, bank tăng mà ACB của em tăng được 50 đồng nên em thấy tâm tư quá ạ.