[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

just for fun

Xe lăn
Thế mợ bưaz nay bán còn ôm nhiều em ấy nữa ko? .em thấy Tt tốt vẫn kéo lên xả hàng tiếp ạ.
Nay cháu bận ko theo dõi được mợ ạ. Chỉ có lúc buổi sáng thấy lực cầu bắt đáy khá cao. Sau đó thì cháu đi có việc nên ko theo dõi được.

Trada123467

Xe tải
Mợ xem giúp e quẻ C32, chỉ số đẹp, cổ tức ổn định, thế mà cứ lẹt đà lẹt đẹt ấy ợ
TT thế này thì mấy em ít thanh khoản như em ấy . Ko xuống nhiều là may rồi ạ. Xấu chung theo thị trường thôi.
Cháu thấy em ấy vẫn đang xu hướng giảm, chưa có dấu hiệu dừng lại, cụ cân nhắc nếu xác định ôm dài hạn thì để . Còn đánh T+ thì cơ cấu lại sang mã khác mạnh hơn ạ.

nvht

Xe điện
TT thế này thì mấy em ít thanh khoản như em ấy . Ko xuống nhiều là may rồi ạ. Xấu chung theo thị trường thôi.
Cháu thấy em ấy vẫn đang xu hướng giảm, chưa có dấu hiệu dừng lại, cụ cân nhắc nếu xác định ôm dài hạn thì để . Còn đánh T+ thì cơ cấu lại sang mã khác mạnh hơn ạ.
mợ phân tích giúp em T+3 các mã sau với: AAA, KMR; DRH; TNA; MBB
thanks

Trada123467

Xe tải
Nay cháu bận ko theo dõi được mợ ạ. Chỉ có lúc buổi sáng thấy lực cầu bắt đáy khá cao. Sau đó thì cháu đi có việc nên ko theo dõi được.
Tni của mợ cũng rơi kha khá từ đỉnh ngắn hạn rồi. Không khác gì HQC. Chỉ cần rơi cây sàn nữa, là có lực bắt đáy khá nhảy vào ngay.
Chẳng qua giờ mợ bớt lãi thôi. Đóng cửa cất tủ chờ lãi hơn nữa vậy.

Anhdex

Xe tăng
Cháu có 1 con ngu muội 😭 G36 dễ làm cháu mất hết lãi của vụ Hqc với Ros 😭 đang lom dom kệ nó xem nó có về bằng cốc nc chè ko ạ 😓 có cụ nào biết đánh giá giúp cháu con này nếu cháu vứt đấy liệu cuối năm có về bờ ko 😋 cháu mua 14 ạ 😂

Dispatcher

Xe tăng
Mấy tt đó ra lâu rồi cụ khi em nó vẫn 4x đấy nhưng gần đây xu thế tt chung xấu hơn và dịch bệnh nữa nên nó down sâu hơn thôi, em sai lầm k ra quyết đoán lúc 42-44 nên giờ ăn đúng nhịp giảm phải thoát ra đã. Em này đâu phải mỗi tt Myanmar đâu cụ. Nhưng giá cp nhiều khi còn theo cung cầu tt nữa chớ.
VGI thì nhiều thị trường nhưng Mytel dính quả quá nặng, bồi thêm 2 thị trường doanh thu tốt bị bùng dịch không kiểm soát là Cam (Metfone) với Lào (Unitel). Mà đúng là nó đang yếu, thêm dịch, rồi tt giảm nữa.

tichoi

Xe hơi
Tni của mợ cũng rơi kha khá từ đỉnh ngắn hạn rồi. Không khác gì HQC. Chỉ cần rơi cây sàn nữa, là có lực bắt đáy khá nhảy vào ngay.
Chẳng qua giờ mợ bớt lãi thôi. Đóng cửa cất tủ chờ lãi hơn nữa vậy.
Mai mà sàn nữa là cháu cũng lại vào lại đấy ạ! Định hold to die nhưng mà nhìn sốt ruột nên là lại xuống hàng.

Sherlocker

Xe buýt

Nhimtiu

Xe container
VGI thì nhiều thị trường nhưng Mytel dính quả quá nặng, bồi thêm 2 thị trường doanh thu tốt bị bùng dịch không kiểm soát là Cam (Metfone) với Lào (Unitel). Mà đúng là nó đang yếu, thêm dịch, rồi tt giảm nữa.
Vâng có thể quay về lại vùng giá 25-27 em quan sát lúc trc thì tính toán mua lại coi như có thêm cổ k có thì sưu tầm em khác trc vậy hoặc penny.

kiendaydien

Xe buýt
Em ngồi ngoài hóng hơn tháng rồi vẫn ko hiểu gì cả , có mã nào thơm các Cụ cho em mã nào ngon để kiếm hộp sữa cho con với ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng