[Funland] Chứng minh ND mẫu mới - Chính thức triển khai

quangtayho

Xe container
Em có giấy hẹn lấy CMT (mẫu cũ) ngày 11/5 này ở Từ Liêm, không biết hôm đó đến lấy rồi đăng ký làm thêm luôn cái mới có được không bác Quang nhỉ? Trong trường hợp chưa làm được thì em qua Nguyễn Du nhờ bác có được không?
Trường hợp của bác thì nên để cuối T5 rồi làm. Mà chỉ làm được ở Từ Liêm thôi bác nhé. Không "trái tuyến" được đâu :))

@ mợ Me3G: Mợ chuẩn bị làm chuột bạch cùng với cụ Khoaquay và TomDuy ná.

safenoodles

Xe cút kít
Anh Quang ơi, cho em đăng ký với...................=))
Em ở quận Hoàn Kiếm thì em ra Tràng Thi hay ra Nguyễn Du hả anh?:P

quangtayho

Xe container
Anh Quang ơi, cho em đăng ký với...................=))
Em ở quận Hoàn Kiếm thì em ra Tràng Thi hay ra Nguyễn Du hả anh?:P
Riêng em thì anh dẫn ra Nguyễn Du làm "trái tuyến" nhé. Xong rồi thưởng gì thì thưởng =))

Trường hợp của bác thì nên để cuối T5 rồi làm. Mà chỉ làm được ở Từ Liêm thôi bác nhé. Không "trái tuyến" được đâu :))

Lão ơi em vừa làm cuối tháng 3 trong Hà Đông, giờ muốn làm mới thì làm ở đâu hả lão?

lai xe lu

Xe buýt
Thế thì em mới khuyên cụ là đi làm CMND mới ngay, thậm chí làm 2 cái (báo mất, mỗi tuần làm 1 cái) như hồi F1 nhà em thi ĐH em cúng pải làm 2 cái.[/QUOTE]
Em chuyển hộ khẩu sang địa phương khác thì làm sao làm lại được cái giống cái cũ cụ ơi. Có cách nào không cụ

salem_45

Xe hơi
Sao VN mình không làm ID như Châu Âu nhỉ, thẻ xanh lưu giữ tất cả thông tin user,cực kì thuận tiện

Winstorm07

Xe container
Cụ Quang ơi, em ở Đống Đa thì có được ưu đãi đưa vào diện chuột bạch đợt này kô ạ??? :D

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
Hì hi không chậm đâu cụ. Thứ 6 này tất cả các điểm cấp Tây Hồ, Hoàng Mai, Từ Liêm, 90 NDu bắt đầu chạy Demo rui. Bọn em bị chọn làm chuột bạch :))
em đang hóng làm chuột bạch, bao giờ chuẩn thì ới em ra Nguyễn Du làm cái mẫu mới nhé, form khai em điền sẵn rồi.

quangtayho

Xe container
Lão ơi em vừa làm cuối tháng 3 trong Hà Đông, giờ muốn làm mới thì làm ở đâu hả lão?
Ở HÀ Đông thì phải làm trong hà Đông rùi cụ ơi

Thế thì em mới khuyên cụ là đi làm CMND mới ngay, thậm chí làm 2 cái (báo mất, mỗi tuần làm 1 cái) như hồi F1 nhà em thi ĐH em cúng pải làm 2 cái.
Em chuyển hộ khẩu sang địa phương khác thì làm sao làm lại được cái giống cái cũ cụ ơi. Có cách nào không cụ[/QUOTE]

Cụ chuyển HK sang tỉnh khác thì không bao giờ làm lại được cái CM với số cũ đâu nhé. CHính vì vậy mà em đã cảnh với mọi người về bất cập trong việc quản lý CMND ở VN hiện nay.

Cụ Quang ơi, em ở Đống Đa thì có được ưu đãi đưa vào diện chuột bạch đợt này kô ạ??? :D
Đã dặn cụ rồi. Cụ cứ chuẩn bị tinh thần đi. Khi nào em hô 1 phát thì cụ đến, mà rủ thêm mấy ông cùng hội có HK ở 4 quận cũ nữa. Làm xong CM đi tăng 2 luôn :))

em đang hóng làm chuột bạch, bao giờ chuẩn thì ới em ra Nguyễn Du làm cái mẫu mới nhé, form khai em điền sẵn rồi.
Riêng em thì cứ nằm chớ nhá. Xét xem có ngoan không đã =))

Winstorm07

Xe container
Đã dặn cụ rồi. Cụ cứ chuẩn bị tinh thần đi. Khi nào em hô 1 phát thì cụ đến, mà rủ thêm mấy ông cùng hội có HK ở 4 quận cũ nữa. Làm xong CM đi tăng 2 luôn :))=))
Cụ Quang ơi, em dự định gọi khoảng 10 ông trong hội So-Túc chúng em,.
Thế có ít quá kô cụ??? Để em gọi thêm nhá :))

Ở HÀ Đông thì phải làm trong hà Đông rùi cụ ơi

Em chuyển hộ khẩu sang địa phương khác thì làm sao làm lại được cái giống cái cũ cụ ơi. Có cách nào không cụ

Cụ chuyển HK sang tỉnh khác thì không bao giờ làm lại được cái CM với số cũ đâu nhé. CHính vì vậy mà em đã cảnh với mọi người về bất cập trong việc quản lý CMND ở VN hiện nay.

Đã dặn cụ rồi. Cụ cứ chuẩn bị tinh thần đi. Khi nào em hô 1 phát thì cụ đến, mà rủ thêm mấy ông cùng hội có HK ở 4 quận cũ nữa. Làm xong CM đi tăng 2 luôn :))

Riêng em thì cứ nằm chớ nhá. Xét xem có ngoan không đã =))
Thôi em lại phải chờ vậy. Em xác nhận vừa rồi em làm CMT, chuyển sang làm HK tỉnh mới không giữ được số cũ thật!

Mata

Xe container
Cụ cho e hỏi bao giờ thì bắt đầu cấp mẫu mới vậy. E ở quận Tây Hồ thì chỉ qua CAQ Tây Hồ mới được hả cụ.

Maybach Tàu

Xe container
Hì hi không chậm đâu cụ. Thứ 6 này tất cả các điểm cấp Tây Hồ, Hoàng Mai, Từ Liêm, 90 NDu bắt đầu chạy Demo rui. Bọn em bị chọn làm chuột bạch :))
Em ở ngay Nguyễn Du, hay chạy ra đó làm luôn được không nhỉ? (báo mất)

Mata

Xe container
Quá gần chủ thớt, nhưng vụ này phải bia mới xong cơ chú à :D
Cụ chủ cũng quận TH hả a. Bia bọt thì thoải mái đê :x.

Nhìn cái mẫu mới này đẹp thật, chứ cái cũ cho vào ví nát quá, mà cũng chục năm rồi, muốn đổi cái khác cho nó lớn, chứ ảnh cũ từ hồi bé.

Cụ chủ cũng quận TH hả a. Bia bọt thì thoải mái đê :x.

Nhìn cái mẫu mới này đẹp thật, chứ cái cũ cho vào ví nát quá, mà cũng chục năm rồi, muốn đổi cái khác cho nó lớn, chứ ảnh cũ từ hồi bé.
Thì nhìn tên nick thể hiện tất cả rồi còn gì:D

quangtayho

Xe container
Cụ Quang ơi, em dự định gọi khoảng 10 ông trong hội So-Túc chúng em,.
Thế có ít quá kô cụ??? Để em gọi thêm nhá :))
NGhe tạm ổn đấy. Quân số được 1 tiẻu đội là ổn roài :))

Cụ cho e hỏi bao giờ thì bắt đầu cấp mẫu mới vậy. E ở quận Tây Hồ thì chỉ qua CAQ Tây Hồ mới được hả cụ.
Cụ cứ chuẩn bị tinh thần, em thông báo trên này là mời cụ đến làm ................... Chuột bạch. Hi hi

Em ở ngay Nguyễn Du, hay chạy ra đó làm luôn được không nhỉ? (báo mất)
Quá ổn. KHoảng cuối T5 nhá. Em thông báo thì mời cụ ra 90 Ndu