[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 60: Buồn vui đầu tư.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Binhcoi8x

Xe tăng
Ngày mai có nên 1 đập ăn quan em TPB ko nhỉ?
Phiên nay dư đc đồng nào em lại đổ tiếp vào 2 con bank ghẻ CTG và SHB Mợ ạ, mặc dù đã mua đc giá thấp nhất phiên rồi mà ATC kéo xanh như thế nhưng con SHB ghẻ lở nó cũng chỉ ngóc lên đc tham chiếu, trầm cảm với nó ghê. Khéo em cũng sắp thành cổ đông lớn của bầu H rồi đấy. CTG thì khá phết, kết phiên húng lên tăng hẳn gần 2%, mà mã này em lại mua ở tk khác, hết tiền nên mua đc có tẹo teo.

just for fun

Xe lăn
Phiên nay dư đc đồng nào em lại đổ tiếp vào 2 con bank ghẻ CTG và SHB Mợ ạ, mặc dù đã mua đc giá thấp nhất phiên rồi mà ATC kéo xanh như thế nhưng con SHB ghẻ lở nó cũng chỉ ngóc lên đc tham chiếu, trầm cảm với nó ghê. Khéo em cũng sắp thành cổ đông lớn của bầu H rồi đấy. CTG thì khá phết, kết phiên húng lên tăng hẳn gần 2%, mà mã này em lại mua ở tk khác, hết tiền nên mua đc có tẹo teo.
Hôm qua trót hứa với chủ tịch là ko mua gì thêm nên hôm nay phiên sáng nhúng đỏ thấy vol cạn lắm nhưng cũng ko mua (thực ra do giá cũng ko được như ý)

Dancingwiththewind

Xe điện
E cũng có đến hơn 10k SHB rồi, càng mua càng xuống. KH 5 năm vậy

Binhcoi8x

Xe tăng
Hôm qua trót hứa với chủ tịch là ko mua gì thêm nên hôm nay phiên sáng nhúng đỏ thấy vol cạn lắm nhưng cũng ko mua (thực ra do giá cũng ko được như ý)
Thực ra nay em thấy SHB về hỗ trợ cứng rồi nên em cũng ham hố mua vào, nhưng kết phiên so với các mã bank khác thì nó lại nặng mông quá thể ko xanh nhẹ nổi đc cơ. Thôi lại cứ tự động viên đầu tư dài hạn vậy Mợ ạ.

just for fun

Xe lăn
Thực ra nay em thấy SHB về hỗ trợ cứng rồi nên em cũng ham hố mua vào, nhưng kết phiên so với các mã bank khác thì nó lại nặng mông quá thể ko xanh nhẹ nổi đc cơ.
Thực ra cháu thích đua xanh hơn là mua đỏ nên toàn bị fail :))
Mai lại ngứa tay đua xanh ko biết chừng

dvsabk

Xe tải
Nhà chứng giờ thành fan của Banh càng rồi ạ :)
Em vẫn giữ tâm lý thận trọng cuối năm, tọa sơn quan hổ đấu trong tuần đáo hạn xem các bố vẽ cái chart tuần này rồi chart tháng 12 ra sao, chẳng may lên cơn đóng nến tháng 114x thì đến ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Abram

Xe điện
Thực ra nay em thấy SHB về hỗ trợ cứng rồi nên em cũng ham hố mua vào, nhưng kết phiên so với các mã bank khác thì nó lại nặng mông quá thể ko xanh nhẹ nổi đc cơ. Thôi lại cứ tự động viên đầu tư dài hạn vậy Mợ ạ.
Em vừa xem SHS đứa con cùng cha với SHB. Bọn tự doanh hôm nay múc 180 tỉ, nửa vol ngày hôm nay. Không biết có biến gì? Quý 4 đột biến chăng?
Kéo chắc kéo cả cặp mợ nhỉ.

dvsabk

Xe tải

mabu44

Xe điện
Kính mời cccm tham gia nhóm chứng khoán otf do tôi lập - pass otf
Hôm nay tk em lên full

View attachment 2245036 View attachment 8268883
Dc ăn hết thị trường rồi thì cụ lôi kéo anh em vào xuống hố à :)) Em đợi có bằng F mới dám đua tranh với các tổ lái, giờ chỉ hóng qua mùa Đông không lạnh thôi.

Binhcoi8x

Xe tăng
Em vừa xem SHS đứa con cùng cha với SHB. Bọn tự doanh hôm nay múc 180 tỉ, nửa vol ngày hôm nay. Không biết có biến gì? Quý 4 đột biến chăng?
Kéo chắc kéo cả cặp mợ nhỉ.
Ôi đôi này nó ko đi cả cặp đâu Cụ ơi. cùng 1 nhà nhưng ông con troẻ khoẻ hơn Ông Bố nên Ông con chạy tăng động lắm, ông bố thì ì ạch thôi rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng