[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 60: Buồn vui đầu tư.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Binhcoi8x

Xe tăng
Em cũng có lần như cụ. Lần khác thì tìm hiều MBS xong chốt mua, đến lúc hàng về nhìn thì hóa ra là MSB :D, sau thấy con MBS lên vù vù tiếc đứt ruột, may còn MSB cũng lãi được chút it :D
Em thì lúc vội hay đặt nhần mua thành bán, bán thành mua lắm ấy. Có điều đa số lúc nhần lại toàn lệnh mua bán nhỏ nhỏ nên ko bị ảnh hưởng lắm. Nhưng quả nhầm của Cụ cũng ác đấy nhỉ? Nhầm gì mà đến tậm lúc hàng về mới phát hiện ra nhầm cơ 😀

just for fun

Xe lăn
Em thì lúc vội hay đặt nhần mua thành bán, bán thành mua lắm ấy. Có điều đa số lúc nhần lại toàn lệnh mua bán nhỏ nhỏ nên ko bị ảnh hưởng lắm. Nhưng quả nhầm của Cụ cũng ác đấy nhỉ? Nhầm gì mà đến tậm lúc hàng về mới phát hiện ra nhầm cơ 😀
Nhầm thế lại hay, thích thì mua lại kìa

ng0ctu1993

Xe hơi
Sắp đóng phiên rồi, hôm nay khéo các anh lái lại kéo ATC

Húp sụp sụp

Xe điện
Em thấy thích mua vào rồi nhưng sợ ngày mai giảm sâu nên hôm nay mua nháp tí cho vui, giảm sâu là em múc mạnh :))
Đánh cược vào cửa không có nhiều phiên giảm sâu liên tiếp
Round này các cụ để em cầm càng cho, mai đồng loạt múc cật lực đê
Cụ nào tự tin thì mua bất kỳ trong phiên, cụ nào nhát thì đợi giảm sâu rồi múc, đến cuối phiên atc không thấy giảm sâu thì all in luôn :))
Cụ nào oánh theo em vào điểm danh, ae giỡn tiền phát, được thì vui, thua không cay cú
Em hôm nay lại dừng không mua nữa rồi ạ b-) để lúc khác vậy!

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Con PSW này là hàng cụ tay to Sher chuyên lái đấy cụ, TT kéo là dễ trần lắm :-* . Em có nhắm rồi nhưng chưa múc vẫn làm quan sát viên
Cụ nhớ tốt thật đấy , hôm nào lên tàu cụ ới e với nhá . Ngồi cạnh cụ cho yên tâm

thichrauxanh

Xe điện
TT hưng phấn, lái lại dở chiêu ép nhỏ lẻ mua giá cao thành công rồi !
POW đã hoàn thành nhiệm vụ & thích đi ngược gió nên em đã chốt xong...Sau gần 2 năm quay lại em nó vẫn cho chút kỷ niệm đẹp..Hẹn gặp lại !
Cụ nhanh tay quá lái chịu sao nổi :)) Cơ ma có khi cụ làm đc vòng nữa đới ;))

AkiraBin

Xe tăng
Cụ nhanh tay quá lái chịu sao nổi :)) Cơ ma có khi cụ làm đc vòng nữa đới ;))
TT mà tăng tốt đánh pow thì rất chán. Nhưng nếu nó tích lũy lại được vol thấp test lại ổn thì em sẽ cân nhắc vào lại ít, không thì thôi vì em đã nhắm mã khác rồi cụ ạ (bán xong Pow đã húc ngay ẻm khác rùi)

Trạng thái
Thớt đang đóng