Chứng khoán 2009 - Phần 26 - Đàn bà xây tổ

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranhainam

Xe điện

M&M

Xe điện
Lúc nãy đã thống nhất nghị quyết là đập vỡ alô thằng nào xả cơ mà :))
Ớ hôm nay cụ Boy mấu thế. :21:.
Chắc hôm nay ngồi cạnh thầy nghe thầy phân tích cụ xài lại văn của thầy nhưng cường độ mạnh hơn ạh :'(:102:

M&M

Xe điện
Hôm nay VNI 513.90 thì có 13 ông off, cái ông 0.9 phía sau chắc là nhà Đồng Nát bảo ra mà không ra.
May mà hôm nay Đồng Nát không ra, cụ ý mà ra chắc thầy phải song phi khi vừa bước vào cửa mất. Gớm hôm nay cứ nhắc đến ĐN thầy lại giật mình :)):)):))

dongnat

Xe điện
Em ra off là thị trường quay đầu, nên em đành chịu thiệt 1 tý, ra nhưng ngồi ở 89 chứ ko dám ra 90 THĐ.
Chứng của em hôm nay còn nào cũng CE, ngồi ở ngoài đường mà lòng mát như máy lạnh Climax :))

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Mai lại vui rồi!

Nikkei 225 10,383.41 +179.41 +1.76%

Hang Seng 20,328.86 +374.63 +1.88%

Straits Times 2,557.46 +34.68 +1.37%

oto2banh1618

Xe điện
Với bài báo to như tổ chảng post trên Dân Trí thế kia thì ngày mai: Cave cũng bật dậy :21:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Em ra off là thị trường quay đầu, nên em đành chịu thiệt 1 tý, ra nhưng ngồi ở 89 chứ ko dám ra 90 THĐ.
Chứng của em hôm nay còn nào cũng CE, ngồi ở ngoài đường mà lòng mát như máy lạnh Climax :))
Chú mà ra hôm nay thì tồi đời với cụ Biz nhá! :21::21::21::21:

sunnyhanoi

Xe điện
Mai lại vui rồi!

Nikkei 225 10,383.41 +179.41 +1.76%

Hang Seng 20,328.86 +374.63 +1.88%

Straits Times 2,557.46 +34.68 +1.37%
Tình hình thị trường Châu Á cũng lên thế này thì chỉ cần đêm nay mấy chỉ số của Mỹ không giảm mạnh là mai lại có 1 phiên vui cụ nhỉ???

Cho em thêm cái chỉ số CHINA nữa vì cái này bây h cũng có ảnh hưởng rất lớn:

CHINA 2911.582 +125.998 (4.52%)

dongnat

Xe điện
Chú mà ra hôm nay thì tồi đời với cụ Biz nhá! :21::21::21::21:
Đang ăn ra có khác, giọng mềm mại vãi hàng, khé khé.
Toàn con CE, nên vác xe ra đấy rồi mà đến nửa đường phải đi việc khác, với cả sợ lão Bes lão ấy đánh vì trót làm thơ trêu lão ấy hấp diêm em PAN :))

M&M

Xe điện
Code:
Đầu tiên vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents
Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh
%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a
Nó sẽ đưa các bác đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows
Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Các bác hãy nhập cho em cái key này nha(đây là key xịn của bác Bill đó)
DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B
Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later
Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp
Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows

Tặng các cụ dùng Win XP. Các cụ lưu lại nhá mốc xoá nhanh lắm:))
PS:Em quên mất. Đây là cách crack Windows từ bản hack thành bản quyền. Up date thoải con gà mái từ MS

Chỉnh sửa cuối:

sunnyhanoi

Xe điện
Code:
Đầu tiên vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents
Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh
Nó sẽ đưa các bác đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows
Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Các bác hãy nhập cho em cái key này nha(đây là key xịn của bác Bill đó)
DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B
Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later
Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp
Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows
Tặng các cụ dùng Win XP. Các cụ lưu lại nhá mốc xoá nhanh lắm:))
Có vụ gì thế cụ? Em dốt cái món IT này lắm :102:

M&M

Xe điện

T.thieusac

Xe máy
Gửi các bác box chứng khoán.

Tôi lần đầu vào đọc web của các bác, trước xem thông tin về chứng thường đọc ở web khác, vào đây chỉ để đọc bài các bác viết về vợ cả, vợ hai. .. Bình thường thì ko có xe mà vào web oto nên cứ thấy ngại ngại như vào ko đúng nhà mình, xem ở cq có khi còn phải giấu vì ngại mấy đứa em trêu. Nay vào đọc web mới biết khi mà những anh em đã biết nhau trên mạng, ngoài đời, có chung sở thích khi chia sẻ thông tin chứng khoán với nhau rất hữu ích, ko như mấy trang web chứng khoán, thông tin thì nhiều nhưng thật giả chẳng biết thế nào mà lần.

Mở đề đã dài rồi, xin phép các bác cho đi vào nội dung cụ thể.

5 năm trước, tôi cưới vợ cả, ông anh cho mượn xe Mec đi rước dâu nhưng hồi đó chẳng biết xe cộ là gì, mà lại ngại phiền hà, nên thấy cơ quan có cái xe mới mua cũng đẹp, thì mượn đi đưa dâu, muợn xe cũng chẳng biết là xe hiệu gì nữa. Cảm giác là hình thức bên ngoài bóng loáng, bên trọng nội thất ấm áp, sang trọng, sau này mới biết mình đi rước vợ cả bằng xe Magnus.

Vợ chồng tôi đã có một cháu gái, giờ bà cả đang kế hoạch đứa thứ 2. Hai vợ chồng đều là công chức, tốt nghiệp ĐH ra trường thì đi làm cơ quan nhà nước, làm công ăn luơng nên chỉ đủ tiền đi xe máy, mà tôi lại "mót" phấn đấu mua được vợ 2 giống các bác để chở vợ khi mang bầu, cuối tuần dưa vợ con về thăm ông bà nội ở Hà tây.

Ban đầu, 2 vợ chồng có ít tiền nhàn rỗi cũng tham gia chơi chứng, được thua cũng chẳng ảnh hưởng gì đến cuộc sống, nhưng do "mót" có vợ 2, nên hồi đầu năm tôi giấu vợ thế chấp luơng vay ngân hàng đổ tiếp vào chứng khoán. Mua rồi, chứng cũng chưa lên bao nhiêu, nhưng lúc nào cũng hy vọng có ngày VNI về 1170 điểm, rồi đếm cua trong lỗ, nếu VNI thế này, VNi thế kia, mình cũng có ngần này, ngần kia, nên cũng vào otofun xem xe.

Vì cái cảm giác hồi cưỡi xe cơ quan đi rước vợ cả, nên vào diễn đàn, tôi thường chỉ đọc bài về xe magnus, mà đọc topic nào về xe Mắc Nỡm, cũng thấy nhắc đến bác chủ bõ chứng khoán.

Thôi thì tôi đánh liều, vác đơn vào đây xin các bác cho sinh hoạt, nếu chẳng may năm nay nhờ các bác chỉ giáo, pím hàng mà tôi trúng chứng, các bác lại tư vấn cho tôi đi tìm mua xe Mắc Nợ để trở thành thành viên otofun.

Trình bày cũng đã dài dòng, làm các bác mất thời gian đọc hơi lâu, mong các bác bỏ quá cho nhà cháu.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73

Gã dongnat và số nhân viên ít ỏi của gã trong dự án trưa nay ở gần cung VX

sunnyhanoi

Xe điện
Bị trùng thớt rồi cụ bánh ơi :69:

Thị trường Trung Quốc tăng điểm mạnh với các CP ngành năng lượng và dầu mỏ, tuy nhiên các nhà đầu tư vẫn giữ thái độ cẩn trọng với thị trường

Trạng thái
Thớt đang đóng