[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

TRANG-TRANG

Xe buýt
BÁo cáo các cụ là sáng nay em mới chính thức gửi đơn bằng đường chuyển phát nhanh bằng thư bảo đảm đến đích danh những nơi cần đến ạ! Kèm theo đơn có đầy đủ bằng chứng bằng hình ảnh được in tráng đàng hoàng kèm theo 1 USB có đầy đủ các file ghi âm, ghi hình của các cụ liên quan trong thớt này, cả đoạn trả lời của đội phó đội 4 với VTC, và có luôn trích đoạn trả lời của đại diện bộ giao thông vận tải về vụ này với VTC14! Cùng 1 số đoạn video bằng chứng nhậy cảm khác tại nút GT này nữa ạ! :)) Em làm theo phương châm : Muốn nhanh cứ phải từ từ nên các cụ thông cảm! :)) Công việc bây giờ là cứ phải ngồi đợi thôi chứ biết làm giề bi giờ! :)) Có thôg tin gì mới em sẽ cập nhật liền ạ! :) Hi vọng bằng lái xe với giấy đăng ký xe nó mau mau về với em ạ! :))
Hỏi khí O phải, mấy ngày vừa roài, cụ Lí.... bò di chuyển = phương tiện gì? vẫn chạy xe O cần bằng?

okient

Xe tải
Hỏi khí O phải, mấy ngày vừa roài, cụ Lí.... bò di chuyển = phương tiện gì? vẫn chạy xe O cần bằng?
Em gia cát dự là cụ Lý vẫn đi bằng Taxi tự chi trả và có lấy hóa đơn chứng từ đầy đủ ah.

thanh_hoi

Xe điện
Tối qua em đi qua đây, thấy xxx ngồi thiền trong bốt CSGT mà không đứng ra để vồ xe 4B. Có vẻ thuốc đã hiệu nghiệm.
BÁo cáo các cụ là sáng nay em mới chính thức gửi đơn bằng đường chuyển phát nhanh bằng thư bảo đảm đến đích danh những nơi cần đến ạ! Kèm theo đơn có đầy đủ bằng chứng bằng hình ảnh được in tráng đàng hoàng kèm theo 1 USB có đầy đủ các file ghi âm, ghi hình của các cụ liên quan trong thớt này, cả đoạn trả lời của đội phó đội 4 với VTC, và có luôn trích đoạn trả lời của đại diện bộ giao thông vận tải về vụ này với VTC14! Cùng 1 số đoạn video bằng chứng nhậy cảm khác tại nút GT này nữa ạ! :)) Em làm theo phương châm : Muốn nhanh cứ phải từ từ nên các cụ thông cảm! :)) Công việc bây giờ là cứ phải ngồi đợi thôi chứ biết làm giề bi giờ! :)) Có thôg tin gì mới em sẽ cập nhật liền ạ! :) Hi vọng bằng lái xe với giấy đăng ký xe nó mau mau về với em ạ! :))

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Vẫn đồng hành theo cụ

hellangel

Xe tăng
Chiều qua em còn phải gõ cửa một mợ i ba xọi để nhắc: Chị ơi, không có vạch đâu nhá, cứ cãi đê! vậy mà mợ ấy vưỡn dấm dúi đới. Haiz, chỉ bực chú xxx cười nhăn răng trêu em thoai.
Tối qua em đi qua đây, thấy xxx ngồi thiền trong bốt CSGT mà không đứng ra để vồ xe 4B. Có vẻ thuốc đã hiệu nghiệm.

Anhtaish

Xe tải
mai là 2/9 rồi chẳng biết cụ Lý đã giải quyết xong chưa nhể ?

_MBBG_

Xe điện

nghichnham

Xe tăng
Cụ Lý từ từ quá, nhừ hết cả thớt dồi.
Cụ Lý dĩ nhiên có cái lý của cụ Lý. Các cụ khác phải hết sức ủng hộ cái lý ấy để cái lý cuối cùng ở lại với OF chúng ta :P

Xich-lo

Xe hơi
Em nghĩ các cụ đừng sốt ruột, cụ Lý đã làm từ đầu đến giờ đương nhiên sẽ ko dễ bỏ cuộc đâu. Đề nghị các cụ bình luận về vụ việc này trên tinh thần xây dựng chứ ko nên phá thối nhá (cái câu này em học báo HNM và ND và xxx chứ e ko tự nghĩ ra ạ)! Cụ Lý cứ từ từ, chậm mà chắc cho rõ trắng đen. Em dân đen ủng hộ cụ.

Libor

Xe điện
Báo cáo các cụ là cách đây 5" bác Thành đội trưởng đội 4 vừa đt cho em mời đến làm việc, xong rất tiếc là em đang lang thang "tháp tùng" hay gọi là ăn theo cũng đc ạ :)) bác Dũng đi khai mạc triển lãm ở Namning -Tung Của nên ko đến đc ạ! Nội dung trao đổi qua đt thì bác Thành khẳng định là việc cs Biên lập biên bản là sai, không có căn cứ để phạt và đề nghị em qua để hủy biên bản! Mọi việc cuối tuần về em sẽ đến làm rõ trách nhiệm của cả đội về vấn đề này, ko thể sai rồi lại cố tình bắt tiếp đc ạ. Vì đây không phải lần đầu! :)

Chỉnh sửa cuối:

3te

Xe máy
Thế là chúc mừng cụ được roài!
Sang Tung của cụ nhớ "trả thù dân tộc" nhá! :D

gunner_hp

Xe tăng
Báo cáo các cụ là cách đây 5" bác Thành đội trưởng đội 4 vừa đt cho em mời đếm làm việc, xong rất tiếc là em đang lang thang "tháp tùng" hay gọi là ăn theo cũng đc ạ :)) bác Dũng đi khai mạc triển lãm ở Namning -Tung Của nên ko đến đc ạ! Nội dung trao đổi qua đt thì bác Thành khẳng định là việc cs Biên lập biên bản là sai, không có căn cứ để phạt và đề nghị em qua để hủy biên bản! Mọi việc cuối tuần về em sẽ đến làm rõ trách nhiệm của cả đội về vấn đề này, ko thể sai rồi lại cố tình bắt tiếp đc ạ. Vì đây không phải lần đầu! :)
Oạch....các bác đội 4 mà biết cụ đang ở đâu, với ai thì chắc còn khiếp nữa.Lại đợi cụ đến cuối tuần.