[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

arc_tuan

Xe buýt
em có thấy bác XXX nào phát biểu đâu ợ :)
em xem mấy cái thùy link trên nhà em không có VTC :(

TRANG-TRANG

Xe buýt
Em vẫn giữ quan điểm là em không sai nên em không phí thời gian lên làm việc với đội 4 ạ! Nếu họ thấy sai phải tự đi tìm em :)) mọi việc em vẫn tiến hành ngồi một chỗ phát đơn khiếu nại đi những nơi cần đến! :))
Cá nhân em ( và có lẽ cả OF đều tuyệt đối ủng hộ , dõi theo cụ) nhưng cũng muốn cụ khi hành động có tham khảo ý kiến các "chiên da" để công sức, tâm huyết của cụ và cả nhà đạt hiệu quả cao nhất.

250cc

Xe tăng
Trước clip này, VTC 14 đã chuẩn bị dư luận "dân rất hay đi sai" bằng các phóng sự xxx bắt xe 2b đi sai tại đây, kiếm cớ cho xxx phát biểu "kết tội" người tham gia giao thông.

[video=youtube;hvZmd2QNUDk]http://www.youtube.com/watch?v=hvZmd2QNUDk[/video]

http://www.youtube.com/watch?v=hvZmd2QNUDk
Đồng chí thượng úy này là chú GT cãi cùn ở thớt của củ Blackpaint đây mà. :)) Nhìn cái mặt vẫn dễ ghét như thế, em nhìn là chỉ muốn tương 1 phát vào mõ.m thôi :))

Libor

Xe điện
Để giữ gìn hòa khí và tinh thần fun là chính nên các cụ bình loạn kiềm chế tý nhá... các cụ dạy " Lạt mềm buộc nó mới chặt" ạ...
Mọi thông tin em đã cập nhật hết ở trang nhất rồi, có cả link cho các cụ dùng ipad luôn bên dưới ạ. mời các cụ trứng vịt lộn lên đầu nhá! :)

Bino

Xe điện
Đồng chí Đội phó Đội 4 trả lời cho thấy thiếu hiểu biết nghiêm trọng về Luật GTĐB. Hoặc là đ/c hiểu những cố tình cãi cùn. Dù thế nào đi chăng nữa thì cũng thể hiện việc thiếu năng lực/đạo đức của một bộ phận ko nhỏ xxx.

vdung

Xe hơi
Trả lời như đồng chú Thượng úy kia thì có mà chết dân à ? Ko thuộc luật, ko nắm luật mà ra đường như thế là hại dân rồi.

Libor

Xe điện
Cá nhân em ( và có lẽ cả OF đều tuyệt đối ủng hộ , dõi theo cụ) nhưng cũng muốn cụ khi hành động có tham khảo ý kiến các "chiên da" để công sức, tâm huyết của cụ và cả nhà đạt hiệu quả cao nhất.
Hé tý thông tin để bác yên tâm là vụ này em đều có các chiên gia đầu nghành, kể cả trên cục CSGT tư vấn và đứng sau đấy ạ! :)) Các cụ cứ bình tĩnh đừng nóng vội thì xem phim nó mới hay được! :)) Đúng sai thế nào cứ phải đoạn kết mới biết được cụ nhở! :)

dreamwater

Xe điện
Hé tý thông tin để bác yên tâm là vụ này em đều có các chiên gia đầu nghành, kể cả trên cục CSGT tư vấn và đứng sau đấy ạ! :)) Các cụ cứ bình tĩnh đừng nóng vội thì xem phim nó mới hay được! :)) Đúng sai thế nào cứ phải đoạn kết mới biết được cụ nhở! :)
Chuẩn ạ

tammaovn

Xe hơi
Cụ ơi thế vở hài này chiếu bao lâu thì kết thúc ợ? :P

cwise

Xe container
Vị đại diện BGTVT thì trả lời là "không phù hợp" , trong khi câu trả lời chính xác phải là: "sai"

Website
www.facebook.com
Đồng chí thượng úy này là chú GT cãi cùn ở thớt của củ Blackpaint đây mà. :)) Nhìn cái mặt vẫn dễ ghét như thế, em nhìn là chỉ muốn tương 1 phát vào mõ.m thôi :))
Đồng chí Đội phó Đội 4 trả lời cho thấy thiếu hiểu biết nghiêm trọng về Luật GTĐB. Hoặc là đ/c hiểu những cố tình cãi cùn. Dù thế nào đi chăng nữa thì cũng thể hiện việc thiếu năng lực/đạo đức của một bộ phận ko nhỏ xxx.
Trả lời như đồng chú Thượng úy kia thì có mà chết dân à ? Ko thuộc luật, ko nắm luật mà ra đường như thế là hại dân rồi.
Thế nên mới có thơ rằng:

Xem ra có tí đẹp giai
Luật thì đé.o thuộc, bắt sai, ... nhục người.

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container

nghichnham

Xe tăng
Em kô biết nói gì hơn. Cụ Lí Bò cao tay quá! Trong tay cụ em tin là còn nhiều phương án, thông tin chưa lộ ra trên diễn đàn. Mỗi vài ngày cụ lại có tí bổ xung cho anh em CSGT có cái mà nghiên cứu mất ăn mất ngủ!

namhen

Xe buýt
Em vừa xem VTV chièu tối nay rồi.
XXX có vẻ vẫn chưa chịu thua hẳn!
May mà có đ/c gì ở Vụ Vận tải Bộ ông # nói cuối cùng thì mới thấy là người đi đường có thể đúng (có thể thôi nhé).
Nói chung là phóng viên VTC hiền quá! đưa tin hơi ba phải!
Phóng viên còn phải xin ý kiến của lãnh đạo nhà đài. Lãnh đạo nhà đài cứ đúng luật mà làm thì sớm muộn gì cũng về hưu non.
Các bác thông cảm, ngành GT cũng như tất cả các ngành khác, mục hết rồi.

hieuhic

Xe điện
Chú xxx Tiến phát biểu ngu vật. Lên thượng úy rồi mà luật còn không nắm được thì thôi về nhà mà đuổi gà cho bu đi Tiến ơi.

Libor

Xe điện
Chú xxx Tiến phát biểu ngu vật. Lên thượng úy rồi mà luật còn không nắm được thì thôi về nhà mà đuổi gà cho bu đi Tiến ơi.
Hic hic! Cụ yên tâm ... Câu trả lời này em cũng copi hết rồi nhét cả vào usb cung cấp cho lãnh đạo cục xem xét ạ! :))

Chỉnh sửa cuối:

Anhtaish

Xe tải
Hic hic! Cụ yên tâm ... Câu trả lời này em cũng copi hết rồi nhét cả vào usb cung cấp cho lãnh đạo cục xem xét ạ! :))
Cụ lý thật sáng suốt , Em là em phục cụ sát đất