Chứng Khoán tháng 1/2010 : Trứng Chim Cút nở Khủng Long

Trạng thái
Thớt đang đóng

buggy

Xe tăng
Lão Biz đâu rồi, tại sao lão mật báo cho bọn đánh xuống con của em.

Cái con ấy, mà tít trong xó nhà, ngày GD có 5k, chỉ em & lão biết.

Chúng nó chạy hết rồi, em ăn mắm àh???

N-DESIGN

Xe tăng
lại đỏ con mựa nó roài :'(
chợ như mứt.
hết xiền để mua trung bình .
tại con KLS anh Hiệp gà ơi????

pet giá thấp thế các anh nhể???
Anh vào tất tay rồi à?

TT như mứt, nhưng là mứt Tết :21::21::21:

Có dấu hiệu giằng co bất phân thắng bại, một số thằng của em bắt đầu có tí xanh!:)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Keke, TT liên tục thử thách ngưỡng chiụ đựng cuả nhà đầu tư, nhá nhá những cú hỗ trợ, những lệnh ATO, những điểm xanh để ép NĐT phải hành động, xuất đầu lộ diện, giống như kiểu kỹ nữ trật vai áo để quyến rũ nhà sư...
Em cứ thả 1 lệnh mua sàn SFI xem thế nào :D

GTS

Xe tăng
Mã của em như vào đáy hay sao, 3 phiên liền chỉ loanh quanh ở mức đó, không xuống.
Thế nên đặt FL 3 phiên liền cũng không xơi được. :mad: :mad: :mad:

kieninlove

Xe tăng
Keke, TT liên tục thử thách ngưỡng chiụ đựng cuả nhà đầu tư, nhá nhá những cú hỗ trợ, những lệnh ATO, những điểm xanh để ép NĐT phải hành động, xuất đầu lộ diện, giống như kiểu kỹ nữ trật vai áo để quyến rũ nhà sư...
Chúc mừng cụ, cuối phiên ATC cụ sẽ múc được giá sàn :69:

thuytrieudo

Xe buýt
:))
em chưa vợ mà cụ cứ đưa những tít này, làm em vật quá :))

HKM

Xe tải
Oái buối sáng các bác buôn kinh thế, em lại không vào buổi sáng được mới chán :102:
:))
em chưa vợ mà cụ cứ đưa những tít này, làm em vật quá :))
Em cũng thế, chả những tít giật gân lại còn a va ta nữa cơ anh ạ, thế có chết con nhà lành không cơ chứ.

Anh ơi tình hình mai em lại VIS ngưỡng 2 (80) anh nhá, ai theo thì nấp sau em em đỡ đạn hết cho :6:

VSC luôn được tây đỡ (tất cả các phiên). Năm ngoái em chơi thằng này nhưng thôi lâu rồi. Không có ý gì chỉ nêu cho bác nào quan tâm.(c)

thuytrieudo

Xe buýt
hn ngồi nhìn lại Pva
mới thấy em này leo lên rất nhanh mà khi xuống thì rất ì ạch, nhiều bộ đội bị kẹp trym em này và cảm giác được các bđ nâng đỡ rất ác
từ 16/12-11/1 tăng từ 20-36.6 (b)
giảm từ đó đến giờ còn 30.8 :41::41:

N-DESIGN

Xe tăng
Hôm nay có doji star không nhỉ? Em cho là TT đang tạo đáy mới! Còn tạo đáy xong có lên hay không thì em k chắc lăm, theo em thì phải sau Tết mới bật mạnh được!

bes

Xe lăn
Khi đó giao dịch cạn kiệt, vậy mà thị trường vẫn ngỏm củ tỏi cỡ... 50 phiên cạn kiệt đó. Sau đó nó lên rất từ từ, gọi là đảo chiều vẫn chưa đúng, mãi tới cả tháng sau nó mới bùng nổ, đảo chiều thật sự. Vì vậy cái gọi là thị trường vượt ngưỡng vài ba phiên là chả có cơ sở gì, từ việc xác định ngưỡng đến khoảng thời gian. Còn về chị Hương, em cũng chả biết là có cá nhân như thế. Nhưng nếu là thật thì rất hãn hữu, không nên khuyên bà con đu theo. 100 thằng đú, mình chị Hương sống, 99 thằng khác ngỏm, chả dại lại học theo làm gì.

Có cụ gì bên Mẽo dạy là, nên mua ở sườn trái của núi, đừng mua sườn phải. Cũng đừng cố đi cày dưới thung lũng, nhỡ lũ quét về, lại đi quét rác cho... chị Hương:21::21::21::21:.
Khà khà, hôm qua liệt kê mấy cụ quách tỉnh vẫn cầm tiền em quên mất cụ :41::41::41:
Cụ tranh luận ác quá về việc đi ngược lại đám đông nhưng em thấy cá nhân cụ buôn bán khá tỉnh. Thường vào khi bắt đầu cơ hội và nếu sai cutloss ngay, nói cách khác là không nhiễm theo phong trào trên box. Đó cũng là 1 sự khác biệt.
Cụ Nexus cũng có cái lý, nhìn vào sự thành công của 1 cá nhân để phấn đấu đó cũng là cái hay, tuy nhiên mình không thể dập khuôn được. Em vẫn ngưỡng mộ quả VCG đầu tiên của cụ chén luôn 40% và việc ôm nguyên tiền giúp cụ đỡ mất 20-30% nữa (nếu ngay lập tức dùng tiền đó nhảy vào mua lại VCG hoặc mua mã khác) :41::41::41:
Chúc các cụ may mắn, thành công lớn.

bizviet

Xe điện
Hehehe,

Gớm con khởm đấy mà ngày nào cụ cũng đặt một mớ tướng ở bên dưới thì bố chúng nó cũng không dám xuống tay. Có mã có ông chỉ đặt 10k ở đáy mà bọn nó đã sun hết cả chỉm vào rồi không dám bán :))
Lão Biz đâu rồi, tại sao lão mật báo cho bọn đánh xuống con của em.

Cái con ấy, mà tít trong xó nhà, ngày GD có 5k, chỉ em & lão biết.

Chúng nó chạy hết rồi, em ăn mắm àh???

Binbop

Xe tải
Hôm nay có doji star không nhỉ? Em cho là TT đang tạo đáy mới! Còn tạo đáy xong có lên hay không thì em k chắc lăm, theo em thì phải sau Tết mới bật mạnh được!
tt đóng cửa giảm nhẹ giá đóng cửa cao hơn mở cửa KLGD thấp dưới 30t dấu hiệu sự suy kiệt của CP xác định đây là vùng đáy

GTS

Xe tăng
T2 tăng ít nhất 8 điểm và T3 cũng xanh tiếp thì mới gọi là DJ được, hôm nay mới tạo cái + thôi, được 1/3 quãng đường. :77: :77: :77:

sunnyhanoi

Xe điện
Anh Foto ơi, PVX cuối phiên lại xanh rồi kìa :69::69::69:

Khả năng chạm đáy là khá lớn :^)

Sang tuần em dự là VNI sẽ up để chuẩn bị nghỉ Tết :21::21::21:

doremonmattich

Xe tăng
Khà khà, hôm qua liệt kê mấy cụ quách tỉnh vẫn cầm tiền em quên mất cụ :41::41::41:
Cụ tranh luận ác quá về việc đi ngược lại đám đông nhưng em thấy cá nhân cụ buôn bán khá tỉnh. Thường vào khi bắt đầu cơ hội và nếu sai cutloss ngay, nói cách khác là không nhiễm theo phong trào trên box. Đó cũng là 1 sự khác biệt.
Cụ Nexus cũng có cái lý, nhìn vào sự thành công của 1 cá nhân để phấn đấu đó cũng là cái hay, tuy nhiên mình không thể dập khuôn được. Em vẫn ngưỡng mộ quả VCG đầu tiên của cụ chén luôn 40% và việc ôm nguyên tiền giúp cụ đỡ mất 20-30% nữa (nếu ngay lập tức dùng tiền đó nhảy vào mua lại VCG hoặc mua mã khác) :41::41::41:
Chúc các cụ may mắn, thành công lớn.

Em thì nghĩ thế này : Ai cũng đúng , nhưng tùy hoàn cảnh và mức độ đầu tư của mình,

Em thấy cụ nào cầm độ chục củ to trở lên mà oánh kiểu ra tất ngồi chờ TT tèo vào lại tất thì em mới nể phục.

Tức là cầm một cục tiền đợi đáy thì vào . Điều ấy nghe vô cùng đơn giản :)) Kiếm tiền không dễ như vậy :)

Vấn đề là 9/10 những cụ có từng ấy tiền lại không làm thế :))

buggy

Xe tăng
Hehehe,

Gớm con khởm đấy mà ngày nào cụ cũng đặt một mớ tướng ở bên dưới thì bố chúng nó cũng không dám xuống tay. Có mã có ông chỉ đặt 10k ở đáy mà bọn nó đã sun hết cả chỉm vào rồi không dám bán :))
Hôm nay P3 em mua có 500 cp, thế mà suýt lên trần :21::21::21:.

Chúng nó lại bảo BB làm giá khéo quá :)):)):)).

Kẹp nát bét ra, chưa biết té kiểu gì, mà vẫn dc khen!!!:'(

fotocopy

Xe tăng
@Nắng: Ai cũng tư tưởng như chú thì UP sao được.
PVX anh ôm đến q4 1k 5 Thăng Long nhá lúc ấy vừa ăn cổ chia + ăn cổ thưởng 20% + giá bằng VCG hôm nay nhá. :))

KLS tây lại xúc rồi, mịe nó lúc rẻ thì bán lúc đắt lại mua, líu hiều bọn này buôn kiểu gì :))

buggy

Xe tăng
Em thấy cụ nào cầm độ chục củ to trở lên mà oánh kiểu ra tất ngồi chờ TT tèo vào lại tất thì em mới nể phục.

Tức là cầm một cục tiền đợi đáy thì vào . Điều ấy nghe vô cùng đơn giản :)) Kiếm tiền không dễ như vậy :)

Em đảm bảo với cụ cả 10 thằng ko thằng nào làm thế & cũng ko có khả năng làm thế. Thằng nào cũng dò đáy hết.

GTS

Xe tăng
Em thì nghĩ thế này : Ai cũng đúng , nhưng tùy hoàn cảnh và mức độ đầu tư của mình,
Em thấy cụ nào cầm độ chục củ to trở lên mà oánh kiểu ra tất ngồi chờ TT tèo vào lại tất thì em xin nể phục.
Nếu ôm 1 cục tiền chờ đúng đáy thả bụp vào 1 phát thì chắc chắn chơi CK lần đầu, vì làm sao biết đáy TT nằm ở đâu mà thả đúng thế, có phải trong lò gạch đâu. :21: :21: :21:

Trạng thái
Thớt đang đóng