[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dancingwiththewind

Xe điện
à, là câu hỏi đó chứ cháu chưa ngâm cứu em này
thôi bỏ qua đi mợ ạ. Nghiên cứu mất times, em chờ hòa vốn em sút bay thôi.
Nay em bán BVS lãi đc 6,6%. Thấy sáng lên chiều xuống bán xừ đi cho xong. E còn còn VND với SHS chán đời

just for fun

Xe lăn
thôi bỏ qua đi mợ ạ. Nghiên cứu mất times, em chờ hòa vốn em sút bay thôi.
Nay em bán BVS lãi đc 6,6%. Thấy sáng lên chiều xuống bán xừ đi cho xong. E còn còn VND với SHS chán đời
Cháu đang ngâm cứu vào 1 ít dòng chứng đấy, để sau BDS thì vào mà sợ ko kịp sóng

BeanBean08

Xe hơi
Thực ra cũng khó. Hai con đầu đàn nhà họ Vin là Vic và Vhm lợi nhuận đâu chẳng biết, con thì cổ tức lèo tèo, con thì 4 năm gần nhất chia được 12% giấy,

Có ai tưởng tượng được VFS trên đất Mỹ đã từng có giá 93 đô không? Anh Vượng đã từng trong top 10 hay 100 gì đó, người giàu nhất hành tinh :D
Nói thật với cụ là mấy tập đoàn đa ngành đa nghề nhiều cty con này nó vượt quá tầm hiểu biết của e rất xa nên e chả bao giờ dám động vào 🤪

phuongmit

Xe cút kít
SSI từ năm ngoái vào với cụ phuongmit định kiếm bát phở bò kobe mà cuối cùng đến cái lông đuôi cũng ko túm được, ngậm ngùi cắt lỗ ;))
e vẫn còn ít, nay nhặt tí tbg lên định fastfood trong phiên mà chạy k tới giá đặt, sáng mai k biết dc ăn xôi k hay phải ngồi rửa bát thuê ;))

CaptainMT

Xe buýt
Lướt qua thấy cccm toàn bank với bđs nhỉ. Em hôm qua với hôm nay nhảy tàu C2. Không ngắm kĩ chart, thấy nó giữ nền thế là múc luôn. Mà nó đi ngang thật. :))
Đoạn này chơi vui phết, như kiểu bốc thăm trúng thưởng ấy. =))

just for fun

Xe lăn
E fun tí thôi mợ nhé. Cuộc đời của mấy bạn chuyên bán khống cơ bản kết cục ko đẹp lắm …
Cháu cũng đùa tí thôi chứ chơi cơ sở là phù hợp với thể lực, trí lực của cháu ạ, chơi ps giàu quá, lỡ lại hư thì chết

BeanBean08

Xe hơi
Cháu cũng đùa tí thôi chứ chơi cơ sở là phù hợp với thể lực, trí lực của cháu ạ, chơi ps giàu quá, lỡ lại hư thì chết
Vâng mợ. Mợ nghiên cứu thêm để mua phòng vệ như các quỹ họ làm thì cũng ok. Nhưng cũng có nhiều người phản đối việc mua phòng vệ vì cho rằng như vậy là ko tự tin vào quyết định của mình. Haizz…

YoungVNese

Xe tải
Cụ mợ ko phím e sớm cái chu trình này :((
Nhà chứng e thấy theo TA nên chắc ít bị vướng cáy 4C này, Vòng lặp khổ đau này thường các cụ trường phái cơ bản hay bị hưởng ạh

SSI là con khỏe nhất đó mợ
E vẫn cầm mbs, Ssi hôm qua e có mua thăm dò, hnay tiếp tục mua gia tăng.
Cuối ngày có fts bật tím phấn khởi quá, hy vọng dòng ck có 1 nhịp tăng sau khi tích lũy đợt rồi.

Thế đời nó mới ngang trái đó mợ 😥
Eib tại thời điểm này ko có lái (góc nhìn cá nhân, cccm tham khảo thôi ạh)

Trạng thái
Thớt đang đóng