Chứng khoán tháng 4/2010 - Tích luỹ đã đủ, đón chờ con sóng mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

hah2005

Xe tăng
Có vẻ như khoai Tây bắt buộc phải ủn *** VNI, còn lên đến mức nào thì chưa biết. Cổ ngon thì ôm cho chặt. BẰng chứng là trong 3 phiên gần đây khoai Tây có hiện tượng đẩy CE (cụ thể là PPC). Chắc khi nào index có đà thì khoai Tây mới xả, thường là lúc đấy thị trường lên cơn điên. Đợt này nhập siêu vẫn nhiều mà US$ lại giảm, khoai mới vào giải ngân ?

Nhà em có mấy con thủy điện lâu lên quá, hôm nay giải vía đặt lệnh bán, cũng may là tập trung theo dõi, khi thấy lệnh ủn *** là hủy luôn hihih suýt khớp mất :P.

Trong vòng 5 phiên giao dịch nữa mà VSH không up thì sẽ bán và từ này không bao giờ chơi VSH nữa, thề X_X
THầy mới dọa tí mà hôm nay nó đã phi!

bizviet

Xe điện
VSH kìa, nó sợ mình bỏ nó hehhe
Có vẻ như khoai Tây bắt buộc phải ủn *** VNI, còn lên đến mức nào thì chưa biết. Cổ ngon thì ôm cho chặt. BẰng chứng là trong 3 phiên gần đây khoai Tây có hiện tượng đẩy CE (cụ thể là PPC). Chắc khi nào index có đà thì khoai Tây mới xả, thường là lúc đấy thị trường lên cơn điên. Đợt này nhập siêu vẫn nhiều mà US$ lại giảm, khoai mới vào giải ngân ?

Nhà em có mấy con thủy điện lâu lên quá, hôm nay giải vía đặt lệnh bán, cũng may là tập trung theo dõi, khi thấy lệnh ủn *** là hủy luôn hihih suýt khớp mất :P.

Trong vòng 5 phiên giao dịch nữa mà VSH không up thì sẽ bán và từ này không bao giờ chơi VSH nữa, thề X_X

dungla

Xe buýt
PVT của cụ trần rồi, nhưng thọ hay ko thì chắc phải hỏi thầy biz
Em xuất đúng chiến thuật mua bán (kỷ luật thép ạ) có lãi là xuất 50% bảo tồn, 50% còn lại thì bán kiểu gì cũng lãi :))

oto2banh1618

Xe điện
Liệu cơn điên CK có xuất hiện lại ko các cụ nhể? Chả có nhẽ

NHUOCTHUY

Xe buýt
ĐKM, cho em nói tí, lâu ngày éo nói, nhạt miệng, hehe
tí có ai ra ca fe k các anh??? em rỗi rãi quá

oto2banh1618

Xe điện
Một số chú đầu tàu như ACB, SSI và KLS trong phiên có lúc xanh nhưng đến cuối phiên có dấu hiệu đỏ...ko biết là tốt hay xâu

tranhainam

Xe điện
ĐKM, cho em nói tí, lâu ngày éo nói, nhạt miệng, hehe
tí có ai ra ca fe k các anh??? em rỗi rãi quá
ra luôn đi thôi, tk 0 có chứng thì chán nhỉ, nhất là nó lại lên như thế này

Nine

Xe điện
Em chào các cụ em chuẩn bị đi chơi đây. Hẹn gặp lại các cụ tuần sau :D

Porsche 911

Xe container
TT lên nhẹ nhàng thế này là yên tâm rồi!
Nghỉ lễ thôi các bác ơi!

oto_do_choi

Xe buýt
HÌ hì lâu lắm không Spam Box EGG,Theard này ngon quá các cụ ạ!!!Cháu gần được 100% rồi!!Hàng vẫn để nguyên,đi nghỉ lễ thôi! Chúc các cụ làm ăn phát tài,nghỉ lễ vui vẻ!!

bes

Xe lăn
Sìpam đón chờ thớt mới của anh Photocopy đê !!!
Em nghiệm ra cứ các bác trông béo tốt phúc hậu mở thớt đều ngon cả.
Cái kiểu loằng ngoằng như Chã, quàu quạu như Bizviet hay bắng nhắng như Bé thì chỉ có đi bằng bottom mà thôi.
M béo, Mất tích đủ tiêu chuẩn 1 nhưng đanh đá lắm - chờ khi nào thị trường xuống sâu mới nhờ mắng mỏ lên VNI lên :))

buggy

Xe tăng
Bây giờ thớt vắng vẻ, để có nhiều bài như trước, có lẽ Mod phải cóp bết bên skype qua. =))

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện
Quên một lão cực béo à?? nói thế là biết ai rồi đới. Hàng đới ngon, cho mở thớt tháng 6
Cái kiểu loằng ngoằng như Chã, quàu quạu như Bizviet hay bắng nhắng như Bé thì chỉ có đi bằng bottom mà thôi.
M béo, Mất tích đủ tiêu chuẩn 1 nhưng đanh đá lắm - chờ khi nào thị trường xuống sâu mới nhờ mắng mỏ lên VNI lên :))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Chả biết thế nào chứ VNI lên 40 điểm mà con EIB cuả miềng vẫn lỗ lòi, KBC vẫn ậm oạch - thật chả ra làm sao cả! Nhưng mà nhìn chung, theo cái file mà cafeF đang tính toán giúp thì giá trị cp trong TK có tăng lên được 5% - hi vọng nghỉ lễ xong VNI vẫn úp

moitoelaixe

Xe buýt
Thế là nghỉ 4 ngày, có thể nói vụ chuyển giao của cụ fatboy khá êm đềm. Còn lại tùy vụ tiếp nhận của cụ foto nữa thôi. Thớt của cụ fatboy là phát nên đề nghị khi tổng kết các cụ khác chỉ nên nói là chưa lãi chứ không kêu lỗ lòi cụ Nexus nhỉ. Chắc tháng 5 cụ sẽ nhân lãi cùng cụ foto ~o)

bes

Xe lăn
Thế là nghỉ 4 ngày, có thể nói vụ chuyển giao của cụ fatboy khá êm đềm. Còn lại tùy vụ tiếp nhận của cụ foto nữa thôi. Thớt của cụ fatboy là phát nên đề nghị khi tổng kết các cụ khác chỉ nên nói là chưa lãi chứ không kêu lỗ lòi cụ Nexus nhỉ. Chắc tháng 5 cụ sẽ nhân lãi cùng cụ foto ~o)
Cụ Phô Tô đang kêu ầm lên là : Nhịn ích ích ích 4 ngày đíu chịu được
Có mà nhẹ nhàng vào mắt :))
Phải như Chã mở thớt kia kìa, nhịn thông từ 27 tháng chạp đến mùng 5 Tết :)) :)) :))

oto_do_choi

Xe buýt
HÌ hì cụ Bes đây rồi!!Cháu nhờ cụ nhắn với cụ Strongrich cố đi tạm em Matiz 1 time nữa nhé,hì hì cháu LÝ Cố thêm được phiên nào hay phiên đấy nữa (tại thấy TT có vẻ vẫn ổn). Thanks cụ!!

bes

Xe lăn
HÌ hì cụ Bes đây rồi!!Cháu nhờ cụ nhắn với cụ Strongrich cố đi tạm em Matiz 1 time nữa nhé,hì hì cháu LÝ Cố thêm được phiên nào hay phiên đấy nữa (tại thấy TT có vẻ vẫn ổn). Thanks cụ!!
Đau vãi, ông Giàu Khỏe thì lỡ tay mua quá đà nên bán xe nộp vào. Gặp đúng ông mua thì : cháu LÝ Cố thêm được phiên nào hay phiên đấy nữa.
hehehehe, ngang kẻ cắp gặp bà già :)) :)) :))

Nói đùa thôi, cụ cứ PM hoặc call đi, strongrich cũng trong box mình mà.

oto_do_choi

Xe buýt
Đau vãi, ông Giàu Khỏe thì lỡ tay mua quá đà nên bán xe nộp vào. Gặp đúng ông mua thì : cháu LÝ Cố thêm được phiên nào hay phiên đấy nữa.
hehehehe, ngang kẻ cắp gặp bà già :)) :)) :))

Nói đùa thôi, cụ cứ PM hoặc call đi, strongrich cũng trong box mình mà.
~X(~X(~X(Úi giời!!!:D:D:D.Cháu cũng PM cho cụ ấy rồi!!

Trạng thái
Thớt đang đóng