[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 54 : Cuối năm

just for fun

Xe lăn
Mợ just for fun có thể cho e xin ít kinh nghiệm trung bình giá đc ko ạ. Em cảm ơn Mợ nhiều.
Tuỳ vào mã mình đang nắm giữ + khối lượng + đang lỗ bao nhiêu % để bqg ạ. nói chung thì nếu mã mình cầm đã rơi hết tầm, có dấu hiệu quay lên và khối lượng nhỏ thì mợ cứ gấp thếp thì về bờ trong 1 nốt nhạc. Nếu mã đang cầm có khối lượng lớn, đã rơi hết tầm, số tiền mình có không đủ để gấp thếp hoặc nếu đủ nhưng gấp thếp vẫn có rủi ro thì mua 1 phần giá đỏ để rang lạc dần. nếu mã đang cầm vẫn cắm đầu thì tốt nhất là bán đi rồi mua lại, nếu cảm thấy đau lòng thì lại chờ rơi hết đà rồi mua ạ.
Nếu mã mình đang cầm đang chưa có hy vọng gì thì kệ nó, dành tiền đi mua con khác :D

anhthao10

Đi bộ
E newbiew, mới lập tài khoản ạ.
Mạo muội xin các bác 1 mã kiếm ít lixi tết ạ

Aurola

Xe máy
15% một phiên, chả mấy ty X2 mợ nhỉ

Dạ, giá mà được thế, Bác nhỉ, thì thật tốt biết bao !

Nhưng phải thừa nhận rằng, những mã như G36 thì chả phải lo nó phá sản ạ ! G37 là 1 trong những Tổng Cty xây dựng hàng đầu của BQP.

1 DN đầu tư công 100% .

"Trong 2 ngày chuyển giao năm mới, Tổng Công ty 36 khánh thành 1 dự án và khởi công 2 dự án có giá trị hơn 2000 tỉ " https://36corp.com/9067/

Sinh_tố_bơ

Xe tăng
E tìm có mã này đâu cụ :D
Thời điểm nhạy cảm cuối năm cụ cầm tiền về ăn tết cho vui vẻ, qua năm ngày dài tháng rộng thị trường rõ xu hướng lúc đó đầu tư chưa muộn. Ở đây các cụ thắng đi hết rồi còn thua ở lại gở ghẻ cả nên ko dám phím 3 chữ cái đâu :D

Oca_

Xe đạp
Tuỳ vào mã mình đang nắm giữ + khối lượng + đang lỗ bao nhiêu % để bqg ạ. nói chung thì nếu mã mình cầm đã rơi hết tầm, có dấu hiệu quay lên và khối lượng nhỏ thì mợ cứ gấp thếp thì về bờ trong 1 nốt nhạc. Nếu mã đang cầm có khối lượng lớn, đã rơi hết tầm, số tiền mình có không đủ để gấp thếp hoặc nếu đủ nhưng gấp thếp vẫn có rủi ro thì mua 1 phần giá đỏ để rang lạc dần. nếu mã đang cầm vẫn cắm đầu thì tốt nhất là bán đi rồi mua lại, nếu cảm thấy đau lòng thì lại chờ rơi hết đà rồi mua ạ.
Nếu mã mình đang cầm đang chưa có hy vọng gì thì kệ nó, dành tiền đi mua con khác :D
Dạ cảm ơn mợ nhiều.

Sông Xanh 123

Xe đạp
Nay em thấy mấy con được chỉ thầu cao tốc bắc nam giai đoạn 2 tím hết. Nhẽ các anh ấy cứ ký hợp đồng là có 30% tạm ứng, quý 4 này thao hồ có BCTC đẹp.