[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tự_lực

Xe buýt
Lái nhử là bt nhưng theo quan sát penny thì dao 🔪 phải rơi chạm đáy k nảy lên nữa và vol cạn dần k ai ngó nữa rồi nó quay đầu lên nổ vol thì vào bqg may ra mới thoát kẹp đc cụ Thắng ạ. Nếu bt thì bán 1/2 hàng khi thoát sàn rồi bình tĩnh quan sát và cân lại giá sau chứ bắt nhịp hai hay bị đứt tay chảy máu nhiều hơn.
E bi bô chút, thường những pha thoát sàn sẽ là pha nhân đạo. Sau đó sẽ rơi tiếp 1 khoảng rồi mới an bình trở lại. Đó là thông thường, còn HPX khá khó đoán. Tùy niềm tin mỗi người vào cổ mình sở hữu.Đơn cử gần nhất có LDG các cụ mợ nào kêu tiếc khi bán hớ. Nhưng rồi nó sẽ còn giảm xuống sâu hơn giá ngày đó bán.
Ngắn hạn thực sự khóđể tính toán.

Nhimtiu

Xe container
Vụ này chắc tay to bị kẹp hàng nhiều, vol hnay chủ yếu tay trái múc tay phải thôi chứ muốn múc thật thì mai múc rẻ hơn
Thì anh em nào quen oánh pen nhiều sẽ hiểu cụ Bop ạ, sợ nhất nó cho ngưng gd luôn tiền treo ở đó chứ vẫn lên xuống oánh bạc đc thì có khi vẫn có cơ thoát hàng đc cụ ạ.

Nhimtiu

Xe container
E bi bô chút, thường những pha thoát sàn sẽ là pha nhân đạo. Sau đó sẽ rơi tiếp 1 khoảng rồi mới an bình trở lại. Đó là thông thường, còn HPX khá khó đoán. Tùy niềm tin mỗi người vào cổ mình sở hữu.Đơn cử gần nhất có LDG các cụ mợ nào kêu tiếc khi bán hớ. Nhưng rồi nó sẽ còn giảm xuống sâu hơn giá ngày đó bán.
Ngắn hạn thực sự khóđể tính toán.
Hpx em quan sát thôi nhưng thực tế lái quay tay là có vì mua gần 60mil sàn xong lại quay lại quét fl và vol bán fl vẫn đang lên. Nếu vol chất sàn 15-20mil thì khéo mai vẫn có giá sale tiếp. Tình hình oánh pen thì cccm chấp nhận phải mạo hiểm thôi nếu k dứt khoát ra vào sớm khi game có tín hiệu khó nhằn.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Lái nhử là bt nhưng theo quan sát penny thì dao 🔪 phải rơi chạm đáy k nảy lên nữa và vol cạn dần k ai ngó nữa rồi nó quay đầu lên nổ vol thì vào bqg may ra mới thoát kẹp đc cụ Thắng ạ. Nếu bt thì bán 1/2 hàng khi thoát sàn rồi bình tĩnh quan sát và cân lại giá sau chứ bắt nhịp hai hay bị đứt tay chảy máu nhiều hơn.
Em vừa xem lại thấy khớp lúc 14h16 lệnh to nhất là gần 500k. Không thấy lệnh trên 1 triệu, chắc cụ bút chì kim chưa bán thật. Hoa mắt quá nên em thôi không xem nữa.
Xả đi các cụ, cháu om sang 2024 rồi ;;)

tự_lực

Xe buýt
Hpx em quan sát thôi nhưng thực tế lái quay tay là có vì mua gần 60mil sàn xong lại quay lại quét fl và vol bán fl vẫn đang lên. Nếu vol chất sàn 15-20mil thì khéo mai vẫn có giá sale tiếp. Tình hình oánh pen thì cccm chấp nhận phải mạo hiểm thôi nếu k dứt khoát ra vào sớm khi game có tín hiệu khó nhằn.
Vâng, e cũng chỉ nói chung chung. Có HPX khá cân não nên e bàn luận thêm chứ cg k muốn nói đến cổ phiếu nào riêng lẻ nữa. Vì e hay nhận định sai :|

Binhcoi8x

Xe tăng
Phù!
Em đặt sàn hpx từ sớm, khớp hết rồi
Các cụ mừng cho em với, khoản thu hồi này với em như là tiền bắt dc!
Chúc mừng Cụ. em còn cầm thì em cũng thoát luôn. cứ thoát ôm tiền đã, phục thù sau ạ. còn tiền còn cơ hội phục thù.

Húp sụp sụp

Xe điện
Em cũng chúc may mắn cho các cụ om hpx để chơi mùa mới, khả năng cao là có đội gom 80tr kia để soái ngôi a Hải,,chứ 6 tháng tới a Hải vẫn ngồi thì các cụ cứ xác định :))

Nhimtiu

Xe container
Vâng, e cũng chỉ nói chung chung. Có HPX khá cân não nên e bàn luận thêm chứ cg k muốn nói đến cổ phiếu nào riêng lẻ nữa. Vì e hay nhận định sai :|
Nó là case study cho oánh penny vì hiện tại lái k nhiều như hồi oánh Qindex cụ ạ.

Nhimtiu

Xe container
Em có con shb nay khoẻ mà tt chung sợ tạo đỉnh cũng phải phang ra 1/2 lệnh MP. Giờ có rơi mấy phiên thì em nhặt dần lại chứ k cố đấm ăn xôi oánh ngc sóng tt đc.[-(

Bopbi_hsgs

Xe container
Em cũng chúc may mắn cho các cụ om hpx để chơi mùa mới, khả năng cao là có đội gom 80tr kia để soái ngôi a Hải,,chứ 6 tháng tới a Hải vẫn ngồi thì các cụ cứ xác định :))
Chắc là gom cho đủ cp để ĐHĐCĐ tới cho Hải dớ xuống làm bảo vệ đới :))

Trạng thái
Thớt đang đóng