[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sherlocker

Xe buýt
Tôi nghiệp em Liên! :(
Phận đàn bà TMK rồi sao mà vất vả vậy? Cứ tơ hơ ra xem rồi đi về đâu! :):D

Screenshot 2023-08-23 at 14.08.14.png

Nhimtiu

Xe container
Mai Cụ Nhím lại lái mấy em Pen HQC, HPX lụa lụa lên cho cháu bám càng với nhé! Gì chứ cháu cách bờ HQC còn có cây ce nữa thôi mà 🤣
Nay mợ có nhặt thêm hpx và hqc k nhể? Em vừa vào thêm nhẹ tí. Khả năng mai bán tốt hơn.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Tôi nghiệp em Liên! :(
Phận đàn bà TMK rồi sao mà vất vả vậy? Cứ tơ hơ ra xem rồi đi về đâu! :):D

Screenshot 2023-08-23 at 14.08.14.png
Mã này đợt em ôm, cũng bán lúc 82 cụ ạ, sau đợt đó rớt mãi cụ ạ, ăn may quá

Daimon

Xe tải
Hnay cháu cắt lỗ dòng P hết. Chả hi vọng gì khi nó yếu nhất tt. Đảo sang chứng thôi.

BMW_6688

Xe container
Sáng nay e đặt VIC giá 65 chơi chơi vậy. Ai dè sau 14h45... Dính giá 65 thật.
Chả lẽ VFS qua tăng vâyh mà ko cứu nổi VIC ở nhà nhỷ

Hôm nay em chủ yếu quan sát xem MMs diễn đúng SGK không để học hỏi ..có vẻ tay to đánh khá bài bản sách vở, đạp mạnh ép bán xong kéo rút chân, đầu phiên sau lại test cầu dụ nhỏ lẻ fomo.(nhưng giờ nhiều trader cũng khôn hơn rồi nên không kéo mạnh đc), khi phiên test cầu hình thành cây nến No demand bar thì xác xuất đạp tiếp hình thành đáy 2 là rất cao , còn đáy 2 có bị thủng hay hướng lên được thì lại phải chờ.. Em đã nhiều lần đánh những nhịp kiểu như này xác xuất phải cắt lỗ cao hơn ăn nên lần này sau khi thoát gần hết hàng rồi em sẽ ngồi im (chỉ rình xử lý rang T0 con LDG)

View attachment 8041641
P/S:
Năm nay nhìn VN30 có mấy mã đánh rất khoai mà có nhiều cụ chiến đấu phết BCM/POW/VRE
POW năm trước em hay đánh cũng có nhiều nhịp thắng được nó, có lần cũng phải cắt lỗ.
Năm nay em bỏ hẳn vì nhìn đánh rất khù khoằm, xây nền đắp lũy như thật, nhưng biên hẹp ôm vài tháng gần như không lãi...đạp xong rút chân như thật xong đạp tiếp...
BCM hình chư có mợ ôm giá cao, con này bo cung khủng lúc chưa vào VN30 em có chơi lãi tý té nhanh vì bo cung quá, sau khi vào VN30 là hẹo luôn, cũng chuyên kiểu rút chân râu ria và rũ không biết đâu là đáy.
VRE năm trước em cũng hay chơi, năm nay cũng bỏ vì nhìn chart chán quá
À còn em BVH năm trước cũng có rất nhiều kỷ niệm đẹp, năm nay ngắm miết mà cũng chưa thấy có nhịp nào thấy có thể thắng nên cũng bỏ.
Phiên qua hồi lên là cho cơ hội cơ cấu rồi cụ anh ạ. Đánh cũng đẹp mà. Còn team t+ bắt đáy hôm qua nếu ko mua được vùng giá tốt lúc âm 20-30đ mà lại fomo về cuối phiên hoặc fomo giá atc thì mai hàng về cũng ko ăn được mấy, thậm chí còn lỗ nhẹ

MuathuHN252

Xe cút kít
Hnay cháu cắt lỗ dòng P hết. Chả hi vọng gì khi nó yếu nhất tt. Đảo sang chứng thôi.
E nghĩ cắt xong ngồi im chứ đừng vội đảo gì ạ. Vì nay đến cuối tháng, trước lễ dễ có đợt chỉnh tiếp hoặc ko chỉnh nữa thì sợ chưa hồi mạnh dc đâu ạ

MuathuHN252

Xe cút kít
Hôm nay em chủ yếu quan sát xem MMs diễn đúng SGK không để học hỏi ..có vẻ tay to đánh khá bài bản sách vở, đạp mạnh ép bán xong kéo rút chân, đầu phiên sau lại test cầu dụ nhỏ lẻ fomo.(nhưng giờ nhiều trader cũng khôn hơn rồi nên không kéo mạnh đc), khi phiên test cầu hình thành cây nến No demand bar thì xác xuất đạp tiếp hình thành đáy 2 là rất cao , còn đáy 2 có bị thủng hay hướng lên được thì lại phải chờ.. Em đã nhiều lần đánh những nhịp kiểu như này xác xuất phải cắt lỗ cao hơn ăn nên lần này sau khi thoát gần hết hàng rồi em sẽ ngồi im (chỉ rình xử lý rang T0 con LDG)

View attachment 8041641
P/S:
Năm nay nhìn VN30 có mấy mã đánh rất khoai mà có nhiều cụ chiến đấu phết BCM/POW/VRE
POW năm trước em hay đánh cũng có nhiều nhịp thắng được nó, có lần cũng phải cắt lỗ.
Năm nay em bỏ hẳn vì nhìn đánh rất khù khoằm, xây nền đắp lũy như thật, nhưng biên hẹp ôm vài tháng gần như không lãi...đạp xong rút chân như thật xong đạp tiếp...
BCM hình chư có mợ ôm giá cao, con này bo cung khủng lúc chưa vào VN30 em có chơi lãi tý té nhanh vì bo cung quá, sau khi vào VN30 là hẹo luôn, cũng chuyên kiểu rút chân râu ria và rũ không biết đâu là đáy.
VRE năm trước em cũng hay chơi, năm nay cũng bỏ vì nhìn chart chán quá
À còn em BVH năm trước cũng có rất nhiều kỷ niệm đẹp, năm nay ngắm miết mà cũng chưa thấy có nhịp nào thấy có thể thắng nên cũng bỏ.
VRE e đang canh chỉnh để mua đó ạ. Pow thì chắc e cạch mặt, đợt rồi e duyên với VRE cũng ăn dc kha khá lãi e này. Pow thì lãi dc ít chưa bán quay ra thành lỗ ngược

MuathuHN252

Xe cút kít
Sáng nay e đặt VIC giá 65 chơi chơi vậy. Ai dè sau 14h45... Dính giá 65 thật.
Chả lẽ VFS qua tăng vâyh mà ko cứu nổi VIC ở nhà nhỷ
e có hàng là sáng e táng ATO rồi. Đêm nay mà VSF đỏ thì mai lại có giá đẹp hơn để mua cụ ạ

MuathuHN252

Xe cút kít
Haizaaa.. Cụ mong VFS như rứa là chýt e ròy :((:((:))
E ko mong cụ ah. Mà e nhìn diễn biến tâm lý. E sợ vậy nên cứ fai hành động thế. Như hôm vsf lên sàn VIC khóa ce 75.6 vol gần 20tr, hôm sau nó đỏ cái là cả làng thi nhau đỏ đó. Cũng ko chắc tối vsf tăng nữa hay ko. Tối có tăng nữa thì khi 1 kịch bản lặp lại quá nhiều, lần sau lsao hưng phấn dc như lần trước

BMW_6688

Xe container
E ko mong cụ ah. Mà e nhìn diễn biến tâm lý. E sợ vậy nên cứ fai hành động thế. Như hôm vsf lên sàn VIC khóa ce 75.6 vol gần 20tr, hôm sau nó đỏ cái là cả làng thi nhau đỏ đó. Cũng ko chắc tối vsf tăng nữa hay ko. Tối có tăng nữa thì khi 1 kịch bản lặp lại quá nhiều, lần sau lsao hưng phấn dc như lần trước
E cug dự vậy..phiên đêm nay dễ VFS đỏ nhẹ lắm..mà ở bển nó đỏ nhẹ thì về xứ đông lào cũng lên bờ xuống ruộng Dồi

MuathuHN252

Xe cút kít
E cug dự vậy..phiên đêm nay dễ VFS đỏ nhẹ lắm..mà ở bển nó đỏ nhẹ thì về xứ đông lào cũng lên bờ xuống ruộng Dồi
Vâng ạ. Qua kéo mạnh vậy mà nay tăng tiếp thì e cũng ạ mấy a lái

Trạng thái
Thớt đang đóng