[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

just for fun

Xe lăn
Chùm lây nhiễm Hà Nam có vẻ đã khoanh được thì lại nổ chùm phú thọ. Mong là cũng khoanh được sớm

Nhimtiu

Xe container
Chùm lây nhiễm Hà Nam có vẻ đã khoanh được thì lại nổ chùm phú thọ. Mong là cũng khoanh được sớm
Em nghĩ chắc k có cụ nào hát karaoke ở quán sunny này với mấy anh hàng xóm?

just for fun

Xe lăn

Ko hát với anh hàng xóm dưng lại hát với cô phục vụ

Bopbi_hsgs

Xe container

Chủ tệch ko thấy đâu, e nghi lém ;))

Xebagac1368

Xe đạp
Thứ 3 liệu các cụ/mợ có nhặt dép guốc ko?

forhome.vn

Xe tăng
Website
www.facebook.com

just for fun

Xe lăn
Em nghi khả năng cao ạ. Họ nhà a Quyết là hay diều ngược gió lắm! :D
Cháu nghĩ có thể đỏ nhưng ko quá nhiều. Nếu như tin covid rơi vào phiên trước nghỉ lễ thì bà con dẫm đạp lên nhau ngay, nhưng qua mấy ngày nghỉ lễ, những ai thận trọng thì đã bán bớt hoặc bán hết chờ bắt đáy rùi, còn những ai đang full cổ thì người ta cũng xác định có thể dịch bùng sau nghỉ lễ. Với lại chùm dịch Hà Nam xử lý quá êm, quá nhanh. Chùm Vĩnh Phúc thì chưa biết sao nhưng chính quyền phản ứng cũng mạnh tay và triệt để. Vậy cháu nghĩ tâm lý của những người đang cẩm cổ cũng ko quá sợ hãi.
Cháu cũng bán bớt trước lễ, nếu đỏ mạnh cháu cũng xông vào bắt đáy he he

Vị Biển

Xe buýt
Cháu nghĩ có thể đỏ nhưng ko quá nhiều. Nếu như tin covid rơi vào phiên trước nghỉ lễ thì bà con dẫm đạp lên nhau ngay, nhưng qua mấy ngày nghỉ lễ, những ai thận trọng thì đã bán bớt hoặc bán hết chờ bắt đáy rùi, còn những ai đang full cổ thì người ta cũng xác định có thể dịch bùng sau nghỉ lễ. Với lại chùm dịch Hà Nam xử lý quá êm, quá nhanh. Chùm Vĩnh Phúc thì chưa biết sao nhưng chính quyền phản ứng cũng mạnh tay và triệt để. Vậy cháu nghĩ tâm lý của những người đang cẩm cổ cũng ko quá sợ hãi.
Cháu cũng bán bớt trước lễ, nếu đỏ mạnh cháu cũng xông vào bắt đáy he he
Cháu thì lại nghĩ là mọi người biết có covid trước đó rồi, có phiên đạp 40 điểm đó cụ Rát ạ, giống như vụ covid của cô gái đi nhật.

abc1977

Xe đạp
Trước khi còm thì em đã xem SCI diễn biến ra sao trong 1 năm và 3 năm rồi nhé chứ không phải thấy có người nói chuyện thì đánh giá quy kết ngay. Ở đây nhiều cụ mợ từng đua đỉnh bị lỗ dù F0 hay Fn thì cách tự sự về sai lầm cũng khác hẳn. Tính em đa nghi nên cứ nói trước để những người khác cân nhắc. Còn ai người thực việc thực thì cứ chụp ảnh lịch sử mua bán qua màn hình máy tính lên.
P/S: Cụ kia theo lời kể dám mua 17,5k SCI giá trị cả tỷ bạc thì cũng không phải tầm thường rồi.
Bạn ơi mình hỏi thiệt chứ đâu tung với hứng gì do tin tưởng người quen có uy tín nên mua theo. Mua xong mới lo lắng tìm hiểu. Mình danh dự ko có túng hứng gì cả. Mình search google tìm hiểu thì tình cờ thấy group này có người đã chơi hay hỏi về sci và s99.
nếu mọi người ko nhiệt tình và quy chụp như vậy thì mình xin cảm ơn.

VMH39

Xe đạp
Mong đến thứ ba quá, CCCM ah !

Trada123467

Xe tải
Bạn ơi mình hỏi thiệt chứ đâu tung với hứng gì do tin tưởng người quen có uy tín nên mua theo. Mua xong mới lo lắng tìm hiểu. Mình danh dự ko có túng hứng gì cả. Mình search google tìm hiểu thì tình cờ thấy group này có người đã chơi hay hỏi về sci và s99.
nếu mọi người ko nhiệt tình và quy chụp như vậy thì mình xin cảm ơn.
Cụ chụp cho e xem danh sách cổ của cụ được ko ạ, trên này có nhiều cao nhân lắm, nếu đúng cccm sẽ mổ xẻ kỹ ra các mã cụ cầm, từ ấy cụ sẽ có phương án cho riêng mình ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng