[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 62: Lối đi ngay dưới chân mình.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhimtiu

Xe container
E mải câu bà chủ bè tay dao tay thớt thịt luôn hộ e rồi :(( Ko có cái ảnh nào cụ ạ. Để về e chụp khúc đầu khúc đuôi nhờ cụ chỉnh :D
P/s: ăn nhiều hàu quá tối bị cắt phép, ko đc nghỉ ngơi đâu cụ ơi ;))
Tối chỉ làm quả dừa hóng gió biển thôi cụ ạ, chiều em bơi đc lúc òy:

just for fun

Xe lăn
VIP của mợ quá ngon rồi. Em mua chơi chơi không ngờ chén ngon thế.
Cụ mua đúng cổ, đúng thời điểm chứ cháu ôm ẻm bao nhiêu năm nay, thấy nó vượt đỉnh thời đại rồi thì cứ ôm thôi, đã vượt khỏi dải bollinger rồi, chắc cũng phải chỉnh vào tí cho nó lành mạnh rồi tăng tiếp. Nhưng cháu quan sát thấy con này có vẻ cung ít hơn cầu khá nhiều nên cũng ko đáng lo lắm

just for fun

Xe lăn
Cổ EIB, cháu dự đoán lái đang cầm giá khoảng 18.6, nén trong 1 thời gian dài như thế + độ điên của anh Tuấn thì cháu dự nó khá hấp dẫn để cầm.Hôm nay MA10 đi lên cắt Ma100, ngày mai cắt tiếp Ma200 nữa thì về dài hạn cũng không có gì đáng lo ngại. Trước mắt là chinh phục đỉnh 20.2 (cháu dự là vượt nhẹ nhàng), cứ lạc quan nghĩ đến 21-22 đi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

thichrauxanh

Xe điện
Đúng là nhà có điều kiện, đang cầm 100k rồi, gấp thếp phát thì lái nào chịu nổi cụ
Mợ lỗi đánh máy kìa, thừa chứ k kkk :D
Các cụ cứ tính đợt này cá nhân múc, nhưng cá nhân có cá nhân this, cá nhân that, cá nhân tk dăm triệu, cá nhân tk mấy trăm tỷ. Cá nhân nghìn tỷ chắc không có chứ mấy trăm thì nhiều., Sơ sơ đếm vội mấy cụ trên này cũng phải có hơn chục cụ có tk hàng chục tỷ rồi.
Mấy anh lái chắc tk tầm nghìn tỷ cccm nhỉ? nhất là lái được vn30
Lái như lái Tni chắc chỉ lom dom có khi ko bằng ccm ;))

butchikim

Xe ba gác
Cổ EIB, cháu dự đoán lái đang cầm giá khoảng 18.6, nén trong 1 thời gian dài như thế + độ điên của anh Tuấn thì cháu dự nó khá hấp dẫn để cầm.
Cháu định lướt T+ mà có khi lại cầm dài hơn ;;)

just for fun

Xe lăn
Cháu định lướt T+ mà có khi lại cầm dài hơn ;;)
vấn đề là xuống EIB thì sẽ mua gì? lại phải đau đầu suy nghĩ đấy ;))
Hôm nay vol như thế, giá đóng phiên như thế thì thuyết phục quá còn gì, mong là ngày mai VNI đừng có báo quá là được :))

butchikim

Xe ba gác
vấn đề là xuống EIB thì sẽ mua gì? lại phải đau đầu suy nghĩ đấy ;))
Hôm nay vol như thế, giá đóng phiên như thế thì thuyết phục quá còn gì, mong là ngày mai VNI đừng có báo quá là được :))
Đúng là chả biết mua con gì thật, cháu xem nó điên đến đâu :-o ;;)

Nhimtiu

Xe container
Cụ còn có nhà để về, e thì vợ đuổi, thất nghiệp, chỉ biết kiếm con tôm con cá đút vào miệng. Còn ko có nổi bát cơm tối :D
Ah hôm qua em bên Ninh Bình chủ ks làm con cá quả hấp hay phết cụ ạ. Lâu lâu em mới lại chén cá quả.

Vịt Tập Bay

Xe tải
Các cụ cứ tính đợt này cá nhân múc, nhưng cá nhân có cá nhân this, cá nhân that, cá nhân tk dăm triệu, cá nhân tk mấy trăm tỷ. Cá nhân nghìn tỷ chắc không có chứ mấy trăm thì nhiều., Sơ sơ đếm vội mấy cụ trên này cũng phải có hơn chục cụ có tk hàng chục tỷ rồi.
Mấy anh lái chắc tk tầm nghìn tỷ cccm nhỉ? nhất là lái được vn30
Tính đến cuối tháng 3/2024, Việt Nam có hơn 7,6 triệu tài khoản chứng khoán cá nhân, tương đương khoảng 7,6% dân số.
Tính mỗi tài khoản 100tr thôi cũng lên tới 760K tỷ rồi
Chưa kể những cụ, những mợ tiền tỷ thì con số cũng rất ra gì và này nọ ạ

thichrauxanh

Xe điện
Cụ hay lang thang đi câu nhể hôm nào cho em bám càng một hôm đê? :))
Vâng nếu cụ thích tự đày đoạ bản thân để giảm mỡ, sấy khô thịt bằng nắng và tăng lượn diệu trong máu thì e xin mời cụ lên bè :D
Ngay cảng HBinh, cụ lên đc thì dạy e câu mí, e câu theo trg phải khấn nên dc cá gì cũng ko biết :D

Ah hôm qua em bên Ninh Bình chủ ks làm con cá quả hấp hay phết cụ ạ. Lâu lâu em mới lại chén cá quả.
Món ăn thì e nhớ cứ hỏi cụ Nhím :D

Nhimtiu

Xe container
Vâng nếu cụ thích tự đày đoạ bản thân để giảm mỡ, sấy khô thịt bằng nắng và tăng lượn diệu trong máu thì e xin mời cụ lên bè :D
Ngay cảng HBinh, cụ lên đc thì dạy e câu mí, e câu theo trg phải khấn nên dc cá gì cũng ko biết :D

Món ăn thì e nhớ cứ hỏi cụ Nhím :D
À lên đó thì gần chỗ Mơ Village nhà cụ Tuấn khéo vào đó câu cá lại ngon.

Vịt Tập Bay

Xe tải
Thế là các anh Lái mã PSH đã ra đi 😀😀

Trạng thái
Thớt đang đóng