[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

cuong8686

[Tịch thu bằng lái]
Em kéo lên cho thớt lên đầu, bravo cụ

Sao cụ Lý Bò không làm vụ này sớm đi cho dân được nhờ nhỉ. Tháng em qua đây 4 lần mà toàn phải nem nép vào bên trong thôi.
À hôm rồi rẽ phải cuối đại lộ T Long em chui qua hầm rồi đi khá chậm qua mặt các chú mà chẳng thấy ý kiến giề :))

maianh2004

Xe tải
Cụ Lý bò ơi! Ới cụ Lý bò!
Ở DN làm gì mà lâu thế, trong đấy bão gió nhiều, ở làm gì, ra thôi.

luatgiaothong

Xe đạp
Iem cũng bổ sung thêm 1 chỗ giống ngã tư này. Đó là ngã tư trường chinh và Tôn thất Tùng. Bố khỉ không có biển, không có vạch kẻ sơn,... vẫn bắt[/QUOTE]

Chỗ này có biển phân làn (giao thông công chính nó treo tít trên cao) dưới đừờgn có vạch phân làn (có thể hơi mờ) nhưng kô có mũi tên chỉ hướng đi. Chỗ này bị vợt hơi bị nhiều xế đấy.:D

Viet Duc

Xe tải
Có những người như anh ấy xã hội sẽ tốt hơn

Bác đã dũng cảm chiến đấu với xxx để xóa bỏ điểm đen này:-bd

_Boeing_

Xe buýt
Cụ lí bò chơi quả này bài bản quá.
Nếu ra tòa sử cụ đúng thì chú e hơi mệt đây.
E đã dự đc kế hoạch của cụ nhưng cứ chờ đợi thôi.

dreamwater

Xe điện
Iem cũng bổ sung thêm 1 chỗ giống ngã tư này. Đó là ngã tư trường chinh và Tôn thất Tùng. Bố khỉ không có biển, không có vạch kẻ sơn,... vẫn bắt

Chỗ này có biển phân làn (giao thông công chính nó treo tít trên cao) dưới đừờgn có vạch phân làn (có thể hơi mờ) nhưng kô có mũi tên chỉ hướng đi. Chỗ này bị vợt hơi bị nhiều xế đấy.:D
Mai cụ chỉ giúp e cái biển phân làn với. Ngày nào e cũng đi qua đây ít nhất 1 lần đi 1 lần về mà ko biết cái biển cụ nói nó ở đâu. Cụ khai sáng giúp a e of nhé

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
Em cập nhật tiếp tình hình là đến giờ này vẫn chưa có gì để cập nhật ạ! :)

maianh2004

Xe tải
Iem cũng bổ sung thêm 1 chỗ giống ngã tư này. Đó là ngã tư trường chinh và Tôn thất Tùng. Bố khỉ không có biển, không có vạch kẻ sơn,... vẫn bắt
Chỗ này có biển phân làn (giao thông công chính nó treo tít trên cao) dưới đừờgn có vạch phân làn (có thể hơi mờ) nhưng kô có mũi tên chỉ hướng đi. Chỗ này bị vợt hơi bị nhiều xế đấy.:D[/QUOTE]

Chấm côm bó tay với cụ!

thanh_hoi

Xe điện
Vấn đề là cần nhiều những người dám "chiến" như cụ Lý Bò. Em cũng chiến 1 vụ, tuy không thắng nhưng sau vụ đấy thì TTGT, CSGT cũng ngộ ra nhiều điều.
Bác đã dũng cảm chiến đấu với xxx để xóa bỏ điểm đen này:-bd

blackpaint

Xe container
Vấn đề là cần nhiều những người dám "chiến" như cụ Lý Bò. Em cũng chiến 1 vụ, tuy không thắng nhưng sau vụ đấy thì TTGT, CSGT cũng ngộ ra nhiều điều.
mất quá nhiều cụ nhể?

minhnc

Xe máy
bọn nó không dám xử thắng mới đúng

nguvango

Xe buýt
Ủng hộ cụ Chủ

Libor

Xe điện
Cụ lí bò chơi quả này bài bản quá.
Nếu ra tòa sử cụ đúng thì chú e hơi mệt đây.
E đã dự đc kế hoạch của cụ nhưng cứ chờ đợi thôi.
Hị hị, em dự vụ này sẽ không gặp nhau ở tòa cụ ạ, vì em biết chắc lãnh đạo đội 4 chả dại gì tiếp tục cái sai của lính mà họ cũng phải gánh một phần chịu trách nhiệm! Mấy hôm nay chắc các bác ý cũng tiếp vài phóng viên của các báo rồi nên sức khỏe cũng hơi mệt một tý :P
Em cũng sẽ không lên đội 4 để lấy giấy tờ về đâu ạ, cứ để các bác giữ hộ cho nó vui, em đang cho soạn thảo cái đơn khiếu nại gửi lên cục và bộ nữa cho nó xôm, để các bác ý nhận thức được việc làm sai trái diễn ra thành hệ thống ở nút giao thông này.

Cuối cùng em khẳng định kể từ khi có bài này và nếu bên gtcc giữ nguyên hiện trạng báo hiệu giao thông như hiện tại thì các bác đi như em là hoàn toàn đúng và sẽ không có chuyện bị csgt bắt lại giống như vụ này của em nữa ạ!

Tran Thanh Binh

Xe tải
Vấn đề là vụ của cụ thanh_hoi cũng cho chìm xuồng rồi còn đâu, cụ làm lũng đoạn tinh thần anh em OF xong rùi lặn mất tăm.

Tran Thanh Binh

Xe tải
Hị hị, em dự vụ này sẽ không gặp nhau ở tòa cụ ạ, vì em biết chắc lãnh đạo đội 4 chả dại gì tiếp tục cái sai của lính mà họ cũng phải gánh một phần chịu trách nhiệm! Mấy hôm nay chắc các bác ý cũng tiếp vài phóng viên của các báo rồi nên sức khỏe cũng hơi mệt một tý :P
Em cũng sẽ không lên đội 4 để lấy giấy tờ về đâu ạ, cứ để các bác giữ hộ cho nó vui, em đang cho soạn thảo cái đơn khiếu nại gửi lên cục và bộ nữa cho nó xôm, để các bác ý nhận thức được việc làm sai trái diễn ra thành hệ thống ở nút giao thông này.

Cuối cùng em khẳng định kể từ khi có bài này và nếu bên gtcc giữ nguyên hiện trạng báo hiệu giao thông như hiện tại thì các bác đi như em là hoàn toàn đúng và sẽ không có chuyện bị csgt bắt lại giống như vụ này của em nữa ạ!
Sao sáng nay em vẫn thấy có cụ bị vợt nhé cụ, chắc xxx4 vẫn kiên quyết làm sai cụ ạ!

tomtep778409

Xe tải
Đang ở trang 49, sắp đến trang 53 rồi :(|)