Chứng khoán tháng 4/2010 - Tích luỹ đã đủ, đón chờ con sóng mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

VeryGood

Xe điện
Em rơi mất SD7 hôm kia, chưa kịp cover lại nó đã chạy mất, hic.

tranhainam

Xe điện
nhà Nắng hôm qua phọt sớm, tiếc của nên ốm ngay được, khổ thân thế. Anh em tổ chức đến thăm, đặc biệt là nhà L
khiếp, hệ thống khớp lệnh nhanh quá, phanh 0 kịp. Đặt lệnh bán đàng hoàng, e 0 ôm đâu nhé:

hàng cụ vẫn còn 1k nhé:

Chỉnh sửa cuối:

Binbop

Xe tải
TT vượt ngưỡng cản tâm lý 520 em dự tuần Sau phi nhu điên nhiều cty CK cho khách dùng đòn 7 hết cỡ

doremonmattich

Xe tăng
Kính thưa các cụ

Hôm nay trong cơn bấn loạn vì mua hụt XMC (hôm nay nó cởi trần): Lý do quí 1 lợi nhuận đột biến bằng 215% năm ngoái ...vv. Em bèn ngối suy nghĩ,..... sau khi nặn được 17 quá trứng cá:

Mattich em mới ngộ ra một chiêu làm giá tinh vi hiện nay phổ biến là:

Cuối các kỳ báo cáo tài chính, Các công ty cô ti nhê với mấy cụ thổi giá hoặc mấy công ty tư vấn phát hành (mua thêm 2:1 với giá 10 chẳng hạn) là ném một số tỉ vào lợi nhuận quý 1 để tạo đột biến (chiêu này dễ như bốc xôi) . Kết quả eps đẹp mẹ nó như tranh khỏa thân luôn :)) , thế là cởi trần, là nhiều tỉ mang về :)), là phát hành tăng vốn thành công mỹ mãn =)) ...vv

Các cụ ham penny vốn bé, chỉ số đẹp rất dễ dính đòn kiểu này đấy nhá :)) (cụ Bích nghe thấy gì chưa?)

dưới đây là một ví dụ để các cụ ông tham khảo : :))

http://dantri.com.vn/c7/s7-385155/chuyen-cai-mang-trinh-nhan-tao.htm

Lên mạng tìm kiếm thông tin, ở phố Hàng Chiếu có 300.000 một cái màng trinh như thật, xuất xứ từ Trung Quốc. Như quảng cáo nói: “Mở túi đựng và cẩn thận đưa nó vào âm đạo. Nếu âm đạo khô, cần ngâm màng trinh nhân tạo trong nước và đặt càng nhanh càng tốt. Đặt 15-20 trước khi giao hợp”.

“Không còn phải lo lắng về màng trinh đã mất của bạn. Với sản phẩm này, bạn có thể trở lại đêm đầu tiên bất cứ lúc nào mà chỉ cần chèn tấm màng trinh nhân tạo này vào âm đạo của bạn một cách cẩn thận. Nó sẽ nở rộng ra một chút, làm bạn cảm thấy chặt hơn.

Khi người yêu của bạn thâm nhập vào bạn, nó sẽ tiết ra một chất lỏng trông giống như máu nhưng không quá nhiều so với sự thật. Thêm một ít tiếng kêu, bạn sẽ không bị phát hiện. Dễ dàng sử dụng, đã được kiểm chứng lâm sàng không gây đau, không có tác dụng phụ và không gây dị ứng”.

Chỉnh sửa cuối:

N-DESIGN

Xe tăng
Mattich hay sửa bài nên văn mattich lúc nào cũng hay gấp vạn lần văn thối của chú nghe chưa
nhà Nắng hôm qua phọt sớm, tiếc của nên ốm ngay được, khổ thân thế. Anh em tổ chức đến thăm, đặc biệt là nhà L
khiếp, hệ thống khớp lệnh nhanh quá, phanh 0 kịp. Đặt lệnh bán đàng hoàng, e 0 ôm đâu nhé:

hàng cụ vẫn còn 1k nhé:
Sao Đại Hiệp lại làm lộ tài khoản của bác Sun thế?

Em xin lỗi anh Sun, khuyên anh quả này sai m.ị.a nó rồi, em tưởng hôm qua nó khớp KL gấp khoảng 10 lần những ngày trước nên mới bảo anh bán, tình hình này em nghĩ nó còn lên vài phiên nữa.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Chúng em thuộc loại ngu nhất cái bốc này mà, cụ cười thoải mái nhưng nhớ đậy mồm lại nhé :42: :)) =))
Kính thưa các cụ

Hôm nay trong cơn bấn loạn vì mua hụt XMC (hôm nay nó cởi trần): Lý do quí 1 lợi nhuận đột biến bằng 215% năm ngoái ...vv. Em bèn ngối suy nghĩ,..... sau khi nặn được 17 quá trứng cá:

Mattich em mới ngộ ra một chiêu làm giá tinh vi hiện nay phổ biến là:

Cuối các kỳ báo cáo tài chính, Các công ty cô ti nhê với mấy cụ thổi giá hoặc mấy công ty tư vấn phát hành (mua thêm 2:1 với giá 10 chẳng hạn) là ném một số tỉ vào lợi nhuận quý 1 để tạo đột biến (chiêu này dễ như bốc xôi) . Kết quả eps đẹp mẹ nó như tranh khỏa thân luôn :)) , thế là cởi trần, là nhiều tỉ mang về :)), là phát hành tăng vốn thành công mỹ mãn =)) ...vv

Các cụ ham penny vốn bé, chỉ số đẹp rất dễ dính đòn kiểu này đấy nhá :)) (cụ Bích nghe thấy gì chưa?)
Lão này đanh đá nhưng phân tích công ty hay vãi mứt ^:)^^:)^^:)^

Cụ nào phán hộ em SD9 bao giờ chạy với

bes

Xe lăn
Hôm nay đi Climax bị phê bình là cứ nói chuyện đến câu thứ 3 là lại quay về "cái ấy".
Thì chẳng oan, "ấy" luôn phát

Ngày xưa sung sức thì nghèo
Bây giờ rủng rỉnh thì teo mất rồi
Ngày xưa sức khỏe tuyệt vời
Bây giờ nó có đàn hồi nữa đâu
Ngày xưa thì mạnh như trâu
Bây giờ công cụ nát nhầu như dưa
Ngày xưa chẳng kể sớm trưa
Bây giờ loáng thoáng lưa thưa gọi là
Đây là câu chuyện ở nhà
Còn sang hàng xóm vẫn là ngày xưa
Ngày xưa như sắt như đồng
Như đinh đóng cột như rồng phun mưa
Bây giờ như cải muối dưa
Mười thang minh mạng vẫn chưa ngẩng đầu
Trải qua một cuộc bể dâu
Ôi thời oanh liệt còn đâu nữa mà
Ngày mai về với ông bà
Nấp sau nải chuối ngắm gà khỏa thân

From internet

Chỉnh sửa cuối:

fotocopy

Xe tăng
Lão này đanh đá nhưng phân tích công ty hay vãi mứt ^:)^^:)^^:)^

Cụ nào phán hộ em SD9 bao giờ chạy với
Cụ hỏi lạ chửa hôm nay em nó chả chạy rồi, cụ còn muốn em nó chạy nhanh tế nào mữa.
Mất tích nhận định TT rất hay nhưng có tật là hay sửa văn:))

Cụ biz hôm nay về quê, cụ thân sinh ra gấu ngọc thể bất an. Mai em chịu trách nhiệm cập nhật thông tin TT từng giây cho cụ biz, mà ko biết ce thì có bán được ko.

Chỉnh sửa cuối:

fotocopy

Xe tăng
Em xin lỗi anh Sun, khuyên anh quả này sai m.ị.a nó rồi, em tưởng hôm qua nó khớp KL gấp khoảng 10 lần những ngày trước nên mới bảo anh bán, tình hình này em nghĩ nó còn lên vài phiên nữa.
Tội đồ đây rồi. mị thế mà nhà Nắng cứ khóc hết nước mắt với anh, anh đạp phanh ngay chỉ có 5 giây mà nó bảo vẫn ko kịp. :)) làm anh cả ngày hôm nay ko chợp mắt được :))

dongnat

Xe điện
cái cổng của VTV nó phọt phẹt nhở, nhưng dù sao nó cũng có cái cổng (có khi lại mấy ha đất trong đấy thì chết liền, he he), chứ còn hơn mấy cty khác, chả có mảnh đất cắm dùi mà tăng như thật cơ: ví dụ SSI, VND, KLs....làm quái gì có đất, toàn đi thuê,
Mà đất VTV ở Cát linh thì vô đối nhỉ, giá nó phải 300k mới xứng

M&M

Xe điện
TT có dấu hiệu quay lại uptrend.
Tuy nhiên các thông tin không khả quan lắm, một số mã bị tăng đột biến cao.
Chính vì vậy đợt uptrend này là 1 cái bẫy chết người dành cho các cụ nào tham hơn người.
Tóm lại đánh mã gì thì phải VẼ được chart hoặc được người vẽ được chart chỉ cho.
EM xin hết ạh .

moitoelaixe

Xe buýt
Chào các cụ, hôm nay iêm bị đánh thức dậy sớm quá bây giờ ngồi chả biết làm gì. Hôm qua cuối phiên giật kinh quá, hôm nay có khi tất cả lại lườm lườm nhìn thằng bên cạnh, ai cũng sợ bị bắt làm ~:>

HKM

Xe tải
Các cụ đa nghi thế này thì up thế nào được. Em xin đề cử 2 chú BĐS để các bác ngâm tiếp là NTL và SJS. SJS bao giờ chạy và chạy như nào thì phụ thuộc nhiều điều quá nhưng khả năng cao là không đến 2 tuần và không tèo. Còn NTL đã chạy nhưng đáng ra phải nghĩ đến 220, trong bối cảnh này tạm kỳ vọng 200.

skilyner

Xe tải
Vắng quá , chả cụ nào sì pam thì để em trân trọng giới thiệu: :))

Cách đây 2 hôm, VTV vinh dự có 3 cổ đông mới

1. Mattich
2. Dongnat
3. M béo

Và đây là công ty chúng em =))=)) :))

P/S: Các cụ lưu ý, cười thì phải bịt mồm lại đấy :))
phản đối tich dìm hàng
đây là ảnh trụ sở 21 Cat linh
hàng chính ở đây cơ mà
Trung hòa Nhân chính

skilyner

Xe tải
cái cổng của VTV nó phọt phẹt nhở, nhưng dù sao nó cũng có cái cổng (có khi lại mấy ha đất trong đấy thì chết liền, he he), chứ còn hơn mấy cty khác, chả có mảnh đất cắm dùi mà tăng như thật cơ: ví dụ SSI, VND, KLs....làm quái gì có đất, toàn đi thuê,
Mà đất VTV ở Cát linh thì vô đối nhỉ, giá nó phải 300k mới xứng
dự ánTòa nhà CTCP Vật tư Vận tải Xi măng, Phố Ngụy Như Kon Tum - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Hà Nội (Tòa tháp đôi VTV) có tổng diện tích sàn dự kiến 35.260,5 m2. Bao gồm 20 tầng cao và 02 tầng hầm diện tích 7.810,5 m2. Thời gian xây dựng dự kiến trong 3 năm. Tổng vốn đầu tư không tính lãi vay hơn 519 tỷ đồng.

Dự kiến thu là 1.197,2 tỷ đồng trong đó bao gồm: doanh thu văn phòng cho thuê 724,6 tỷ đồng, doanh thu bán căn hộ 381,76, doanh thu bán suất để ô tô 47,9 tỷ đồng, doanh thu khác 42,97 tỷ đồng. Ngoài ra còn khoản thu từ đánh giá lại tài sản cố định và giá trị thương mại.

Theo tính toán của VTV, lợi nhuận thuần của toàn dự án (tổng thời gian dự án là 22 năm) khoảng 511,48 tỷ đồng, lợi nhuận sau thuế khoảng 368,26 tỷ đồng và giá đánh giá dự án 81,39 tỷ đồng

đây là xây nhà THNC

đây là xây nhà Cat linh

VÒ dù ¸n ®Çu tư­ khu vùc 21b- C¸t Linh: §¹i héi nhÊt trÝ chñ trư­¬ng x©y dùng c«ng tr×nh trô së C«ng ty t¹i 21b C¸t Linh víi nh÷ng chi phÝ b­ưíc ®Çu như­ chi phÝ chuÈn bÞ dù ¸n, chi phÝ xin tho¶ thuËn cÊp phÐp, nhu cÇu vèn dù kiÕn 01 tû ®ång.

còn đây là mon men mua tàu ma

VÒ dù ¸n ®Çu t­ư ®éi tµu vËn t¶i biÓn: §¹i héi nhÊt trÝ viÖc C«ng ty tiÕp tôc tËn dông c¬ héi gi¸ tµu biÓn ®· qua sö dông cã xu h­ưíng gi¶m ®Ó t×m kiÕm, th­ư¬ng th¶o mua tiÕp tµu thø hai víi träng t¶i nh­ư tµu TINOS ®· mua trë lªn víi tæng møc ®Çu t­ư dù kiÕn 300 tû ®ång;

fotocopy

Xe tăng
SD9 chạy chậm quá mod nhỉ

bes

Xe lăn
Họ nhà VC trần hết rồi, đau qué, hôm qua em mới ra hết VC5 :((

N-DESIGN

Xe tăng
SĐ chạy chậm thật, chắc tạo con này là mái nên mông to, khó cất cánh.
SD2 của em ngon quá, anh Sun còn hàng không? hi hi hi

moitoelaixe

Xe buýt
SĐ chạy chậm thật, chắc tạo con này là mái nên mông to, khó cất cánh.
SD2 của em ngon quá, anh Sun còn hàng không? hi hi hi
Ôii SD2 X_X

@Mốc: Sao cụ vào SD9 mà lại ra VC5 nhỉ, SDxyz và VCzyx là ... đồng hành muh :-/

Trạng thái
Thớt đang đóng